Ryanair na picha za ngono! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ryanair na picha za ngono!

Discussion in 'International Forum' started by Jidu, Nov 8, 2011.

  1. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,130
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Kampuni ya ryanair ya huko Uk,ipo mbioni kuanzisha huduma ya kuangalia picha za ngono kwenye ndege zake!na hii ni kwa ajili ya kuvutia biashara,kutakuwa na vifaa maalum sio zile screen nyuma ya viti zitakavyo tumika kuangalia.utaweza tumia kama Ipads au smartphone ku ingia kwenye mtandao wao ndani ya ndege na kuona huduma mbalimbali za kingono.

    [​IMG]
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndege lazima ianguke tu, nani anataka kufa, hapo hawavutii biashara ni wanapotosha biashara hawatapata wateja kamwe
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Tusubiri tuone kama utafiti wao utazaa matunda,ila kwa wenzetu walivyo inaweza kulipa
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    nais wataonesha picha za ki-cameroun
     
  5. Geza Ulole

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 9,611
    Likes Received: 2,489
    Trophy Points: 280
    kama umekaa na mdada mtamu pembeni unaweza muomba muingie faragha kidogo toilet unamaliza kiu yako huko...
     
  6. mwanawao

    mwanawao JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 1,923
    Likes Received: 1,465
    Trophy Points: 280
    Hivi hii dunia inaelekea wapi? Nafikiri siku za mwisho zimekaribia..tujiwekeni tayari tusije tukaukosa ule UFALME WA KIUKWELI..
     
  7. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mbona unawatisha wateja-kila mtu ana huduma zake anazopenda-mi naamini itapata wateja
     
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,650
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Ile ya abiria wa kusimama kwenye ndege imeishia wapi?
     
  9. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mara ndege lianguke ..mwe nani anataka kwenda kwa shetani?
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 145
    vipi mkuu, una scientifica evidence au?
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,194
    Likes Received: 3,125
    Trophy Points: 280
    Precission air nao wamepanga kuanza hiyo january wakichelewa wanwaweza kuta tanzania tuko na 50
     
  12. A

    Aman Ng'oma Verified User

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 918
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
    hawa watu na mambo yao yafaa tuwaogope bana,ni ujinga mtupu!
     
Loading...