Sabaya bado ni mshindi mpaka sasa, kinachoendelea ni Uhuni

Sabaya bado ni mshindi mpaka sasa, kinachoendelea ni Uhuni

voicer

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2020
Posts
5,545
Reaction score
11,944
Pamoja na nguvu kubwa iliyotumika kumkomoa.

Hakuna hatia yoyote aliyokutwa nayo mpaka sasa Ndugu Lengai Ole Sabaya.
Kinachofanyika ni Uhuni wa kumkomoa kupitia Cartel ya wahalifu wa "Hai".

Na mnaposema hakuna uhuni kwa sasa,ebu mtuambie!

Inakuwaje!
Mtu ameshinda kesi,anarudishwa Rumande kwa sababu bado anayo kesi ingine.

Halafu akiwa amelala Ndani ya Gereza,usiku.
Anaamshwa na kutolewa kinyemela katika gereza la Kisongo- Arusha na kusafirishwa kinyume na taratibu,hadi Gereza la Karanga mkoani Kilimanjaro mjini Moshi.

Mtuhumiwa au mshitakiwa haruhusiwi kuhamishwa Gereza Usiku,tena bila mwanasheria wake kuwa na taarifa.Wala bila kuwepo remove warranty au Remove Order ya Mahakama.

Kisha Anafunguliwa Kesi ambayo kiuhalisia ndio ile ile ambayo amekwisha shinda kule Arusha!

Kwa sababu ya kukosekana ushahidi,anaendelea kushikiliwa huko kihuni,huku kesi ikiendelea kupigwa tarehe kila uchao,kwa visingizio kwamba upelelezi haujakamilika.

La kustaabisha,washtakiwa wenzie,wa kesi ile ile,wanaambiwa wakiri kosa na wanakiri na kupigwa faini ya shilingi elfu hamsini za kitanzania na wanaachiwa huru.

Sabaya kama mlengwa wa kukomolewa,na kwa sababu DPP kweka anazozijua yeye!
Bado anaendelea kumshikilia Sabaya kinyemela,halafu mnasema Serikali hii haina wahuni?

Ukweli unabaki kwamba,Sabaya amewashinda,na kinachoendelea ni Uhuni mtupu!

Wahuni wa Mbowe mtatukana sana,lakini ukweli hamtaubadilisha asilani.

Tutaendelea kuwaambia mpaka tarehe ya mwisho.

Nimepita....
10101.
 
Sasa sisi hayo mambo yake yana tuhusu nini?

Upande wake ndiyo huohuo yupo hadi sasa na ndiyo upande huohuo umemuweka ndani kwa usalama wake dhidi ya anayoshutumiwa nayo ambayo yamekidhi viwango vya kufunguliwa kesi.

Kama ni mshindi mnalalamika nini? Si muingie mitaani kusheherekea ushindi wake?
 
Pamoja na nguvu kubwa iliyotumika kumkomoa.

Hakuna hatia yoyote aliyokutwa nayo mpaka sasa Ndugu Lengai Ole Sabaya.
Kinachofanyika ni Uhuni wa kumkomoa kupitia Cartel ya wahalifu wa "Hai".

Na mnaposema hakuna uhuni kwa sasa,ebu mtuambie!

Inakuwaje!
Mtu ameshinda kesi,anarudishwa Rumande kwa sababu bado anayo kesi ingine.

Halafu akiwa amelala Ndani ya Gereza,usiku.
Anaamshwa na kutolewa kinyemela katika gereza la Kisongo- Arusha na kusafirishwa kinyume na taratibu,hadi Gereza la Karanga mkoani Kilimanjaro mjini Moshi.

Mtuhumiwa au mshitakiwa haruhusiwi kuhamishwa Gereza Usiku,tena bila mwanasheria wake kuwa na taarifa.Wala bila kuwepo remove warranty au Remove Order ya Mahakama.

Kisha Anafunguliwa Kesi ambayo kiuhalisia ndio ile ile ambayo amekwisha shinda kule Arusha!

Kwa sababu ya kukosekana ushahidi,anaendelea kushikiliwa huko kihuni,huku kesi ikiendelea kupigwa tarehe kila uchao,kwa visingizio kwamba upelelezi haujakamilika.

