Safari ya mwisho ya MANGWEA katika picha


matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,196
Likes
107
Points
160
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,196 107 160
Rais wa Shirikisho la Muziki Tanzania, Addo Novemba kushoto akijadiliana jambo na viongozi wa Kamati ya Mazishi katika shughuli yaa kumuaga marehemu Albert Mangwea, katika viwanja vya Leaders Club leo.


Wasanii wanaaga




Mbunge Idd Azzan anamuaga Ngwea



Watu wanamlilia Ngweaa
Sehemu ya waombolezaji waliokwenda wakimuaga marehemu Ngwea katika viwanja vya Leaders Club




Mbunge wa Kinondoni, Idd Azzan kulia, akijadiliana jambo na mjukuu wa Julius Kambarage Nyerere, Sofia Nyerere na ndugu yake kushoto kwake katika viwanja vya Leaders Club leo.
Waombolezaji waliokwenda kumuaga marehemu Ngwea wakijadiliana jambo katika viwanja vya Leaders Club
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,196
Likes
107
Points
160
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,196 107 160

Sehemu ya waombolezaji waliokwenda kumuaga marehemu Ngwea ikiwa kwenye pilikapilika za kutaka kumuona kwa karibu msanii Diamond, hivyo kuvunja utaratibu mzima, wakati shughuli hiyo inaelekea mwishoni katika viwanja vya Leaders Club leo.
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,196
Likes
107
Points
160
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,196 107 160

P. Funky akipita kuaga na kutoa heshima za mwisho mbele ya jeneza la Mangwea
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,196
Likes
107
Points
160
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,196 107 160

Sehemu ya wanafamilia....



Ndiyo huyu huyu tena hapa akinasa kumbukumbu ya jeneza huku akilia.....




 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,196
Likes
107
Points
160
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,196 107 160

Jay Moe, akizungumza Live na kituo cha Redio kutoka viwanjani hapo.....

Wasanii wakipita kutoa heshima za mwisho.....

Baadhi ya wasanii wa muziki wa kizazi kipya na wasanii wa Filamu, waliojitokeza kwenye shughuli hiyo..

Baadhi ya wasanii wa muziki wa kizazi kipya na wasanii wa Filamu, waliojitokeza kwenye shughuli hiyo..

Baadhi ya wasanii wa muziki wa kizazi kipya na wasanii wa Filamu, waliojitokeza kwenye shughuli hiyo..

Baadhi ya wasanii wa muziki wa kizazi kipya na wasanii wa Filamu, waliojitokeza kwenye shughuli hiyo..

Dj Choka, akimshikilia msanii wa muziki wa kizazi kipya, Q-Chillah, aliyekuwa akiangua kilio baada ya kupita na kutoa heshima zake za mwisho mbele ya Jeneza lenye Mwili wa Marehemu Mangwea...
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,196
Likes
107
Points
160
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,196 107 160

Hii ndiyo Kamati ya maandalizi ya kufanikisha shughuli hiyo.....

Wengine pia walikuwa ni vituko kwa aina ya mavazi, kama mwandishi huyu alionekana akiwa ametinga nguo inayomuonyesha mwili wake.....

Heshima za mwisho....
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,196
Likes
107
Points
160
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,196 107 160

Jeneza la mwili wa Mangwea, likiondolewa viwanjani hapo baada ya kuagwa.
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,196
Likes
107
Points
160
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,196 107 160

Vijana wakifukuza gari la Msanii Mr. Blue wakitaka asimame ili wamzonge kama walivyofanya kwa Diamond....
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,196
Likes
107
Points
160
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,196 107 160


Askari Polisi wakituliza ghaasia zilizokuwa zikitokana na wananchi waliokuwa wakijaribu kuwahi foleni...

Mbunge wa Konondoni, Idd Azan, akiongoza kuaga......na kutoa heshima za mwisho.....

Wasanii wakiwa kwenye foleni ya kwenda kuaga......

Msanii Keisher, akipita kutoa heshima za mwisho.....

Gadna G Habash, akiongoza shughuli hiyo....

Mzee Magari na wasanii wa Filamu wakipita kutoa heshima za mwisho......

Mheshimiwa Temba akipita kuaga....

Polisi Jamii wakiranda na mbwa kudhibiti vurugu.....

G Habash akizungumza .....

Wasanii wakipita kuaga.....

Msanii Dogo Hamidu, akipiga saluti ........

Msanii wa kundi la The Comedy, Joti, akipita kutoa heshima zake za mwisho...
 
