Rose Migiro Kafunikwa na Halima Mdee

Rose Migiro Kafunikwa na Halima Mdee

Naona hii post hujaielewa sababu Candid Scope hajaweka source yake.
Na wewe ungekuwa msomaji mzuri, ungekuwa na taarifa ya Forbes Most Influential Women in Africa. Tanzania imetoa two women, mmoja wapo ni Halima Mdee.
Forbes wanafahamu ukilaza wa Migiro ndio maana hawakumweka.

Ila tafadhali tuambie jambo hata moja la maana alilofanya Migiro kwa ujasiri wake. Tusaidie ili tusiwe tunamwona muuza sura tu kumbe mpambanaji.

na labda mwanamke kama huyu Mdee angepata nafasi ile adimu na ya pekee katika historia ya wanawake katika Umoja wa Mataifa huenda angeweza kuingia bora 100 kwa miaka aliyokaa Migiro United Nation.

The Mockingjay unamsema mwenzi o kuwa katoka kapa kumbe ni wewe ambaye umetoka kapa............unadai Tanzania imetoa wawil na ukamtaja Mdee wakati mleta mada katoa tu hisia za huenda kama angelichaguliwa Mdee katika 100 bora...........hebu pitia maeneo niliyoyainisha kwa rangi nyekundu ujipime mwenyewe kabla hujambeza mwenzio...............tutafakari vigezo wanavyovitumia ni vipi na wana malengo yapi..............nionacho ukiwa na cheo tu wewe ni infulential.....................but in what ways.......................wanawake wengi wenye vyeo wanawezeshwa vitandani khalafu watakuwaje influential kwenye jamii.......think hard.........................kabla hatujakuwa mateja ya vipimo hivi visivyo na tija........................hakuna mahali wamesema waliyoyafanyia jamii hata hao kwenye 100......................naona vyeo tu je wamevipataje?

Hakuna majibu.............
 
Over at the United Nations, Dr. Asha-Rose Migiro of Tanzania took office as deputy secretary-general, becoming the first African woman to assume the No. 2 spot at the international organization. With a broad mandate to expand the voice of the developing world, Migiro has the bona fides, having served as Tanzania's first female foreign minister. Prior to that post, she worked at giving free legal aid to women, children and the poor.
More firsts may be on the way. In Argentina, it's expected that Cristina Fernandez de Kirchner, first lady

- Ok tuwe fair, tuanze na elimu zao zikoje Elimu ya Halima Mdee na Dr. Migiro? Mleta mada elimu zao vipi? Maana najua DR. Migiro ameweka record ambayo haijavunjwa kwenye kila Chuo Kikubwa alichosoma, kuanzia Bongo mpaka Germany, vipi Halima Mdee kielimu yukoje and then tuingie kwenye mengineyo kama vipi!

le mutuz
 
Kama unajua elimu zao tupia vitu mkuu, mbona mnapenda sana uzungushaji wa mambo ambayo easy
- Ok tuwe fair, tuanze na elimu zao zikoje Elimu ya Halima Mdee na Dr. Migiro? Mleta mada elimu zao vipi? Maana najua DR. Migiro ameweka record ambayo haijavunjwa kwenye kila Chuo Kikubwa alichosoma, kuanzia Bongo mpaka Germany, vipi Halima Mdee kielimu yukoje and then tuingie kwenye mengineyo kama vipi!

le mutuz
 
- Ok tuwe fair, tuanze na elimu zao zikoje Elimu ya Halima Mdee na Dr. Migiro? Mleta mada elimu zao vipi? Maana najua DR. Migiro ameweka record ambayo haijavunjwa kwenye kila Chuo Kikubwa alichosoma, kuanzia Bongo mpaka Germany, vipi Halima Mdee kielimu yukoje and then tuingie kwenye mengineyo kama vipi!

le mutuz
Pamoja na kuwa na Elimu kubwa mbona alitimuliwa huko UN Kama wewe ulivyofukuzwa USA kwasababu ya ukuwadi wako uliokidhiri
 
Pamoja na kuwa na Elimu kubwa mbona alitimuliwa huko UN Kama wewe ulivyofukuzwa USA kwasababu ya ukuwadi wako uliokidhiri

- Blaza wewe ndio mleta mada umesema Halima Mdee ni supa kuliko Dr. Asha Rose, sasa nakuuliza lets get down on vigezo nakuuliza vipi elimu zao kwa kuanza tu, maana tuwalinganishe kwa haki tuanze na elimu zao vipi Halima Mdee ana elimu kama Dr. Migiro? au?

