Ruge Mutahaba kubali kuwa mlikosea


U

Uncle Jei Jei

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,319
Likes
1,123
Points
280
U

Uncle Jei Jei

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,319 1,123 280
Leo kuna taarifa ya TCRA kuwapa adhabu ya kuwaomba radhi watanzania na watazamaji wa kipindi cha take one kinachorushwa na clouds tv kwa kukiuka maudhui ya utangazaji. Katika taarifa hiyo mkurugenzi wa vipindi wa kituo hicho Bw. Ruge Mutahaba anaonekana kusema kama wameonewa na anasema huenda wakakata rufaa.

Binafsi naona adhabu waliyopewa ni ndogo sana kwani hapa Tanzania hakuna sheria inayoruhsu ndoa za jinsia moja. Kwa walioona yale mahojiano na yule shoga watakubaliana na mimi kuwa ule ulikuwa ni "uhamasishaji" wa ushoga wala sio kupinga jambo hilo.

Yeye anasema jamii haitakiwa kuogopa kutaja jambo hilo hadharani. Lakini kama wangelenga kuifundisha jamii ubaya wa jambo hilo nadhani (na naamini ndo ingekuwa sahihi) wangetafuta mtu aliyewahi kujihusisha na jambo hilo halafu akaachana nalo na hivyo kipindi kizima huyo mtu angejikita kuelezea jinsi tabia hiyo ilivyombaya na kwanini yeye aliamua kuachana nayo, mabaya gani aliyopitia na mazuri gani anayo yaona baada ya kuacha "ushetani" huo. Hapo hadhira iliyokusudiwa huenda ingejifunza kitu kuliko walivyofanya kwa kumpa promo yule shoga na akaongea kwa kujiamini kabisa eti anapenda na mara nyingine anajiuza mwili wake na eti anatamani apewe mfadhili aweze kupandikizwa mimba!.. hivi kweli hapa Bwana Ruge hujaona mlipokosea tuu!?
 
moodykabwe

moodykabwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2015
Messages
570
Likes
485
Points
80
moodykabwe

moodykabwe

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2015
570 485 80
Wanatafuta kiki zaidi hao
 
uhurumoja

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2014
Messages
1,866
Likes
1,559
Points
280
uhurumoja

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2014
1,866 1,559 280
Nilijiuliza sana maana ya hii mijadala wanayotaka kuianzisha clouds kupitia kwa huyo mwanamke asiyekuwa na huruma na likipindi lake nikagundua kwamba wamepewa kazi ya kubuild illusion ili hao wahamasishaji wajue wapi wanaanzia kuibana jamii yetu na nchi kukubaliana na swala hili ama misaada iondolewe maana sitaki kuamini kuwa yule hakuona matatizo yalioko kwenye jamii mpaka aanze kupromote ushoga na kuwaonea imani ila kwa serikali nadhani njia nyepesi ni kufuta kabisa kile kipindi na jamii imdharau kabisa huyu
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,328
Likes
6,759
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,328 6,759 280
Kwanza wanatakiwa wamsaidie makonda kumtika kaoge kwenye mikono salama..
 
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
3,899
Likes
3,837
Points
280
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2014
3,899 3,837 280
Leo kuna taarifa ya TCRA kuwapa adhabu ya kuwaomba radhi watanzania na watazamaji wa kipindi cha take one kinachorushwa na clouds tv kwa kukiuka maudhui ya utangazaji. Katika taarifa hiyo mkurugenzi wa vipindi wa kituo hicho Bw. Ruge Mutahaba anaonekana kusema kama wameonewa na anasema huenda wakakata rufaa.

Binafsi naona adhabu waliyopewa ni ndogo sana kwani hapa Tanzania hakuna sheria inayoruhsu ndoa za jinsia moja. Kwa walioona yale mahojiano na yule shoga watakubaliana na mimi kuwa ule ulikuwa ni "uhamasishaji" wa ushoga wala sio kupinga jambo hilo.