M

MWAKOLO

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2012
Messages
304
Likes
3
Points
35
M

MWAKOLO

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2012
304 3 35
picha zikowapi???????????
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,196
Likes
107
Points
160
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,196 107 160
[TABLE="class: tr-caption-container, width: 4, align: center"]
[TR]
[TD]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Umati wa watu uliofurika nyumbani kwao Mangwea[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,196
Likes
107
Points
160
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,196 107 160
[TABLE="class: tr-caption-container, width: 4, align: center"]
[TR]
[TD]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Askari akiongoza msfara uliobeba mwili wa Mangwea mara baada ya kuwasili Mikese Morogoro amb ulpokelwa na wasanii wa fani mbali mbali pamoja na mashabiki wa marehemu[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="class: tr-caption-container, width: 4, align: center"]
[TR]
[TD]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Mashabiki wa Mangwea wakiwa wanakimbia sambamba na gari liliobeba mwili wa marehemu[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="class: tr-caption-container, width: 4, align: center"]
[TR]
[TD]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Msafara wa magari yaliyokuwa yanaelekea msibani kutoka Dar[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="class: tr-caption-container, width: 4, align: center"]
[TR]
[TD]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Msafara ukiendela[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="class: tr-caption-container, width: 4, align: center"]
[TR]
[TD]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Umati wa watu kando kando ya barabara wakiusubiria mwili wa mpendwa wao[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="class: tr-caption-container, width: 4, align: center"]
[TR]
[TD]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Mashabiki wa Mangwea wakiwa kando kando ya barabara katika mzunguko wa Msamvu Morogoro wakati msafara ukielekea nyumbani kwao Kihonda[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="class: tr-caption-container, width: 4, align: center"]
[TR]
[TD]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Mapokezi ya mwili wa Mangwea eneo la Mazimbu road Kihonda[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="class: tr-caption-container, width: 4, align: center"]
[TR]
[TD]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Mwandishi na mpiga picha wa Abood Media Salum akiwa kikazi zaidi[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="class: tr-caption-container, width: 4, align: center"]
[TR]
[TD]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Basi la Abood likiwa limesima Mikese wakisubiria msafara wa wa gari liliobeba mwili wa marehemu Mangwea. Basi hiloambalo lilwabeba wasanii wa fani mbali mbali
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="class: tr-caption-container, width: 4, align: center"]
[TR]
[TD]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Gari lilio beba mwili wa marehemu Mangwea liliingia nyumbani kwao Kihonda Morogoro[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="class: tr-caption-container, width: 4, align: center"]
[TR]
[TD]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Watu ni wengi sana na wengi ikawalizamu kupanda ju ya mti ili wapate taswira nzuri[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="class: tr-caption-container, width: 4, align: center"]
[TR]
[TD]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]
Mwili wa marehemu Mangwea ukirudishwa kwenye gari tayari kwa kupeleakwa mochwari kwaajili ya kuhifadhiwa
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,196
Likes
107
Points
160
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,196 107 160
[h=2][/h]




Siku moja baada ya kifo cha marehem Ngwea, Dully alikuwa na safari ya kuelekea Mwanza, ambapo alikaa huko kwa muda wa siku mbili na kurudi, kwakuwa alikuwa akiendesha mwenyewe gari lake kuelekea Mwanza na kurudi, Dully aliamua kubaki Morogoro tangu siku ya juma tatu kuusubiri mwili wa Ngwea, ambapo kwa sasa yupo na afande sele na wananchi kibao maeneo ya nane nane, wakisubiri kuusindikiza mwili wa marehem kutoka maeneo hayo




 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,677
Likes
2,791
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,677 2,791 280
Hizo sefuria za ubwabwa mbona kama utani?
Inasikitisha ambavyo kijana huyu amethaminiwa baada ya kifo. Kati ya haoashabiki ukiuliza wangapi walishawahi kuhudhuria show ama kununua genuine album, utachoka. Sijui tukoje.
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,361
Likes
6,390
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,361 6,390 280
Alazwe Anapostahiri !
 
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
2,938
Likes
3,739
Points
280
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
2,938 3,739 280
Dah Kinacho nikeraga siku zote ni mavazi ya waombolezaji misibani aisee!! Ivi kioo cha jamii kinamreflect nani? Mtu anawezaje kuvaa nguo mikono mikato bila hata kujitanda msibani? Mwingine anavaa trouser imembana na miwani mikubwaa eti kajisitiri!! Wanaendaga kumuonyesha nani? Mbona %kubwa Ya wasanii wetu wamezaliwa vijijini tu? vipi leo wajidai eti nao wanaishi kinje. Aaaaah wananiboa sana.
WebRep

Overall rating




 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,361
Likes
6,390
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,361 6,390 280
Mmmhh
Sauda Mwilima hapo tena na nguo yenye
kuonyesha maungo ni nini msibani.
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Likes
73
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 73 145
Hizo sefuria za ubwabwa mbona kama utani?
Inasikitisha ambavyo kijana huyu amethaminiwa baada ya kifo. Kati ya haoashabiki ukiuliza wangapi walishawahi kuhudhuria show ama kununua genuine album, utachoka. Sijui tukoje.
Yani sisi wanadamu tumejaa unafiki mkubwa
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,422
Likes
7,511
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,422 7,511 280
Going too soon Mangwea,
R.I.P. Son.
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
921
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 921 280
Hizo sefuria za ubwabwa mbona kama utani?
Inasikitisha ambavyo kijana huyu amethaminiwa baada ya kifo. Kati ya haoashabiki ukiuliza wangapi walishawahi kuhudhuria show ama kununua genuine album, utachoka. Sijui tukoje.
Binadamu kwa kuigiza nimenyanyua mikono juu...Sasa hivi wana uchungu sana na kikubwa zaidi ni kujionyesha.....embu watu wabadilike, upendo wa dhati uonekane mtu akiwa hai .
 

Forum statistics

Threads 1,273,060
Members 490,262
Posts 30,469,631