RPC Arusha na ulinganishi wa vyeo JWTZ na PT

RPC Arusha na ulinganishi wa vyeo JWTZ na PT

acha mambo yako kwa POLISI COMMISION ya Rais ni kuanzia ngaz ya ACP (Assistant Commisioner of Police)
Mnachanganya kuwa commissioned officer na commissioner katika Polisi.Jiulize kama Kwa JWTZ commission inaanza na nyota moja(luteni usu),kwanini kiitwe luteni usu au luteni badala ya kuita commissioner wa jeshi(kama cheo).

Kuwa ACP, SACP, DCP na CP hayo ni majina tu ya vyeo vya polisi Kwa utaratibu wao.Commission Kwa polisi inaanza na nyota 3(ASP).

Na maana ya commission ni mamlaka kutoka Kwa Rais,ndio maana cheo cha hao ASP(nyota 3) huanza kuteuliwa kuwa mkuu wa polisi wa wilaya(OCD).Na kuwa ktk kamati ya ulinzi na usalama ya wilaya (Kwa hadhi yake kama OCD)ambayo mkuu wa wilaya ndiye mwenyekiti.
 
Kwani Abdel Fattah el Sisi ni wa kipindi kipi?

[emoji2398]ᵃʳᵉᵉᵐ [emoji769]
hivi historia ya Abdel Fattah el-sisi unaijuaa....Abdel Fattah el-sisi mnamo June 2013 ndiye aliyeongoza mapinduzi ya kijeshi katika kumpindua Rais Mohamed Morsi...kipindi hiko cha June 2013 Abdel Fattah el-sisi aliongoza mapinduzi akiwa na cheo cha General..
Na mpaka leo nchini Misri Rais Abdel Fattah el-sisi anaitwa Dikteta kwa kushiriki katika matendo maovu ya kumwaga damu ya wasio na hatia..
Nadhan mpaka hapo umeshaelewa maana yangu ya toka nwanzo kuhusu FIELD MARSHALL...
Wengi Africa wanaojiita na kujipatia u-FIELD MARSHALL ukichunguza unakuta ni Madikteta na wamepindua nchi kijeshi tofauti na maana halisi ya FIELD MARSHALL....Mfano: Field marshall Idd Amin dada....Field marshall John Okelo na huyo Abdel Fattah el-sis..
 
Mnachanganya kuwa commissioned officer na commissioner katika Polisi.Jiulize kama Kwa JWTZ commission inaanza na nyota moja(luteni usu),kwanini kiitwe luteni usu au luteni badala ya kuita commissioner wa jeshi(kama cheo).

Kuwa ACP, SACP, DCP na CP hayo ni majina tu ya vyeo vya polisi Kwa utaratibu wao.Commission Kwa polisi inaanza na nyota 3(ASP).

Na maana ya commission ni mamlaka kutoka Kwa Rais,ndio maana cheo cha hao ASP(nyota 3) huanza kuteuliwa kuwa mkuu wa polisi wa wilaya(OCD).Na kuwa ktk kamati ya ulinzi na usalama ya wilaya (Kwa hadhi yake kama OCD)ambayo mkuu wa wilaya ndiye mwenyekiti.
katika JWTZ huwezi kukuta ofsa yoyote akiitwa Commisioner kwa kuwa ndio taratibu zilivyowekwa...Ila upande wa Police navyoelewa Commision offcer ila ya Rais inaanzia Rank ya ACP...Ndio maana katika kuwateua na kuwaapisha Rank za ACP,SACP,DCP kwenda had kwa IGP mh.Rais lazima ahusike kwa 100% kama hayupo basi watasuburi, tofaut na wengine huko chini
 
Waulize makao makuu ya jeshi ndio wanajua,sio kazi yangu hiyo.
Sasa mbona unakataa jibu? Si kubali kama kweli. [emoji38][emoji38][emoji38]umejaa upepo sio

[emoji2398]ᵃʳᵉᵉᵐ [emoji769]
 
Kweli mabwege nazi hawaishi. Hivi ndio umejibu au umehorproja hapa?badala ya kujibu unatudisha swali, hatwendi hivyo

[emoji2398]ᵃʳᵉᵉᵐ [emoji769]
Jibu wewe mjuaji unayejua mimi sijui,kwanini jeshi letu linaitwa "Defence force badala ya Army?"

Maana wewe ndiye uliyeuliza swali na majibu unayo wewe mwenyewe.Wape faida wengine na huyo uliyemuuliza.
 
Jibu wewe mjuaji unayejua mimi sijui,kwanini jeshi letu linaitwa "Defence force badala ya Army?"

Maana wewe ndiye uliyeuliza swali na majibu unayo wewe mwenyewe.Wape faida wengine na huyo uliyemuuliza.
Hiyo ni dalili ya kujaa upepo [emoji1787][emoji1787][emoji1787]

[emoji2398]ᵃʳᵉᵉᵐ [emoji769]
 
Ngoja mimi niendelee kupata elimu hapa..mimi nilikua nafahamu siku zote jenerali katika jeshi anakua ni mmoja tu,kumbe sio hivyo....ila kwa sasa tz kuna luten jenerali wawili
 
Ngoja mimi niendelee kupata elimu hapa..mimi nilikua nafahamu siku zote jenerali katika jeshi anakua ni mmoja tu,kumbe sio hivyo....ila kwa sasa tz kuna luten jenerali wawili
katika vyeo vya kijenerali viko vi4
kuna 1-Brigedia jenerali
2-Meja jenerali
3-Luten jenerali
4-JENERALI...huyu ndio top
nchi nyingi dunian kwa 95% JENERALI anakuwa mmoja kama mkuu wa majeshi...ila kwa ha octavo wengine kuanzia Luten Jenerali wanakuwa zaidi ya mmoja...hapa TZ kwa sasa LUTEN JENERAL wako wawili ila kipind cha Kikwete tuliwahi kuwa nao zaid ya wa3 kwa wakat mmoja
 
katika JWTZ huwezi kukuta ofsa yoyote akiitwa Commisioner kwa kuwa ndio taratibu zilivyowekwa...Ila upande wa Police navyoelewa Commision offcer ila ya Rais inaanzia Rank ya ACP...Ndio maana katika kuwateua na kuwaapisha Rank za ACP,SACP,DCP kwenda had kwa IGP mh.Rais lazima ahusike kwa 100% kama hayupo basi watasuburi, tofaut na wengine huko chini
Na polisi hivyo ni vyeo vyao.ASP(nyota 3) ndio commission inaanzia,na sio ACP.
Kuna jamaa yangu nilihudhuria sherehe ya kupewa commission pale chuo cha polisi,barracks Kilwa road.Ilikuwa mwaka 2007,Rais mstaafu Kikwete ndiye aliye wakabidhi commission.Walikuwa wanapewa nyota ya tatu.Sasa hivi yeye kawa na cheo cha ACP na ni RPC wa mkoa fulani.
 
Na polisi hivyo ni vyeo vyao.ASP(nyota 3) ndio commission inaanzia,na sio ACP.
Kuna jamaa yangu nilihudhuria sherehe ya kupewa commission pale chuo cha polisi,barracks Kilwa road.Ilikuwa mwaka 2007,Rais mstaafu Kikwete ndiye aliye wakabidhi commission.Walikuwa wanapewa nyota ya tatu.Sasa hivi yeye kawa na cheo cha ACP na ni RPC wa mkoa fulani.
Acha upotoshaji wewe, kamisheni ya magereza,polisi,uhamiaji,zimamoto inaanzia ACP - KAMISHNA MSAIDIZI
 
Back
Top Bottom