yanayoua mashirika sio managers bali ni ukubwa wa shirika na udogo wa mapato, hebu angalia shirika lina wafanyakazi wangapi na wana ndege ngapi? manager anashindwa kuendesha hizi ajira za mjomba na shangazi ndizo zinazoua shirika hebu tafuta wapi umeona tangazo la kazi shirika la ndege hapa TZ? lakini kila leo wameajiriwa wafanyakazi wepya, bodi ya shirika kila mwaka inatumia zaidi ya mshahara wa captain kumi kwa mwaka hivi bodi inafanya nini kuweza pewa hela yote hiyo? shirika halina pesa lakini bodi haikuvunjwa na wanalipwa kila mwezi