La kustaabisha,washtakiwa wenzie,wa kesi ile ile,wanaambiwa wakiri kosa na wanakiri na kupigwa faini ya shilingi elfu hamsini za kitanzania na wanaachiwa huru.

Sabaya kama mlengwa wa kukomolewa,na kwa sababu DPP kweka anazozijua yeye!
Bado anaendelea kumshikilia Sabaya kinyemela,halafu mnasema Serikali hii haina wahuni?

Ukweli unabaki kwamba,Sabaya amewashinda,na kinachoendelea ni Uhuni mtupu!

Wahuni wa Mbowe mtatukana sana,lakini ukweli hamtaubadilisha asilani.

Tutaendelea kuwaambia mpaka tarehe ya mwisho.

Nimepita....
10101.
Wamama wa mchongo wakajifanya kuangusha vilio Mahakamani weeee mpaka wamejichokea[emoji1787][emoji1787][emoji1787]hivi yupo Mahabusu gani sasa hivi ndugu Voicer??ile ya Kisongo(Arusha)?? au ya Karanga(Moshi)hakika What Goes Around Comes Around
 
Pamoja na nguvu kubwa iliyotumika kumkomoa.

Hakuna hatia yoyote aliyokutwa nayo mpaka sasa Ndugu Lengai Ole Sabaya.
Kinachofanyika ni Uhuni wa kumkomoa kupitia Cartel ya wahalifu wa "Hai".

Na mnaposema hakuna uhuni kwa sasa,ebu mtuambie!

Inakuwaje!
Mtu ameshinda kesi,anarudishwa Rumande kwa sababu bado anayo kesi ingine.

Halafu akiwa amelala Ndani ya Gereza,usiku.
Anaamshwa na kutolewa kinyemela katika gereza la Kisongo- Arusha na kusafirishwa kinyume na taratibu,hadi Gereza la Karanga mkoani Kilimanjaro mjini Moshi.

Mtuhumiwa au mshitakiwa haruhusiwi kuhamishwa Gereza Usiku,tena bila mwanasheria wake kuwa na taarifa.Wala bila kuwepo remove warranty au Remove Order ya Mahakama.

Kisha Anafunguliwa Kesi ambayo kiuhalisia ndio ile ile ambayo amekwisha shinda kule Arusha!

Kwa sababu ya kukosekana ushahidi,anaendelea kushikiliwa huko kihuni,huku kesi ikiendelea kupigwa tarehe kila uchao,kwa visingizio kwamba upelelezi haujakamilika.

La kustaabisha,washtakiwa wenzie,wa kesi ile ile,wanaambiwa wakiri kosa na wanakiri na kupigwa faini ya shilingi elfu hamsini za kitanzania na wanaachiwa huru.

Sabaya kama mlengwa wa kukomolewa,na kwa sababu DPP kweka anazozijua yeye!
Bado anaendelea kumshikilia Sabaya kinyemela,halafu mnasema Serikali hii haina wahuni?

Ukweli unabaki kwamba,Sabaya amewashinda,na kinachoendelea ni Uhuni mtupu!

Wahuni wa Mbowe mtatukana sana,lakini ukweli hamtaubadilisha asilani.

Tutaendelea kuwaambia mpaka tarehe ya mwisho.

Nimepita....
10101.
Huyo mbwa atafia jela kwa ushenzi aliofanya akiwa uraiani watu watamuua mchana kweupe
 
Pamoja na nguvu kubwa iliyotumika kumkomoa.

Hakuna hatia yoyote aliyokutwa nayo mpaka sasa Ndugu Lengai Ole Sabaya.
Kinachofanyika ni Uhuni wa kumkomoa kupitia Cartel ya wahalifu wa "Hai".

Na mnaposema hakuna uhuni kwa sasa,ebu mtuambie!

Inakuwaje!
Mtu ameshinda kesi,anarudishwa Rumande kwa sababu bado anayo kesi ingine.

Halafu akiwa amelala Ndani ya Gereza,usiku.
Anaamshwa na kutolewa kinyemela katika gereza la Kisongo- Arusha na kusafirishwa kinyume na taratibu,hadi Gereza la Karanga mkoani Kilimanjaro mjini Moshi.

Mtuhumiwa au mshitakiwa haruhusiwi kuhamishwa Gereza Usiku,tena bila mwanasheria wake kuwa na taarifa.Wala bila kuwepo remove warranty au Remove Order ya Mahakama.