- Kuhusu mimi unajua kwamba ukianzisha thread inayonihusu nitakupa majibu saafi sana, sasa thread umeanzisha mwenyewe halafu unaanza kuchanganya mambo, kama unataka kuniongelea The King Of All Bongo Netowrk Socila Media feel free, ila usianze Halima Mdee halafu unanichanganya na mimi Le Big Show! ha! ha! mnaanzisha thread za kitoto hapa halafu unaulizwa maswali eti kuwadi, unajua maana ya ukuwadi ni pamoja na kuanzisha thread ya kusifia usichokijua? ha! ha1 ha1

le mutuz
 
Jee, mke wako naye kafunikwa na Halima Mdee?

Nakerwa sana na watu wanaoleta matusi wakati watu wanatoa maoni yao,nimemshangaa huyu anasema na mkeo ,swala la mke wake na kulinganisha hawa viongozi wapi na wapi? Kuwa waelewa jamani.ujinga na wendawazima wekeni pembeni.
 
Hivi kweli kwenye diplomatic career ya Asha-Rose Migiro, huoni mazuri yoyote aliyofanya zaidi ya yale yanayoweza kukuridhisha nafsi yako? Dude you must have some serious problems, na sijui ni vigezo au juhudi gani alivyofanya Halima Mdee ambavyo vinakufanya hadi umuweke juu zaidi ya mkeo.

Tutajie japo moja.
 
- Ok tuwe fair, tuanze na elimu zao zikoje Elimu ya Halima Mdee na Dr. Migiro? Mleta mada elimu zao vipi? Maana najua DR. Migiro ameweka record ambayo haijavunjwa kwenye kila Chuo Kikubwa alichosoma, kuanzia Bongo mpaka Germany, vipi Halima Mdee kielimu yukoje and then tuingie kwenye mengineyo kama vipi!

le mutuz

Unazungumzia Elimu au VYETI? Maana kuna Kuelimika na Kuhudhuria darasani na hata kuelimika haitoshi tunataka tuone output ya hiyo elimu.
Mfano tuna Raisi amabaye dr.dr.dr.dr.dr. Wa Uchumi lakini maisha bongo is unaona yanapaaa!weyewe mnasema Uchumi unapaa!
 
Unazungumzia Elimu au VYETI? Maana kuna Kuelimika na Kuhudhuria darasani na hata kuelimika haitoshi tunataka tuone output ya hiyo elimu.
Mfano tuna Raisi amabaye dr.dr.dr.dr.dr. Wa Uchumi lakini maisha bongo is unaona yanapaaa!weyewe mnasema Uchumi unapaa!

- People unamfunika vipi mtu ambaye hata elimu hufanani naye? DR. Migiro ameweka record ambayo haijavunjwa kwenye kila Chuo kikubwa alichosoma kuanzia bongo mpaka Germany, sasa Halima Mdee ameweka wapi record ya elimu? Kama hakuna kubalini kusudi twende kwenye vigezo vingine lakini kwana tukubaliane kwamba kielimu Halima Mdee na Dr. Migiro ni mbali sana hakuna mfano kabisaa! au mnasemaje?

- I mean ya Dr. Jk hapa hayahusu fungua thread yake kama vipi, one thing at a time au?

le mutuz
 
For real, Asha Rose Migiro alichemka UN. Tunaweza kumpamba pamba kama kawaida yetu kwamba ooh ni mwanamke, wanawake wakiwezeshwa wanaweza n.k lakini ukweli tusioambiwa na viongozi wetu kwamba alichemka hatutakaa tuusikie. Angekuwa amefanya la maana bila hiyana angepewa nafasi nyingine. Labda nyinyi mnaojaribu kumpaka mafuta kwa mgongo wa chupa mtuambie alifanya nini cha maana UN mpaka wakaona amefunika wakaamua akapumzike kwa kazi nzuri aliyoifanya!!
 
For real, Asha Rose Migiro alichemka UN. Tunaweza kumpamba pamba kama kawaida yetu kwamba ooh ni mwanamke, wanawake wakiwezeshwa wanaweza n.k lakini ukweli tusioambiwa na viongozi wetu kwamba alichemka hatutakaa tuusikie. Angekuwa amefanya la maana bila hiyana angepewa nafasi nyingine. Labda nyinyi mnaojaribu kumpaka mafuta kwa mgongo wa chupa mtuambie alifanya nini cha maana UN mpaka wakaona amefunika wakaamua akapumzike kwa kazi nzuri aliyoifanya!!

- Ok Kiongozi aliyeharibu UN halafu UN hao hao wanampa kazi ya kuwakilisha UN Africa katika kusimamia mambo ya magonjwa ya Ukimwi, mbona mnajichanganya sana UN kuna term kama za Urais ikiisha imeisha, sasa term yako imeisha wanakupa kazi nyingine Africa eti kwa Chadema maana yake umechemsha?

- I mean pathetic, mmeanza na madai kwamba Halima Mdee ni bora kuliko Dr. Migiro mnaombwa muweke chini ubaro wao mnaaanza kukimbia kimbia, ok I am done na hii topic maana haina tija na wala hamjui mnachosema, huwezi linganisha alima Mdee na Dr. Migiro, eti kuna kitabu chochote Halima Mdee amewahi kuandika? Sasa uliza Dr. Migiro ameandika vingapi!

Ok people I am done unless zikitokea hoja nzito hapa!!

le mutuz
 
- People unamfunika vipi mtu ambaye hata elimu hufanani naye? DR. Migiro ameweka record ambayo haijavunjwa kwenye kila Chuo kikubwa alichosoma kuanzia bongo mpaka Germany, sasa Halima Mdee ameweka wapi record ya elimu? Kama hakuna kubalini kusudi twende kwenye vigezo vingine lakini kwana tukubaliane kwamba kielimu Halima Mdee na Dr. Migiro ni mbali sana hakuna mfano kabisaa! au mnasemaje?

- I mean ya Dr. Jk hapa hayahusu fungua thread yake kama vipi, one thing at a time au?

le mutuz

Hivi uongozi wa Nyerere na Kikwete upi ulioleta au kufanya ya maana kwa wananchi pamoja na Resource zilizokuwepo na changamoto za kisiasa na kiuchumi kwa nyakati zote.
Je Nyerere alikuwa na Dr. Ngapi kuzidi za Kikwete dr.dr.dr.
 
- Kwa sababu imeandikwa na wazungu hata bila facts ni ukweli, poleni sana!!

le mutuz

Unataka facts zipi?
Yupo wapi kwani? Kama angekuwa bado UN tungesema haya yta uongo je yupo wapi?
Na hata alipo sasa hivi huko kwenye mambo ya AIDS ni kwa kuteuliwa yani mwendo wa kuwezeshwa unaweza, lakini kubaki UN kwa kuwa ilitaka watu wakubali ufanisi na sio VYETI wa Africa wenziw walipiga chini na kama wange mkubali kwa vyovyote angerudi.
 
Aisee! Rose Migiro vs Halima Mdee ni sawa na Range Rover vs. Toyota.

Sasa kama ni Halima Mdee vs mkeo, nadhani hii itakuwa Toyota vs San-Lg.

pole pole kaka ingawa ukweli unauma jibu hoja acha matusi umekuwa LUSINDE wewe?
 
Ok. Kwa hiyo kama nimekuelewa vizuri, kigezo ulichotumia hapo juu kuwalinganisha Asha-Rose Migiro na Halima Mdee ni "kiwango cha kutambulika kimataifa", au siyo?


La ajabu, hujaweka wazi mlinganisho wako wa wahusika hao wawili kutumia kigezo kama hicho, na hitimisho lako linaloendana na kigezo chako, zaidi ya kukiri kwamba Halima Mdee ni zaidi ya mkeo!

Kwa ufupi ujipange upya mkuu! Weka kwanza relevant analysis yako ya wahusika kulingana na vigezo au kigezo ulichoamua kutumia pamoja na ushahidi uliyo nao, ikifuatiwa na conclusion statement husika,siyo kukurupuka tu, sawa?

Mbona naona unapinga sana hoja hii na kwa nini unaonyesha hasira, ndugu penye ukweli uwongo tunautenga Migiro hakuna halichokifanya huko kwa manufaa ya Taifa letu, Africa na Dunia kwa ujumla kwani tumeshuhudia mambo mengi yanatokea duniani lakini hakuonyesha ushujaa kwa mambo hayo, tuchukulie suala la Gaddafi hatukusikia kauli yeyote kutoka kwa mtu huyu wakati pale alitakiwa kuitetea africa. Napenda ufahamu kiongozi yeyote anayetoka CCM kwa sasa wamebakiza kufanya kazi kwa mazoea na ndo maana hata alipokuwa huko hakufahamu kama yupo kwenye shughuli za kimataifa. usimtetee sana Migiro labda kama ni mkeo au nyumba ndogo yake unaweza kufanya kama unavyofanya.
 
Asharose Migiro amejipanga 2015 kugombea ubunge wa viti maalum kupitia CCM.
Uwezekano wa kushinda ni mdogo sana.
 
- People unamfunika vipi mtu ambaye hata elimu hufanani naye? DR. Migiro ameweka record ambayo haijavunjwa kwenye kila Chuo kikubwa alichosoma kuanzia bongo mpaka Germany, sasa Halima Mdee ameweka wapi record ya elimu? Kama hakuna kubalini kusudi twende kwenye vigezo vingine lakini kwana tukubaliane kwamba kielimu Halima Mdee na Dr. Migiro ni mbali sana hakuna mfano kabisaa! au mnasemaje?

- I mean ya Dr. Jk hapa hayahusu fungua thread yake kama vipi, one thing at a time au?

le mutuz

Usipende kuzungumzia vyeti ndugu hivi wewe ulikogombea kote kwenye chaguzi za CCM waliokushinda wanakuzidi elimu au wao walikuwa bora kiuongozi?
 
Back
Top Bottom