Nitake radhii Mkuu i have 25yrs oldMbona kama wewe ni form two?kwani shule zimefugwa
Tatizo ni kazi mkuuMkuu mke wangu na watoto wangu ndio begi langu popote pale niendapo;kwa kukushauri kama unampenda fanya maamuzi mazito nenda naye huyo ndio wa muhimu zaidi kuliko unachokitafuta.
sawa lakini si nimeeleweka MKuu?Vijana mjitahidi kuandika kitu kwa kutumia lugha moja ndiyo itakuwa vizuri zaidi
Kazi si unalipwa?beba mke nenda.....wengine tulianza hivyo na tuko poaTatizo ni kazi mkuu
Acha habari zakoo mkuuTuma namba na picha kama hutojal mkuu, tukusaidie kumfarij, sis ni ndugu dah nmeumia sana
Haswa umeeleweka kijana wangu ila pole kwa yote yaliyokupatasawa lakini si nimeeleweka MKuu?
Aminii mkuuu ni mkubwa 23yrsHata mimi nimeona hii LOVE wanafanyaga madent, hivi dem wa siku hizi umpe elf10 achukue elf3.
dont say thatUkirudi unakuta kashazalishwa, hapo ndipo utakapolia machozi ya damu. Muoe tu usepe nae kwa amani zote
Aya we mpe asimilia zote 100%, au ndo 1st girl wako nn ?dont say that
Mtoa mada ni mwanafunzi anarudi shuleniUkirudi unakuta kashazalishwa, hapo ndipo utakapolia machozi ya damu. Muoe tu usepe nae kwa amani zote
Amesema wewe ni form two na sio 'una miaka form two'NIt
Nitake radhii Mkuu i have 25yrs old
asante saana.Haswa umeeleweka kijana wangu ila pole kwa yote yaliyokupata
Mbebe mgongoninishauri basi jamanii roho inaumaa
25? ...mbona mkaka tuu, ndo tobo lako la kwanza? 😳 😳NIt
Nitake radhii Mkuu i have 25yrs old