JOHNGERVAS
JF-Expert Member
- Mar 22, 2016
- 1,487
- 2,599
MAOMBI YA USIKU YA UPONYAJI, UCHUMI, NDOA, BIASHARA NA KAZI
Ee Baba wa Mbinguni, Mungu wa Ibrahimu, Isaka na Yakobo,
Ninakuja mbele zako usiku huu nikiwa na moyo wa unyenyekevu na shukrani. Wewe uliyeanza siku hii nami, nakushukuru kwa ulinzi wako, rehema zako na neema zako ambazo hazikomi. Ee Baba, kama si wewe, nisingekuwa hai sasa.
Nakusifu na kukuabudu kwa ukuu wako, kwa uaminifu wako, na kwa wema wako usio na kifani.
Ee Bwana, najifunika kwa damu ya Yesu Kristo,
na ninaomba kila dhambi niliyofanya kwa kujua au bila kujua, unisamehe. Nitakase, unitakase na unitenge kwa ajili yako.
1. MAOMBI YA UPONYAJI
Ee Yehova Rafa, Mungu ambaye huponya,
Ninakuinua wale wote wanaoteseka kwa magonjwa ya mwili, akili na roho.
Ninaomba uponyaji wako wa miujiza ushuke juu yao sasa.
Kwa jina la Yesu, kila ugonjwa ukome!
Kila saratani, kisukari, shinikizo la damu, mapepo ya mateso –
Ninayaamuru yaondoke kwa mamlaka ya jina la Yesu!
Rejesha afya yao, nguvu zao, na uzima wao.
Nena neno lako tu, nao wapone.
2. MAOMBI YA UCHUMI NA FEDHA
Ee Mungu Jireh, uliye Mtoa wa mahitaji yetu,
Naomba kwa ajili ya familia, ndugu na marafiki wanaopitia magumu ya kiuchumi.
Fungua milango ya mbingu, tembea katika nyumba zao na kazi zao,
leta fursa mpya, mikono ya msaada, na uvumbuzi wa kifedha.
Nakata kila roho ya madeni, umasikini, na mikataba ya kifedha isiyo ya haki.
Ee Bwana, tembea kwenye maisha yao kama vile ulivyotembea na Elia na kumlisha jangwani.
Rejesha baraka za kihalali walizopoteza.
3. MAOMBI YA NDOA
Ee Mungu wa Amani, uliyeasisi ndoa,
Ninaziinua ndoa zote zilizoko kwenye vita, mizozo na machungu.
Ponya majeraha ya moyo, fungua njia za mawasiliano,
leta upendo mpya, uaminifu, na heshima.
Rejesha ndoa zilizopasuka, walete pamoja waliotengana.
Weka Yesu katikati ya kila ndoa.
Nakata kila roho ya talaka, ugomvi, uasherati na kutengana.
Naomba neema mpya kwa kila mume na mke.
4. MAOMBI YA BIASHARA NA KAZI
Ee Mungu wa neema, uliye baraka ya mafanikio,
Ninakuinulia kila anayefanya biashara au kutafuta ajira.
Fungua milango ya wateja wapya, mikataba mipya,
vyanzo vipya vya kipato na mafanikio ya kiroho na kimwili.
Ondoa vizuizi vya maendeleo, uvivu, hasara na hila za kipepo.
Weka mikono yako juu ya kazi za mikono yao.
Wape hekima ya kimungu kama ile ya Sulemani,
na nguvu kama za Daudi kuweza kushinda changamoto
Ee Bwana, najua umesikia maombi haya.
Ninayaweka mikononi mwako na ninaamini ya kuwa,
kama vile ulivyoweka njia jangwani,
basi na usiku huu utaweka njia kwa kila hitaji.
Ninawatangaza waliolala kwa amani, na asubuhi yao iwe na nuru mpya.
Kwa jina kuu la Yesu Kristo, Mwana wa Mungu aliye hai,
nimeomba na kuamini. Amina!
Ee Baba wa Mbinguni, Mungu wa Ibrahimu, Isaka na Yakobo,
Ninakuja mbele zako usiku huu nikiwa na moyo wa unyenyekevu na shukrani. Wewe uliyeanza siku hii nami, nakushukuru kwa ulinzi wako, rehema zako na neema zako ambazo hazikomi. Ee Baba, kama si wewe, nisingekuwa hai sasa.
Nakusifu na kukuabudu kwa ukuu wako, kwa uaminifu wako, na kwa wema wako usio na kifani.
Ee Bwana, najifunika kwa damu ya Yesu Kristo,
na ninaomba kila dhambi niliyofanya kwa kujua au bila kujua, unisamehe. Nitakase, unitakase na unitenge kwa ajili yako.
1. MAOMBI YA UPONYAJI
Ee Yehova Rafa, Mungu ambaye huponya,
Ninakuinua wale wote wanaoteseka kwa magonjwa ya mwili, akili na roho.
Ninaomba uponyaji wako wa miujiza ushuke juu yao sasa.
Kwa jina la Yesu, kila ugonjwa ukome!
Kila saratani, kisukari, shinikizo la damu, mapepo ya mateso –
Ninayaamuru yaondoke kwa mamlaka ya jina la Yesu!
Rejesha afya yao, nguvu zao, na uzima wao.
Nena neno lako tu, nao wapone.
2. MAOMBI YA UCHUMI NA FEDHA
Ee Mungu Jireh, uliye Mtoa wa mahitaji yetu,
Naomba kwa ajili ya familia, ndugu na marafiki wanaopitia magumu ya kiuchumi.
Fungua milango ya mbingu, tembea katika nyumba zao na kazi zao,
leta fursa mpya, mikono ya msaada, na uvumbuzi wa kifedha.
Nakata kila roho ya madeni, umasikini, na mikataba ya kifedha isiyo ya haki.
Ee Bwana, tembea kwenye maisha yao kama vile ulivyotembea na Elia na kumlisha jangwani.
Rejesha baraka za kihalali walizopoteza.
3. MAOMBI YA NDOA
Ee Mungu wa Amani, uliyeasisi ndoa,
Ninaziinua ndoa zote zilizoko kwenye vita, mizozo na machungu.
Ponya majeraha ya moyo, fungua njia za mawasiliano,
leta upendo mpya, uaminifu, na heshima.
Rejesha ndoa zilizopasuka, walete pamoja waliotengana.
Weka Yesu katikati ya kila ndoa.
Nakata kila roho ya talaka, ugomvi, uasherati na kutengana.
Naomba neema mpya kwa kila mume na mke.
4. MAOMBI YA BIASHARA NA KAZI
Ee Mungu wa neema, uliye baraka ya mafanikio,
Ninakuinulia kila anayefanya biashara au kutafuta ajira.
Fungua milango ya wateja wapya, mikataba mipya,
vyanzo vipya vya kipato na mafanikio ya kiroho na kimwili.
Ondoa vizuizi vya maendeleo, uvivu, hasara na hila za kipepo.
Weka mikono yako juu ya kazi za mikono yao.
Wape hekima ya kimungu kama ile ya Sulemani,
na nguvu kama za Daudi kuweza kushinda changamoto
Ee Bwana, najua umesikia maombi haya.
Ninayaweka mikononi mwako na ninaamini ya kuwa,
kama vile ulivyoweka njia jangwani,
basi na usiku huu utaweka njia kwa kila hitaji.
Ninawatangaza waliolala kwa amani, na asubuhi yao iwe na nuru mpya.
Kwa jina kuu la Yesu Kristo, Mwana wa Mungu aliye hai,
nimeomba na kuamini. Amina!