Rushwa nje nje Dodoma Uspika wa Bunge, PCCB mko wapi?

Rushwa nje nje Dodoma Uspika wa Bunge, PCCB mko wapi?

Mkuu kisatu
Hebu tuambie inaonekana wewe upo Dodoma jee? umekwisha toa taarifa PCCB yanayofanyika huko au unadhani wapo humu?!!
 
Hivi Ndugai si ndio aliamrisha sugu abebwe juu juu, tangu lini ukawa imeanza kumpenda ndungai?
 
UKAWA tumchague Ndugai atusaidie nini? Kama unampigia kampeni, piga kwa wanaCCM wenzako!

Usinitukane kabisa bwana mdogo, mi toka 2000 nimekuwa nikipigia kura upinzani, kuanzia ngazi ya udiwani, ubunge mpaka uraisi. Mwaka 2005 -2015 nimepiga suti chadema tu, ubunge udiwan na uraisi.

Bora unitukane tusi lolote kuliko kunita mwana CCM, Nimeumia sana
 
Ndg zangu wa chama dola ccm.nimegundua mara nyingi mkiamua kumharibia mwenzenu you simply link someone with a retired PM HE.Lowassa. Nawaonya acheni kumharibia Hon.Ndugai na kusababisha bunge kuingia aibu Kwa kuchagua Hao wasomi wenye zero experience ya kuongoza bunge.Kwa utashi wenu.For your information Bunge la 11 will be more powerful na lingemuhusu someone like Job Ndugai.mliona wenyewe kale kamama kalivyoharibu bunge la 10 Na kufanya chama kupoteza baadhi ya majimbo Kwa wananch kuondoa Imani Kwa CCM Shauri ya kushindwa kummbana msemaji wa upande wa pili Kwa hoja hivyo kuonyesha uonevu wa wazi Kwa jamii nzima ya watanzania.I remember wengi wetu ulimkumbuka sana Ndugai.hasa wakati wa chama dola kupitisha kinguvu miswada ya dharula ya gesi na mafuta.na ule wa cybercrime.
Aliwanyima wazi wazi hadharani upande wa pili Muongozo.aarifa wala hoja BINAFSI.hivyo kusababisha msuguano mkali Na Migomo nabaadae hako kama kakawapeleka kwenye Kamati ya nidhamu wapinzani bila kuwasikiliza ie she was "agains rules of natural justice"Wakapewa adhabu ya kufukuzwa bungeni wahusika vikao vingi muhimu upande wa pili.As a resul akawaongezea hasira wananch kuongeza kura Na majimbo Kwa maana ya kuongeza idadi ya wabunge wa upande wa pili.ie upinzani.
Ndugai yeye huwa anagive fursa sawa mbunge anasema Muongozo wake ninini even 10peoples halafu he uses law,regulation,kanuni Na vifungu ku-disagree Muongozo au hoja husika,while smiling.Hivyo kuwafanya wananch Na watanzania Kwa ujumla wasiumie sana kwakuwa hoja imejibiwa Kwa hoja.rejea "we nanii Mnyika Nani Lissu aaha mkosamali nimesema Kaa mimi ndiyo speaker Na nimeshasema hakuna Muongozo hapa .....haya nimeahirisha kikao cha bunge Hadi Kesho 3 asbuhi..." "Only Ndugai can manage multiparty system"

Kikurajembe
 
Mtamalizana mwaka huu mlituaminisha lowassa ndiye tatizo ndani ya CCM ameondoka lkn bado mnaparuana nyie kwa nyie,.... Vp sitta anaelekea mahakamani au?Namba ishas omeka hapo
Kwenye Bunge la kumi alilamika sana baada ya CCM kuweka sharti la lazima uwe mwanamke ndiyo uqualify kuwa Spika wa Bungs lililopita.
Sasa safari hii baada ya jina lake 'kukatwa' na kushindwa kuingia top 3, sijui safari hii mzee huyo wa 'kulalama' atakuja na ngonjera gani?
 
Mzee Wa bakora hafai kabisa
It is true, huyo Ndugai alimchapa bakora mgombea mwenzie wa ubunge kule Kongwa hadi akazirai na kukimbizwa hospitali na kulazwa.
Kwa kosa hilo pekee la jinai alilolifanya, huyo jamaa alipaswa awe qisqualified na asiweze kuingia kwenye top 3.
Lakini kwa kuwa kwenye CCM sifa za kuwa qisqualified kwao ndiyo zinakuwa sifa za kuwa qualified, ndiyo maana haishangazi kwa huyo 'mbabe' kupenya hadi kuingia kwenye top 3!
 
Kampikie mmeo chakula badala ya kupiga majungu humu
 
Kama siasa ndio hizi, basi hakuna maana ya kujiingiza huko. Mwanzisha thread, nadhani hii ni aina ya siasa za majitaka kutaka kumchafua Ndugai bila sababu ili azma yako ya mgombea fulani wa kiti cha spika apite. Sioni sababu ya kwa nini Lowassa aingizwe kwenye hili zoezi wakati Mzee wa watu keshakubali kwenda kuchunga ng'ombe, Monduli. Kumbukeni tu, fitina za aina hii hazijengi bali huharibu hata lile jema lililopo. Mkishampata speaker kwa fitina kama hizi, mnafikiri walio upande wa upinzani watafurahia? Hamtaweza maliza makundi ndani ya CCM kama tutakwenda kwa style hii. Tafakarini!!
 
Kwa ni ccm au wakimbizi kutoka CCM walioingia Chadema ndio wanafanya hayo?
Mkuu hivi zile hela za kwenye begi na lundo la bahasha za kaki alizo kamatwa nazo yule mhindi pale dodoma wakati ccm ikimtafuta mgombea wao zilikuwa za nani? Rushwa ccm ni sunna
 
huwezi kuepuka kambi ya lowasa ndani ya ccm kamwe. ngoja maghufuli ateue mawaziri utaona kambi zake kwenye baraza la mawaziri..
 
Kwani Ndugai kahamia ukawa au lowassa karudi ccm?
 
Back
Top Bottom