Rostam acha siasa - Cheyo

Rostam acha siasa - Cheyo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Posts
3,727
Reaction score
2,221
Mwenyekiti wa UDP amemshauri bwana Rostam kuachana na siasa na kufanya biashara kwani upepo wa kisiasa nchini kwa upande wake ni mbaya mno, amemshangaa kukaa kimya licha ya tuhuma lukuki zinazomwandama.

Source: Mlimani TV
Maoni yangu
Namuunga mkono Cheyo lakini hata akiacha siasa arudishe pesa zote alizokwiba from his dirty deals na ajisalimishe mwenyewe Polisi.
 
SIo aache siasa tu tumfikishe na mahakamani arudishe mali zetu alizotupora
 
Siasa ndo mdhamini wa utajiri wake. Hata kama ni mimi siachi.
 
Mwenyekiti wa UDP taifa bwana John cheyo amemtaka rais kikwete achukue hatua za haraka dhidi ya mbunge wa igunga mhe. Rostam aziz ili ainusuru serikal... Chanzo: radio one
 
Akiacha siasa atakuwa anajiua mwenyewe. Maana siasa inampa kinga.
 
Kinachompa kiburi ra ni hela na syndicate alotengeneza ndani ya ccm na watendaji wa serikali. Sio ubunge wake. Sikubaliani na cheyo. RA anatakiwa kunyongwa tu.
 
Anasema angekuwa yeye angemwambia "OUT"!..kwa maana kwamba aondoke kwenye chama mara moja!
 
Amenukuliwa na ITV akisema hatuwezi kuondoa serikali madarakani kwa njia ya Tunisia, Misri, na Libya. Kwamba wanasiasa wasihutubie wafuasi wao kukiuka katiba kwa kuiondoa serikali madarakani kwa nguvu.

My take:
Inaonekana ni mkakati maalumu ulioanzishwa jana na Wasira kwenye kipindi maalum TBC. Nashindwa kuelewa ni vipi chama cha upinzani watadhurika kwa serikali kuondolewa madarakani na wananchi. Tuna vyama viwili tu vya siasa kwa sasa tz.
 
Mkulu JK hawezi kumwambia RA out vinginevyo na yeye atakuwa out kwa kuwa Rostam ndio amemweka magogoni from hizo fedha chafu.
 
Maneno ya mtu anayejua kuwa hana ubavu wa ku'compete na cdm!...wivu fulani vile!
 
Mkulu JK hawezi kumwambia RA out.

Si kweli, kwa nafasi ambayo yeye alimteua (mweka hazina CCM) alimtoa tena kwa aibu kubwa, lakini ninyi wananchi mmemchagua kuwa mbunge wenu mlitaka afute ubunge wake? kwa nini mnaruka wajibu wenu? kwa vyeo vyote vya Rostam wananchi wakitaka wanaweza kumtoa.
 
Kimsingi RA ameshaandaa exit plan, kwani sioni kama tutakuwanaye nchini beyond 2014. Uwezekano ni kwamba ataelekea nchi nyingine ambayo yeye ni mmiliki wa pasipoti ya pili ukiacha hii ya TZ
 
Si vingine, wamewakosoa CDM kwa mbinu zao za kibabaishaji kutaka kuleta machafuko nchini. Bravo viongozi wetu
 
Style yao imetulia kila mmoja karusha madongo kivyakevyake ila hawakubaliani na maandamano .
My take
Lyatonga ni lini ameacha kuamini katika maandamano miaka ya 90 umaarufu ulipokuwa juu aliifanya sana hata bwana mapesa sasa hizi kauli zao zimekaa kizushi au kujikomba kwa ccm ambayo ndiyo walengwa wa maandamano ya cdm
 
hawa sio wapinzani ila ni vibaraka wa ccm, wanapotosha ukweli ili wananchi wachukie upinzani, CHADEMA KAZA BUTI
 
Tusubiri tena kesho tuone who is next in the payroll ya kumtetea JK
 
Back
Top Bottom