Awadh Mbwana
Member
- Oct 24, 2014
- 52
- 40
Kuelekea msimu huu wa biashara
Bei ya azamtv Tsh140,000/= pia utapata na kifurushi cha 28,000 kwa miezi miwili bureee
Dstv 69,000 utapata na kifushi cha 20,000 mwezi mmoja buree pamoja na kufungiwa...
Bei hizi ni kwa wale watakao fika moja kwa moja kwenye mabanda yao
Bei hizi ni msimu mzima wa saba saba kuanzia sasa.....
Bei ya azamtv Tsh140,000/= pia utapata na kifurushi cha 28,000 kwa miezi miwili bureee
Dstv 69,000 utapata na kifushi cha 20,000 mwezi mmoja buree pamoja na kufungiwa...
Bei hizi ni kwa wale watakao fika moja kwa moja kwenye mabanda yao
Bei hizi ni msimu mzima wa saba saba kuanzia sasa.....