Rostam acha siasa - Cheyo

Rostam acha siasa - Cheyo

Si kweli, kwa nafasi ambayo yeye alimteua (mweka hazina CCM) alimtoa tena kwa aibu kubwa, lakini ninyi wananchi mmemchagua kuwa mbunge wenu mlitaka afute ubunge wake? kwa nini mnaruka wajibu wenu? kwa vyeo vyote vya Rostam wananchi wakitaka wanaweza kumtoa.

Mmmh! Eti nyie mkamrudisha, nyie mnakwepa wajibu wenu. Nyie ni akina nani?
Haya nyie ccm kwa nini mliruhusu agombee ubunge? Kwani kamati yenu ya wilaya ilimpa marks ngapi?
Pathetic.
 
Dah nilipomsikia. Cheyo na Lyatonga kuhusu CDM kweli si hasa ni kazi! Lol
 
Kumwambia Rostam atoke CCM haitasaidia hata kidogo. Kitu cha maana ni kufuta azimia la Zanzibar na kurudisha azimio la Arusha. Ndani ya CCM kuna viongozi wengi ambao ni wafanya biashara wakubwa sana na wanatumia azimio la zanzibar kama kinga.

CCM si wajinga kama Cheyo anavyofikiri.
 
Wanazidi kujimaliza, watakwisha wote na wataiacha CDM inachapa mwendo.
 
Mmmh! Eti nyie mkamrudisha, nyie mnakwepa wajibu wenu. Nyie ni akina nani?
Haya nyie ccm kwa nini mliruhusu agombee ubunge? Kwani kamati yenu ya wilaya ilimpa marks ngapi?
Pathetic.

sijui kwa nini ila huwa sipendi kabisa jina lako la kike sura ya kiume, nilikuwa naamanisha hao hao au rather sisi CCM tuliomchagua na kumpitisha kwani tulikuwa na chaguo hatukufanya hivyo sasa hakuna haja ya kumtupia mzigo JK labda kama tungependa JK awe dikteta.
 
Tusubiri tena kesho tuone who is next in the payroll ya kumtetea JK

Wako wengi in waiting ila tu CCM bado haijawaandikia cheki zao na kuwapa. Wanatafuta mafisadi papa kuandika hizo cheki.

Mbali na hao wawili ambao kila mmoja ni mbunge pekee katika chama chake orodha yangu inasema bado watu hawa;

Mtikila
Mbatia
Hamadi Rashidi
Prof mwenyewe


Cha ajabu ni kwamba CCM inafikiri hawa wakitoa statement zao, CCM itasevu. By the way mlimuona Lyatonga alivyokuwa hatazami waandishi wa habari usoni? Alikuwa anawaonea haya?
 
akiacha siasa atakuwa anajiua mwenyewe. Maana siasa inampa kinga.

ukweli ndio huo, wengi akiwemo rostam wameingia siasa kama kinga ya madudu yao wanayotufanyia!! Wafanyabiashsra wengi wameingia siasa kulinda biashara zao ndio maana wakina abood wa morogoro; mohamed dewji kulinda biashara za baba yake na wengine wengi walioshinda ubunge kwa kutumia rushwa ya fedha walizohonga!!
 
ndo kwaaanza umejiunga halafu unaanza kupotea njia mapema hivo....................pambaaaaf sako hebu rudi faceboook humu nadhani hakukufai

haswaa maana hiyo ID yake tu inatosha ku mspecify alivyo
 
Mmmh! Eti nyie mkamrudisha, nyie mnakwepa wajibu wenu. Nyie ni akina nani?
Haya nyie ccm kwa nini mliruhusu agombee ubunge? Kwani kamati yenu ya wilaya ilimpa marks ngapi?
Pathetic.

Umesahau alivyonyanyuliwa mikono kama shujaa alotoka vitani,siku ile akiombewa KuRa na fisadi mwenzie kikwete? Ccm bhana,asiye na maarifa ndo hawajui kuwa wao wana sura ya ufisadi..Kachama kananuka mhhh!!?!!
 
Hivi Cheyo na Biashara zake za Ng'ombe, Ofisi yake ya pale Ubungo plaza na SIASA zinakaaje,mbona anamshauri RA aache SIASA afanye Biashara, Huyu Mzee HAYAWANI KWELI KWELI
 
Kimsingi RA ameshaandaa exit plan, kwani sioni kama tutakuwanaye nchini beyond 2014. Uwezekano ni kwamba ataelekea nchi nyingine ambayo yeye ni mmiliki wa pasipoti ya pili ukiacha hii ya TZ
Ataelekea kwao Iran, Huyo Momose kawa CCMb siku nyingi hata kwenye capaign 2010 alikuwa anamuunga mkono JK
 
Kimsingi RA ameshaandaa exit plan, kwani sioni kama tutakuwanaye nchini beyond 2014. Uwezekano ni kwamba ataelekea nchi nyingine ambayo yeye ni mmiliki wa pasipoti ya pili ukiacha hii ya TZ

mkuu ... exit plan wakati business plan yake ni mbovu
 
Mwenyekiti wa UDP amemshauri bwana Rostam kuachana na siasa na kufanya biashara kwani upepo wa kisiasa nchini kwa upande wake ni mbaya mno, amemshangaa kukaa kimya licha ya tuhuma lukuki zinazomwandama.

Source: Mlimani TV
Maoni yangu
Namuunga mkono Cheyo lakini hata akiacha siasa arudishe pesa zote alizokwiba from his dirty deals na ajisalimishe mwenyewe Polisi.

Cheyo ni nani katika CCM hadi atoe ushauri wa namna hiyo? Nimesikia redioni nikamshangaa! JK mwenyewe amenyuti kupeleka Bungeni ule mswada wa sheria kuwataka Wafanyabiashara wasishiriki Siasa na matokeo yake mwaka jana CCM wameongeza wafanyabiashara zaidi Bungeni.

CCM na JK hawana ubavu kuwatimua Wafadhili wao maana CCM wanaandaa michongo ya kuiba fedha serikalini na kuwattumia kina RA, wakiwatosa u nadhani CCM ita-survive?
 
Yaani nashangaa ni jinsi gani ra anavyommaliza jk kiafya. Ni fadhila gani hiyo jk analipa?
 
Back
Top Bottom