Mtumishi wa Bwana89
JF-Expert Member
- Jul 23, 2018
- 3,190
- 4,269
IpoSo sehemu ya kumi je nayo vip?
IpoSo sehemu ya kumi je nayo vip?
Asante mkuu! nitaisoma baadae
Huyu jamaa post yake ya mwisho humu jf ni hii!, anybody with anynews?, aka yake ni The Bold, ana kipaji kikubwa sana cha masimulizi.Habari za masiku Comrade.. mimi mzima wa afya.
Ndiye mtu pekee aliyenifanya nipende kusoma na kusikilizia true stories, ilifika wakati story kama ni fiction nakosa ata nguvu za kuisoma.Huyu jamaa post yake ya mwisho humu jf ni hii!, anybody with anynews?, aka yake ni The Bold, ana kipaji kikubwa sana cha masimulizi.
P
Namuonaga instagram..Sijajua kwanini kawa inactive Jamiiforums..Mada za huyu,Humble African,na mada zako mbili za Magufuli atakuwa raisi na ile ya psychic powers ndizo zilizonifanya nijiunge JF 2015 na ndio mada zangu zilizo kwenye 10 bora ya machapisho bora zaid ya JFHuyu jamaa post yake ya mwisho humu jf ni hii!, anybody with anynews?, aka yake ni The Bold, ana kipaji kikubwa sana cha masimulizi.
P
Sasa nisome mimi, Mimi ndie mrithi ya Habib nataka nianze kushusha nondoz za maana siku zijazo kwa hiyo usikose kuniFollow dogoNdiye mtu pekee aliyenifanya nipende kusoma na kusikilizia true stories, ilifika wakati story kama ni fiction nakosa ata nguvu za kuisoma.
So sad, sijui hata alipotelea wapi
Thanks, kuna watu wengi wazuri, wameikimbia jf kwasababu za ukosekanaji wa ustaarabu, mtu hakujui, anakutukana bila kosa lolote, usipokuwa na ngozi ngumu, unajiuliza what for?, unaamua kujiondokea!.Namuonaga instagram..Sijajua kwanini kawa inactive Jamiiforums..Mada za huyu,Humble African,na mada zako mbili za Magufuli atakuwa raisi na ile ya psychic powers ndizo zilizonifanya nijiunge JF 2015 na ndio mada zangu zilizo kwenye 10 bora ya machapisho bora zaid ya JF
Hilo mods wamechangia 💯 Mimi niliandika nyuzi nyingi za kuonya mods kuhusu kuacha mada za kutukanana haswa ile ya kidini na wahusika kutochukuliwa hatua ila mods wakaacha mpaka ikafika hatua mtu haogopi kuleta mada ya uwongo , kipuuzi na kutukana hovyo , hayo yakapelekea Jf kuanza kudorora.Thanks, kuna watu wengi wazuri, wameikimbia jf kwasababu za ukosekanaji wa ustaarabu, mtu hakujui, anakutukana bila kosa lolote, usipokuwa na ngozi ngumu, unajiuliza what for?, unaamua kujiondokea!.
P
Yes nakuunga mkono, zamani jf ilikuwa ndogo, monitoring ilikuwa rahisi, mtu anatukana tuu, post inafutwa, siku hizi jf imekuwa kubwa modes hawawezi kuona kila anayetukana!. Ili jukwaa la dini, kulilipuka moto, jf wakaamua uamuzi wa busara kulifunga, na lile jukwaa la kikubwa pia likafungwa, humu hakuna burudani zile!.Hilo mods wamechangia 💯 Mimi niliandika nyuzi nyingi za kuonya mods kuhusu kuacha mada za kutukanana haswa ile ya kidini na wahusika kutochukuliwa hatua ila mods wakaacha mpaka ikafika hatua mtu haogopi kuleta mada ya uwongo , kipuuzi na kutukana hovyo , hayo yakapelekea Jf kuanza kudorora.
Na niliwapa tahadhari na kutoa utabiri kuwa wakiacha wataenda kupoteza ila Jf bora .
🤣🤣🤣 Sawa mkuuSasa nisome mimi, Mimi ndie mrithi ya Habib nataka nianze kushusha nondoz za maana siku zijazo kwa hiyo usikose kuniFollow dogo