Sababu iliyonifanya nihamishe chaneli ya TV


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,545
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,545 2,000
Juzi kwenye hivi vipindi vya TV ambavyo wadada wameshika hatamu kutangaza, na huwa wanawauliza watu mambo mengi tu nilisikia kali. Mdada alikuwa kamkaribisha daktari wa hospitali wa wagonjwa wa akili, ambaye alielezea kuwa mtu anaweza akaonekana mzima kabisa , lakini ukimuuliza maswali fulani rahisi ukaweza kujua kuwa mtu huyo ana matatizo ya akili;
MDADA: Daktari unaweza kutufahamisha ni maswali aina gani?
DAKTARI: Kwa mfano naweza kumuuliza mgonjwa swali la kihistoria kwa mfano nikasema,'Dr Livingstone alifanya safari tatu kwenda Ujiji na ndipo kifo kikamkuta, sasa je nika katika safari ya ngapi alipofariki?'
MDADA: (kwanza alicheka kidogo) Watazamaji hayo ndio aina ya maswali ya dokta, mi kwakweli sikuwa mzuri sana kwa historia wakati niko shule, sina jibu ila nategemea watazamaji kuna wengi mmekwishapata jibu....sasa dokta huwa hamna maswali rahisi yanayohusu jamii tuliyonayo leo? (....nikahamisha chaneli)
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,414
Points
2,000
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,414 2,000
mtangazaji nae ni mwehu...
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,545
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,545 2,000
huyo mwendesha kipindi ana mtindio wa ubongo
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 0
vya kusikitisha vinachekesha.
 
Wamisosi

Wamisosi

Member
Joined
May 22, 2012
Messages
99
Points
95
Wamisosi

Wamisosi

Member
Joined May 22, 2012
99 95
Mambo ya kuwekana makazini kimjombamjomba ndio hayo matatizo yake ka uyo mtangazaj
 
Mtanzanika

Mtanzanika

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
2,321
Points
2,000
Mtanzanika

Mtanzanika

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
2,321 2,000
Huyo Dokta ndo ana matatizo ya akili...hilo swali kweli ni swali la kupima kama mtu ni mzima au laaa!!!!
 
piper

piper

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
3,257
Points
1,195
piper

piper

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
3,257 1,195
Mdada naye mgonjwa wa akili
 
hetu

hetu

Senior Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
109
Points
170
hetu

hetu

Senior Member
Joined Jun 21, 2010
109 170
hilo swali halihitaji uwe umesoma historia ni swali linalohitaji ufahamu wako wa kuchambua mambo haraka. kama Dr livingston alifanya safari tatu kabla ya kifo chake, inamaana alifariki katika safari ya tatu. asinge weza kufanya safari ya tatu kama angekuwa amefariki katika safari ya kwanza au ya pili. Ndiomaana maswali kama haya wanaulizwa watu wanaohisiwa kuwa wanamatatizo ya akili, nimaswali yanayohitaji ufahamu na akili iliyo timamu na wala hayahitaji elimu kuweza kujibu.
 
N

NG'ONG'ONHWI

Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
31
Points
70
N

NG'ONG'ONHWI

Member
Joined Sep 13, 2012
31 70
hilo swali halihitaji uwe umesoma historia ni swali linalohitaji ufahamu wako wa kuchambua mambo haraka. kama Dr livingston alifanya safari tatu kabla ya kifo chake, inamaana alifariki katika safari ya tatu. asinge weza kufanya safari ya tatu kama angekuwa amefariki katika safari ya kwanza au ya pili. Ndiomaana maswali kama haya wanaulizwa watu wanaohisiwa kuwa wanamatatizo ya akili, nimaswali yanayohitaji ufahamu na akili iliyo timamu na wala hayahitaji elimu kuweza kujibu.
umetoa jibu mapema sana ungetuliatulia tuwapate wagonjwa wa akil humu jf
 
M

MTENDAHAKI

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,010
Points
2,000
M

MTENDAHAKI

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,010 2,000
wagonjwa wengi kweli nchi hii!
 
ndendi

ndendi

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
628
Points
225
Age
40
ndendi

ndendi

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
628 225
haya ndiyo matatizo ya shule za kisasa,watoto wanachukiliwa na school bus saa 12 asubuhi,wanazunguka kupitia wengine mpaka saa 2,ni ngumu kuwa na ufahaumu.
 
H

heriedo

Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
46
Points
0
H

heriedo

Member
Joined Mar 11, 2011
46 0
Dah. Sijacheka tangu asubuh, ila jibu la mtangazaji limeniacha hoi. Wana jf huu si utani ndo ukweli wa mambo. Kizazi cha leo ni wavivu kufikiria.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Points
2,000
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 2,000
Duh!kumbe tz kuna wagonjwa wa akili wengi!
 
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
4,479
Points
2,000
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
4,479 2,000
Ha ha haaaaa. Bujibuji hio kweli au tiochkulie km joke tu?
 
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
2,706
Points
2,000
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
2,706 2,000
umetoa jibu mapema sana ungetuliatulia tuwapate wagonjwa wa akil humu jf
Na tungewapata wengi sana, mi kuna mmoja nimeshampata hapa, tena msomi wa chuo.
 

Forum statistics

Threads 1,285,560
Members 494,675
Posts 30,866,805
Top