Yeye anasema jamii haitakiwa kuogopa kutaja jambo hilo hadharani. Lakini kama wangelenga kuifundisha jamii ubaya wa jambo hilo nadhani (na naamini ndo ingekuwa sahihi) wangetafuta mtu aliyewahi kujihusisha na jambo hilo halafu akaachana nalo na hivyo kipindi kizima huyo mtu angejikita kuelezea jinsi tabia hiyo ilivyombaya na kwanini yeye aliamua kuachana nayo, mabaya gani aliyopitia na mazuri gani anayo yaona baada ya kuacha "ushetani" huo. Hapo hadhira iliyokusudiwa huenda ingejifunza kitu kuliko walivyofanya kwa kumpa promo yule shoga na akaongea kwa kujiamini kabisa eti anapenda na mara nyingine anajiuza mwili wake na eti anatamani apewe mfadhili aweze kupandikizwa mimba!.. hivi kweli hapa Bwana Ruge hujaona mlipokosea tuu!?
Mm naungana na ruge. Tangu mwanzo nilikua nafikiria jambo alilofanya zamaradi kuwa la kishujaa sawa na mwandishi anayerusha habari za vita akiwa ndani ya uwanja wa vita. Kilichotokea ni kwamba sisi wapokeaji au wasikilizaji ndio tuliotafsiri vibaya lile tukio. Kama shoga alikua anaongea mbinu zake za kufanikisha mambo yake inatoua urahisi kwa mchukua hatua za kupinga kujua anaanzia wapi. Tatizo la watanzania mihemko mingi. Tunadhani kutokomeza ushoga ni kuzuia kuwaona kwenye runinga au kuwasikiliza kwenye radio. Tujifunze kuukubali ukweli
 
U

Uncle Jei Jei

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,319
Likes
1,123
Points
280
U

Uncle Jei Jei

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,319 1,123 280
Mm naungana na ruge. Tangu mwanzo nilikua nafikiria jambo alilofanya zamaradi kuwa la kishujaa sawa na mwandishi anayerusha habari za vita akiwa ndani ya uwanja wa vita. Kilichotokea ni kwamba sisi wapokeaji au wasikilizaji ndio tuliotafsiri vibaya lile tukio. Kama shoga alikua anaongea mbinu zake za kufanikisha mambo yake inatoua urahisi kwa mchukua hatua za kupinga kujua anaanzia wapi. Tatizo la watanzania mihemko mingi. Tunadhani kutokomeza ushoga ni kuzuia kuwaona kwenye runinga au kuwasikiliza kwenye radio. Tujifunze kuukubali ukweli
huoni kama upande wa kuhamasisha ulizidi mizani ya kuonya na kukemea kwa muktadha wa kipindi kilivyokuwa?
 
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
3,899
Likes
3,837
Points
280
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2014
3,899 3,837 280
huoni kama upande wa kuhamasisha ulizidi mizani ya kuonya na kukemea kwa muktadha wa kipindi kilivyokuwa?
Hayo ni mapokeo. Kwa upande wangu sikuona tatizo la mwandishi kwakua hao watu tunao kweli kwenye jamii
 
kanyela mumo

kanyela mumo

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
1,381
Likes
1,152
Points
280
Age
2
kanyela mumo

kanyela mumo

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
1,381 1,152 280
Unaweza kuona upo sahihi kwa wakati huu, na wakati ujao ukawa hauko sahihi. Fikra za mtu ziheshimiwe kwa sababu lengo letu wote ni kujenga, na kujenga kuna aina nyingi ikiwemo, kujenga kwa tope, matofali ya kuchoma, au matofali ya cement.. Lengo ni wote tuwe ndani na kuhepukana na balaa, Clouds wao wametumia ujenzi wa aina yao kwa kuweka wazi katika jamii kwanza, kisha vyanzo na aina za ushoga, ili jamii wawajue mashoga ni watu wa aina na gani?. Na njia zipi tutengeneze kukabiliana na ushoga, hakuna station inayoongoza Tanzania kama Clouds kwenye entertetment.. Na hakuna mashoga wengi kama kwenye entertentment.. Hivyo ni sahihi kwa serikali kukaa meza moja na Clouds na kushirikiana kwa maana wao ndio wanaojua umbwe la mashoga. Maana ni mabingwa kwenye uburudishaji Tanzania na uko ndio kuna zaidi ya vibweka na maajabu yote.

NB: Mh Ruge nakupa pongezi sio za kinafi, maana mimi sio mnafiki kama hao wanaupinga ushoga moyoni uku hata kuuelezea hawawezi, ila wewe umethubutu na muda wa kipindi ukatoa. big up sana.
 
