Roman Abramovich: Utajiri wa Damu, Risasi na Umafia

R

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
1,241
Points
2,000
R

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
1,241 2,000
Mzee Baba, Hanga, uko vizuri. Hizi riwaya ziandike ili watu wengi wasome kwa kiswahili.
 
aldeo

aldeo

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
657
Points
1,000
aldeo

aldeo

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
657 1,000
Nikawa najiuliza tangulini mswahili akawa na utaratibu wa kuzingu JF wanatoa HABARI kwa bure kwa kushirikiana na wanachama wake Sasa hii taratibu ya mtu kujifanya mwema anajali wengine atatoa habar bure Mara kabanwa Mara Kule wasap story ilishaisha huku Mara jf hawataki niweke matangazo ya kuuza story.

Sasa Kama haujiuzi kiuandishi kwann haumaliz stori zako? Mbona unakomalia mchango?

Hapa n jukwaa huru unaweza post au usipost haulazimishwi ila hz Mambo za itaendelea mnasumbua watu akilizao.

Hili n jukwaa huru mzee hzo Mambo za wasap uache njoo na uz unauza Hadith utapata wateja
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
7,216
Points
2,000
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
7,216 2,000
Nikawa najiuliza tangulini mswahili akawa na utaratibu wa kuzingu JF wanatoa HABARI kwa bure kwa kushirikiana na wanachama wake Sasa hii taratibu ya mtu kujifanya mwema anajali wengine atatoa habar bure Mara kabanwa Mara Kule wasap story ilishaisha huku Mara jf hawataki niweke matangazo ya kuuza story.

Sasa Kama haujiuzi kiuandishi kwann haumaliz stori zako? Mbona unakomalia mchango?

Hapa n jukwaa huru unaweza post au usipost haulazimishwi ila hz Mambo za itaendelea mnasumbua watu akilizao.

Hili n jukwaa huru mzee hzo Mambo za wasap uache njoo na uz unauza Hadith utapata wateja
Mkuu ,wewe Lipa tu hiyo Pesa kidogo ukasome huko na sio kutoa Povu hapa.Na wewe haulazimishwi kusoma hapa ,sio lazima usome na kuchangia.

Jitahidi upate walau Busara ya kuwa na Subira. 😑😑
 
aldeo

aldeo

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
657
Points
1,000
aldeo

aldeo

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
657 1,000
Mkuu ,wewe Lipa tu hiyo Pesa kidogo ukasome huko na sio kutoa Povu hapa.Na wewe haulazimishwi kusoma hapa ,sio lazima usome na kuchangia.

Jitahidi upate walau Busara ya kuwa na Subira. 😑😑

Nshasoma mengi tuu na Zaid ya haya au yanayeandana na haya.

Lengo lakuwa na majukwaa ya Jambo flan n kukutanisha watu wenye interest za namna Moja na kujadili kwa pamoja kwa upande tofaut tofaut hvyo hapa n kupeana elimu na elimu Haina mwisho.

Kuna vitu vingine anaviacha kusema kwenye hyo stori sababu hajui kiundan wake sababu hajakutana na mazingira ya kiuhalisia wa Jambo Hilo na mengine anaelezea kwa interest ya kuvuta watu japo hapotoshi.

Uteja unakuja kwa watu wanaotaka ije kwalugha pendwa Tanzania na barani Africa
 
Aviaf30

Aviaf30

Member
Joined
Aug 7, 2019
Messages
15
Points
45
Aviaf30

Aviaf30

Member
Joined Aug 7, 2019
15 45
Nimekua msomaji wa makala zako muda mrefu sana. Nikupongeze sana jamaa. Kuandika sio kazi rahisi hata kidogo. Kutafiti ni kazi kubwa kuliko kulima. Na ugumu zaidi, kueleza jambo likawa na taarifa zaidi kuliko mtu anavyoweza kuzipata katika dunia hii iliyojaa utandawazi. Kwenye jamii za wenzetu ungekua bilionea mkubwa, bahati mbaya jamii zetu zetu hizi ambazo hata kutoa ef 5 kwa mwezi mtu anaona ni kama anaibiwa, basi tunashukuru utaacha kumbukumbu ya maandishi haya, hata wajukuu zako watanufaika na maumivu ya kuacha usingizi na kukodoa macho kwenye makaratasi. KUDOS BRO.
 
Mzenjibar

Mzenjibar

Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
95
Points
95
Mzenjibar

Mzenjibar

Member
Joined Sep 13, 2011
95 95
Aldeo,,,, ,,,hivyo vitu alivyoviacha kwanini usiweke wewe na kwanini usiweke vilivyo kiundani?!!! Wakati mwingine ni bora kukaa kimya
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
2,968
Points
2,000
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
2,968 2,000
The bold kawakimbia kama kawaida yake tuliopo kule group raha sana πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Muache asepe hizi story zake huwa ziko wazi kabisa mitandaoni sema anajua kizipangilia vizuri kwa lugha ya kiswahili hivyo hata wale wazee wa fonti-fedi wanaweza kumuelewa
 
KING 360

KING 360

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
2,803
Points
2,000
KING 360

KING 360

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
2,803 2,000
Ukitaka kuendana na jamaa mfanye kuwa source ya kukuletea majina mfano mimi akileta uzi wa mtu flani akamtaja na jina nachukua jina naenda google yuko sehemu ya 2 we ushamaliza story lugha isiwe kikwazo nendeni kwa ras simba akawapige msasa
 
D

Died

Senior Member
Joined
Apr 19, 2019
Messages
136
Points
225
D

Died

Senior Member
Joined Apr 19, 2019
136 225
Huyu jamaa hana lolote kazi kuchukua documentary za watu na kuziunganisha kibubusa na kuleta hapa,,hana connection yoyote yenye kumpa details kamili zaidi ya kuiga toka kwenye documentary za watu..
 
M

mbukoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
373
Points
250
M

mbukoi

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
373 250
Huyu jamaa hana lolote kazi kuchukua documentary za watu na kuziunganisha kibubusa na kuleta hapa,,hana connection yoyote yenye kumpa details kamili zaidi ya kuiga toka kwenye documentary za watu..
Tupe ya kwako mkuu.
 
BANGO JEUPE

BANGO JEUPE

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2015
Messages
2,346
Points
2,000
BANGO JEUPE

BANGO JEUPE

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2015
2,346 2,000
Tupe Mwendelezo ndugu
Huyu jamaa hana lolote kazi kuchukua documentary za watu na kuziunganisha kibubusa na kuleta hapa,,hana connection yoyote yenye kumpa details kamili zaidi ya kuiga toka kwenye documentary za watu..
 
scobber

scobber

Senior Member
Joined
Dec 13, 2018
Messages
178
Points
500
scobber

scobber

Senior Member
Joined Dec 13, 2018
178 500
Huyu jamaa hana lolote kazi kuchukua documentary za watu na kuziunganisha kibubusa na kuleta hapa,,hana connection yoyote yenye kumpa details kamili zaidi ya kuiga toka kwenye documentary za watu..
We mpaka sasa ushaziunga ngap
 

Forum statistics

Threads 1,336,205
Members 512,562
Posts 32,530,421
Top