Inna
JF-Expert Member
- Jan 13, 2017
- 11,194
- 27,098
Ndo hvo BobBora ambaye alipata vyeti vyake kihalali,hata kama hajapata kazi au hana pesa,kuna siku afanikiwa tu as long as anapambana
Ndo hvo BobBora ambaye alipata vyeti vyake kihalali,hata kama hajapata kazi au hana pesa,kuna siku afanikiwa tu as long as anapambana
Haya Inna acha niendelee na shughuli za kujenga taifa letuNdo hvo Bob
We utaendelea kweli sa hv tu ntakukuta kwenye thread nyingine una mbwela mbwelaHaya Inna acha niendelee na shughuli za kujenga taifa letu
Ha ha ha!We utaendelea kweli sa hv tu ntakukuta kwenye thread nyingine una mbwela mbwela
Ngoja magu akutungue[emoji23] [emoji23]
Sure! Kama vile nakuona upo apo offisn upo busy na jf unacheka mwenyewHa ha ha!
Maisha yamebadilika sana,zamani ukisikia mtu anafanya kazi unajua labda anapasua mawe,anapiga matofali,analima au anakata miti na nyinginezo za kutumia manguvu kibao...... ha ha ha
Sasa hivi watu tunashinda kwenye computer na hela zinaingia
Ha ha haSure! Kama vile nakuona upo apo offisn upo busy na jf unacheka mwenyew
Watu wanajua huyu jamaa anachapa kazi kumbe yupo busy na yake
Nani kakuambia umlipe hizo hela? Au kila anayetoa mawazo yake kalipwa? Tuambie wewe ulilipwa kiasi gani kutetea vilaza na wabakaji wa elimu?Anatafuta kiki kupitia jina la Mh. Makonda, naona kusaka pesa kumevuta wengi kujitokeza. Na pia kalipwa aongee hayo.
Haya anzeni kumfatilia yake, as atakuwa amewavuta wengi nyie wafata mikumbo.
Nikipata muda nitaangalia kideo.
anayosema RUNGWE n ya kweliAnatafuta kiki kupitia jina la Mh. Makonda, naona kusaka pesa kumevuta wengi kujitokeza. Na pia kalipwa aongee hayo.
Haya anzeni kumfatilia yake, as atakuwa amewavuta wengi nyie wafata mikumbo.
Nikipata muda nitaangalia kideo.
Akiongea katika kipindi cha East africa television march 15 2017 kwenye kipindi cha KIKANGOO
Uyo wa uwanja wa fisi tunamjua kauza sana mashimo yote saiz kabaki kushobokea watu Bashite akiguswa tu utamuonaYupi sasa kati mh.Hashim Rungwe na Makonda anaweza kutafuta kiki kwa mwenzie? yawezekana haujielewi zaidi ni ushabiki tu.kaa mbali