😀😀Hapo kwenye "assets freezing" hapo ndo patamu hapo.😁
peleka ushirikina na ramli zako nonsense kwa wafuata mkumbo wenzako huko gentleman 🐒Rostam na wafanyabiashara wengine kaeni mbali na CCM ! mtafilisiwa. Msifikirie kuficha pesa uarabuni inasaidia wale ni vibaraka wa USA karibu wote. Mkihusishwa na CCM na majanga ya mauaji hakuna atakae taka kufanya biashara na ninyi
Hakuna kitu Kama hicho, huyu ni mwanamtandao tuKwan Rost sio mmarekani au winga wao.
Mali zimesajiriwa kwa Majina Mengine kabisa sio rahisi kuwagunduaHapo kwenye "assets freezing" hapo ndo patamu hapo.😁
Labda Kama hujui USAMali zimesajiriwa kwa Majina Mengine kabisa sio rahisi kuwagundua
Who is USA? Mbona Congo hawapendi?Labda Kama hujui USA
Mkuu Tafuta Kazi, Rostam na kikwete muda wao umekwishaWho is USA? Mbona Congo hawapendi?
Kama hugeuzwi na mkeo sijui aseepeleka ushirikina na ramli zako nonsense kwa wafuata mkumbo wenzako huko gentleman 🐒
Rostam source ya pesa zake ni Huko huko Magharibi, ni MTU wa mwisho ambaye ataguswa na vikwazo, USA unafkiri ataiwekea vikwazo Barrick ama Petra Diamonds?Rostam na wafanyabiashara wengine kaeni mbali na CCM ! mtafilisiwa. Msifikirie kuficha pesa uarabuni inasaidia wale ni vibaraka wa USA karibu wote. Mkihusishwa na CCM na majanga ya mauaji hakuna atakae taka kufanya biashara na ninyi
Hakuwaona wakati wanachangia harambee?Rostam ni pure ccmWakaaje mbali na ccm wakati wao ndio ccm?
Uzuri orodha yao ipo kabisa na inajinathibisha na chama ikiwemo hats wa escrow hivyo hizi ni dk za jioni kuelekea huko,tena hata michango yso kuwezesha oct 29 ni kumbukumbu toshs!Rostam na wafanyabiashara wengine kaeni mbali na CCM ! mtafilisiwa. Msifikirie kuficha pesa uarabuni inasaidia wale ni vibaraka wa USA karibu wote. Mkihusishwa na CCM na majanga ya mauaji hakuna atakae taka kufanya biashara na ninyi