Kisha Anafunguliwa Kesi ambayo kiuhalisia ndio ile ile ambayo amekwisha shinda kule Arusha!

Kwa sababu ya kukosekana ushahidi,anaendelea kushikiliwa huko kihuni,huku kesi ikiendelea kupigwa tarehe kila uchao,kwa visingizio kwamba upelelezi haujakamilika.

La kustaabisha,washtakiwa wenzie,wa kesi ile ile,wanaambiwa wakiri kosa na wanakiri na kupigwa faini ya shilingi elfu hamsini za kitanzania na wanaachiwa huru.

Sabaya kama mlengwa wa kukomolewa,na kwa sababu DPP kweka anazozijua yeye!
Bado anaendelea kumshikilia Sabaya kinyemela,halafu mnasema Serikali hii haina wahuni?

Ukweli unabaki kwamba,Sabaya amewashinda,na kinachoendelea ni Uhuni mtupu!

Wahuni wa Mbowe mtatukana sana,lakini ukweli hamtaubadilisha asilani.

Tutaendelea kuwaambia mpaka tarehe ya mwisho.

Nimepita....
10101.
Sisi tunayo kesi ambayo imepewa n'a registration na ndani ya ushahidi tunayo vidéo akimpiga mdogo wetu n'a ak 47 pale cocorico arusha kwa hiyo akiachiwa tu tunaanzisha yetu tuone kama atatoboa n'a hela tunazo
 
Hao wahuni hawana uwezo wa kumfunga Sabaya
vyovyote itakavyokuwa lakini hakika cha moto amekipata[emoji1787]yaani hata ikitokea akarudi uraiani leo naamini hata akiona Kuku atatoa Shikamoo kwa Kuku maana kusota Jela mwaka mmoja na Nusu kwa mtu aliyekuwa na madaraka na jeuri ya kujiita Jenerali ni fedheha kubwa sana,hakika What Goes Around Comes Around
 
Pamoja na nguvu kubwa iliyotumika kumkomoa.

Hakuna hatia yoyote aliyokutwa nayo mpaka sasa Ndugu Lengai Ole Sabaya.
Kinachofanyika ni Uhuni wa kumkomoa kupitia Cartel ya wahalifu wa "Hai".

Na mnaposema hakuna uhuni kwa sasa,ebu mtuambie!

Inakuwaje!
Mtu ameshinda kesi,anarudishwa Rumande kwa sababu bado anayo kesi ingine.

Halafu akiwa amelala Ndani ya Gereza,usiku.
Anaamshwa na kutolewa kinyemela katika gereza la Kisongo- Arusha na kusafirishwa kinyume na taratibu,hadi Gereza la Karanga mkoani Kilimanjaro mjini Moshi.

Mtuhumiwa au mshitakiwa haruhusiwi kuhamishwa Gereza Usiku,tena bila mwanasheria wake kuwa na taarifa.Wala bila kuwepo remove warranty au Remove Order ya Mahakama.

Kisha Anafunguliwa Kesi ambayo kiuhalisia ndio ile ile ambayo amekwisha shinda kule Arusha!

Kwa sababu ya kukosekana ushahidi,anaendelea kushikiliwa huko kihuni,huku kesi ikiendelea kupigwa tarehe kila uchao,kwa visingizio kwamba upelelezi haujakamilika.

La kustaabisha,washtakiwa wenzie,wa kesi ile ile,wanaambiwa wakiri kosa na wanakiri na kupigwa faini ya shilingi elfu hamsini za kitanzania na wanaachiwa huru.

Sabaya kama mlengwa wa kukomolewa,na kwa sababu DPP kweka anazozijua yeye!
Bado anaendelea kumshikilia Sabaya kinyemela,halafu mnasema Serikali hii haina wahuni?

Ukweli unabaki kwamba,Sabaya amewashinda,na kinachoendelea ni Uhuni mtupu!

Wahuni wa Mbowe mtatukana sana,lakini ukweli hamtaubadilisha asilani.

Tutaendelea kuwaambia mpaka tarehe ya mwisho.

Nimepita....
10101.
Kama unampenda Andakava igo sirii wa upelezi wa ndani JAMBAZI sabaya nenda Kisongo ukanywe naye chai.
 
Back
Top Bottom