Rushwa ya ngono kwenye ndoa na mahusiano....!!

Rushwa ya ngono kwenye ndoa na mahusiano....!!

Unadhani ni wewe peke yako?

Naona limewanasa wengi kama "kugegeda" la mzabzab...

Ndiyo lugha inavyokua hivyo mkubwa mwenzangu...

Babu DC!!
naamini kabisa mkubwa mwenzangu....
juzi bado kidogo nimwambie binti hilo neno, lol! tulikuwa katika stori zetu za mama na mwana, yaani bado kidogo linitoke, nashukuru haikutokea, lol!
 
Haya bwana,

Ila haya mambo yanawaingiza waliomo na wasiokuwemo kama "mtego wa panya"....

Bora wahusika wangefikiria mara mbili mbili...

Babu DC!!
wenyewe wanasema ajali kazini......
kwenye ajali hakuna kufikiria. jana nilikuwa nachat na mdogo wangu nikamwambia ajifunze kuepuka kila kishawishi, nilimwaminisha kuwa kila kishawishi kinaweza kuepukia kama umeamua, kuangua ni choice..... nadhani alinielewa
 
wenyewe wanasema ajali kazini......
kwenye ajali hakuna kufikiria. jana nilikuwa nachat na mdogo wangu nikamwambia ajifunze kuepuka kila kishawishi, nilimwaminisha kuwa kila kishawishi kinaweza kuepukia kama umeamua, kuangua ni choice..... nadhani alinielewa


Uombe sana na umshukuru Mungu kama kakuelewa...

Walio wengi yanaingilia sikio la kushoto na kutokea lile la kulia...

Off topi:

Hivi wewe unamaliza kifungo chako lini??

Babu DC!!
 
Uombe sana na umshukuru Mungu kama kakuelewa...

Walio wengi yanaingilia sikio la kushoto na kutokea lile la kulia...

Off topi:

Hivi wewe unamaliza kifungo chako lini??

Babu DC!!
babu unataka sasa niwe mkali....
unafikiri ufungwa unanoga?
mambo gani ya kukumbushana upo kifungoni?
 
babu unataka sasa niwe mkali....
unafikiri ufungwa unanoga?
mambo gani ya kukumbushana upo kifungoni?


Inaonekana bado sana ndiyo maana unakuwa mkali namba hiyo...

Basi pole sana mdogo wangu...

Hata Rashid kwenye kile kitabu cha Kuli (sina hakika kama ulikiona), alisema kuwa "Yana mwisho....."!!!


Babu DC!!
 
Inaonekana bado sana ndiyo maana unakuwa mkali namba hiyo...

Basi pole sana mdogo wangu...

Hata Rashid kwenye kile kitabu cha Kuli (sina hakika kama ulikiona), alisema kuwa "Yana mwisho....."!!!


Babu DC!!
ni kweli "yana mwisho", lol!
utapata tu taarifa mkubwa mwenzangu..... ila eish.............:tape:
 
ni kweli "yana mwisho", lol!
utapata tu taarifa mkubwa mwenzangu..... ila eish.............:tape:


Basi bwana mkubwa mwenzangu...

Tutayaongea somewhere else tusije kuwatibua watoto wa watu bure...

Mungu akulinde na kukurudisha salama...

Babu DC!!
 
Basi bwana mkubwa mwenzangu...

Tutayaongea somewhere else tusije kuwatibua watoto wa watu bure...

Mungu akulinde na kukurudisha salama...

Babu DC!!
umesema sawa kabisa mtu mzima mwenzangu, hapa siyo mahala pake....
tujadili rushwa, lol!
 
umesema sawa kabisa mtu mzima mwenzangu, hapa siyo mahala pake....
tujadili rushwa, lol!


Mjadala umechina bwana...

Rushwa yenyewe ya kwenye ndoa kumbe haina wadau...

Anyway....kuna mengi tumejifunza..lol!!

Babu DC!!
 
Babu The Act like a Lady Think like a Man is all to do with how a lady can tap a man's heart, attention, trust and LOVE by allowing a man to be a man in the relationship through understanding what man expect, prefer and want from her. Mf. how to make him COMMIT without forcing him to do so,

Conceivably, some men are also thinking like a lady.

I just hope it is not going to be a completely reverse.

Hapa naona upere umepata wakunaji...

Ngoja nimwite EMT tuendelee na debate.

Babu DC!!

Babu nipo. Umemsikia MwanajamiiOne hapo juu?

Inawezekana JF ina female members wengi sana, sema ni ngumu kuwashtukia maana wanaandika kiume kiume hivi.
 
Last edited by a moderator:
kwa cc waislam ukila mini kabaang ndoa hakuna tena!
 
Conceivably, some men are also thinking like a lady.

I just hope it is not going to be a completely reverse.

Hahahahah sawa kaka ni kweli kabisa EMT wapo wanaume wanaothink like a Lady but are they also act like a lady? If not then the earth's gonna be a paradise aisee............. maana ni kuelewa tu mwanamke anafikiriaje na mie nifanye nini/act vipi ili nimridhishe.
Babu nipo. Umemsikia MwanajamiiOne hapo juu?

Inawezekana JF ina female members wengi sana, sema ni ngumu kuwashtukia maana wanaandika kiume kiume hivi.
...................Unasema??..................
 
Hahahahah sawa kaka ni kweli kabisa EMT wapo wanaume wanaothink like a Lady but are they also act like a lady? If not then the earth's gonna be a paradise aisee............. maana ni kuelewa tu mwanamke anafikiriaje na mie nifanye nini/act vipi ili nimridhishe.

Sounds to me like a new form of sexual manipulation or borrowing.

...................Unasema??..................

Are you thinking like a man?
 
Nashukuru sana Da Asha,

At least umenitoa mashaka na kunipa hakika kwamba biashara ya kupangiana bei kwenye ndoa siyo kitu cha kawaida..it is just an exception..and that's understandable!

Kwa hiyo, watu hawatakiwi ku-generalise kama vile ni normal act.

Babu DC!!

Kaka sex ki haraka haraka ni kitendo tu cha mara moja BUT kimsingi kina nafasi kubwa sana katika maisha, na just one act of sex inaweza badilisha mtu maisha yake kabisa for the better or worse!

Si rahisi kuja kuchukuliwa as normal as the word 'normal' goes.
 
mkubwa mwenzangu inapofikia hapo kwenye ndoa ni migogoro isiyoisha what if usipotoa rushwa ndio mtanyimana kwa muda gani?? mie nafikiri rushwa ya ngono kwenye mahusiano sio mazuri isipokuwa labda kwa voda fasta
 
Back
Top Bottom