M

muongozaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2009
Messages
1,381
Likes
963
Points
280
M

muongozaji

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2009
1,381 963 280
Arrogance at its best !!
 
nistdanavigator

nistdanavigator

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
734
Likes
600
Points
180
nistdanavigator

nistdanavigator

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
734 600 180
Ruge Hawezi kukubali sababu hisia zimezidi maamuzi, huyo mwanamke mtangazaji(Zamaradi) wa hicho kipindi ni mpenzi wake wana mtoto kwa hiyo no ngumu kukubali kuwa mpenzi wake alikosea, ndio matatizo ya kuchanganya mapenzi na kazi hata linapokuja suala la kuchukua maamuzi yanayomuhusu mpenzi wako lazimahisia zizidi busara.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,007
Likes
37,345
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,007 37,345 280
Leo kuna taarifa ya TCRA kuwapa adhabu ya kuwaomba radhi watanzania na watazamaji wa kipindi cha take one kinachorushwa na clouds tv kwa kukiuka maudhui ya utangazaji. Katika taarifa hiyo mkurugenzi wa vipindi wa kituo hicho Bw. Ruge Mutahaba anaonekana kusema kama wameonewa na anasema huenda wakakata rufaa.

Binafsi naona adhabu waliyopewa ni ndogo sana kwani hapa Tanzania hakuna sheria inayoruhsu ndoa za jinsia moja. Kwa walioona yale mahojiano na yule shoga watakubaliana na mimi kuwa ule ulikuwa ni "uhamasishaji" wa ushoga wala sio kupinga jambo hilo.

Yeye anasema jamii haitakiwa kuogopa kutaja jambo hilo hadharani. Lakini kama wangelenga kuifundisha jamii ubaya wa jambo hilo nadhani (na naamini ndo ingekuwa sahihi) wangetafuta mtu aliyewahi kujihusisha na jambo hilo halafu akaachana nalo na hivyo kipindi kizima huyo mtu angejikita kuelezea jinsi tabia hiyo ilivyombaya na kwanini yeye aliamua kuachana nayo, mabaya gani aliyopitia na mazuri gani anayo yaona baada ya kuacha "ushetani" huo. Hapo hadhira iliyokusudiwa huenda ingejifunza kitu kuliko walivyofanya kwa kumpa promo yule shoga na akaongea kwa kujiamini kabisa eti anapenda na mara nyingine anajiuza mwili wake na eti anatamani apewe mfadhili aweze kupandikizwa mimba!.. hivi kweli hapa Bwana Ruge hujaona mlipokosea tuu!?

Huwa naona aibu sana kuwatania Watani zangu wapendwa Wahaya hivyo ngoja nipite tu Mkuu.
 
Lameck Dunia

Lameck Dunia

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
289
Likes
20
Points
35
Lameck Dunia

Lameck Dunia

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
289 20 35
Sasa utasikilizaje radio ya mawaki hiyo c bora hata usikilize tbccm
 
F9T

F9T

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2015
Messages
1,411
Likes
1,841
Points
280
Age
28
F9T

F9T

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2015
1,411 1,841 280
Bado sijaona kosa la Clouds.
kubeba kwako box huko ng'ambo kumekufanya kuiga matabia ya hao maboss wako wazungu yaan imefikia hatua unashabikia ushoga, au? kama huoni kosa la cloudz ni wazi unaunga mkono kitendo kilichofanywa na yule dada zamarad
 
hassan mdidi

hassan mdidi

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2014
Messages
424
Likes
161
Points
60
hassan mdidi

hassan mdidi

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2014
424 161 60
HA ha ha nimemsikiliza zamalad mwenyewe ktk ayo tv naona katumia maneno makali sana dhid ya waliomkosoa kwamba et upeo wao wa kufikili ni mdogo, ikumbukwe kwamba ndan ya waliokosoa wakiwemo TCRA, MAKONDA na BAADHI YA WANANCHI hii kauli sikuipenda na inatafsiri pana ingawa yeye na upeo wake mkubwa kama anavyodai kashindwa kuliona hilo coz had rais naye upeo wake ni mdogo kwa mujibu wake kwan ndiye aliye mteua mh makonda
my take;
unapotaka kuzungumza jambo ebu kua na uwanja mpana wa kufikilia kabla kutenda na sio unaroporopo tu kisa una uhuru wa kuongea
 
Kitulo

Kitulo

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
2,377
Likes
2,619
Points
280
Kitulo

Kitulo

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
2,377 2,619 280
Hayo ndio matatizo ya kuchanganya kazi na mapenzi.
Beb anaamua kutangaza chochote kwa sababu bwana wake bosi.
 

Forum statistics

Threads 1,236,828
Members 475,301
Posts 29,269,286