Safari yangu nchini India

Safari yangu nchini India

Nitafutie suji ukirudi. Imekuza sana iyo chuo
 
Taratibu zao za matibabu zokoje ukilinganisha na huku kwetu?maana huku tunakufa kwa kukosa huduma ya matibabu sahihi na kwa wakati sahihi
Sisi tumekuja na barua ya daktari kutoka Tanzania, wameanzia hapo vipimo kwanza. Mgonjwa ni mzee. Wana vifaa vya kisasa na majibu ya kwanza yatakuwa tayari ndani ya wiki moja
 
Bora hata mkubaliane bei fixed maana akiwasha mita lazma akuzungushe njia ndefu kama hujui unapoenda. Wahindi wanapenda sana pesa
Nimecheka balaa
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
sky we sio mtu wa sport sport aisee, anyway mimi shida yangu ni yule Roshin wa jamai laja ,ukimuona mpe salamu zangu na hakikisha anakupa namba yake
 
Dah sky vipi utawala huu haujakubadilisha kwenye michapio mama au ndyo born with- cant change[emoji16]

nheshimiwa=mheshimiwa

Hai=hadi

vyuma=vyumba


Utapata tabhuuuuu sanaaaaaaa.
 
Vp chipsi yai umepata? Tunguja zinapatikana huko?
 
Waindi wanapenda sana ngono afu kwenye movies zao wanatuaminisha wakibakwa wanajiua
 
Nimefika india kwa safari ya matibabu. Mimi si nheshimiwa hivyo sikuhitaji kibali cha Kazi Ndugu Hai kufika hapa. Package tuliyopata ni accommodation na self catering. Tumekuta flat safi yenye vyuma viwili na sebule.

Katika kujitafutia mahitaji tulifika sokoni. Mboga ni nyingi mno. Kuanzia kisamvu kilichopondwa, majani ya kunde (safa), majani ya maboga (nkhoko). Yote kilichoniacha hoi ni kibwando. Kibwando ni majani ya mlenda yanapatikana Tanzania, hujiotea tu mashambani hasa katika msimu wa mvua.

Mihogo, maboga, bilinganya, nyanya chungu, mbaazi, dengu, choroko, maharage. Kwa kweli vitu tunavyokula ni sawa sawa hata matoke yapo sokoni.

Mgonjwa anaendeleaje. Maana naona story zimenoga wadau wamesahau kuwa unauguza na kumjulia hali mgonjwa ni sina.
 
Mgonjwa anaendeleaje. Maana naona story zimenoga wadau wamesahau kuwa unauguza na kumjulia hali mgonjwa ni sina.
Ni mzima kabisa tunasuburu majibu ya vipimo ukikwama matibabu yaanze.
 
Wape habari wadada wakibongo huko kuwa ukijisugua na jiwe la kingosha unatakata afu usichelewe kurudi nyumbani utapitwa kuna tetesi Shishibaby naye anataka kupewa kitengo igunga.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom