Wahandisi miyeyusho sana
🤣🤣Yaani mnacompare durability ya barabara iliyokuwa inabeba farasi na punda na matera yao na barabara inayobeba magari tan 50+ ,sio fair bana yaani hizo barabara za warumi kwa technolojia yake zikijengwa wakat huu hazimalizi week zishafail
Zile za Mwanza unazielezaje?Yaani mnacompare durability ya barabara iliyokuwa inabeba farasi na punda na matera yao na barabara inayobeba magari tan 50+ ,sio fair bana yaani hizo barabara za warumi kwa technolojia yake zikijengwa wakat huu hazimalizi week zishafail
Akachube road, Kijitontama ilikufa ndani ya mwezi mmoja baada ya kufunguliwa na haipitishi magari makubwa.Yaani mnacompare durability ya barabara iliyokuwa inabeba farasi na punda na matera yao na barabara inayobeba magari tan 50+ ,sio fair bana yaani hizo barabara za warumi kwa technolojia yake zikijengwa wakat huu hazimalizi week zishafail