Rostam Azizi atuambie huu Mkataba ulihusu nini?

Rostam Azizi atuambie huu Mkataba ulihusu nini?

GT
Hakuna asiyemjua Rostam.kwamba ni moja ya genge la wanaonufaika na serikali dhaifu.

Rostam alikuwa timu Lowasa amabalo ni kati ya magenge ya wahuni hapa nchini yanayoteketeza mali za umma.

Walienda na Samia.US kusaini huu.maktaba je ulihusu nini? Anaweza kuja hadharani na kutuambia.
View attachment 3431194View attachment 3431195
Rostum ni muhini tena hakuna mtuu muhuni kama yeye

Mtu pekee aliweza kumdhibit ni Jpm Mzalendo wa kweli wa taifa letuu
 
Kula chuma hicho
 

Attachments

  • #KataaWahuni.mp4
    7.3 MB
Mkuu hakuna Cha maana ambacho atasema mwenda pole alaf kikaitingisha ccm
mngekuwa hamjatingishika msingeelekeza wale vijana wawe wanazima mitandao kipindi slowslow anaongea. mnatia hadi aibu.
 
Ndiyo tatizo la kuchukua fedha kwa wafanya biashara kwa ajili ya uchaguzi;kwa sababu ukitafuta hela kwa watu wa aina hii utawalipa nini? utalazimika kuingia mikataba ya ajabu ajabu ili kurudisha fedha walizo kusaidia kuingia madarakani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom