RIZ1 Kikwete anamiliki nyumba aliyonunua bilioni 1? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RIZ1 Kikwete anamiliki nyumba aliyonunua bilioni 1?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mulamuzi, Oct 4, 2010.

  1. M

    Mulamuzi Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasemekana Riz1 alinunua nyumba ya thamani ya Tsh bilioni moja (1,000,000,000/=) maeneo ya masaki,
    Swali: Ana mradi gani wa kupata hela hizi zote? au ndo maana familia nzima inapambana kurudi Ikulu?. Mwenye huakika atujulishe.
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,612
    Likes Received: 3,117
    Trophy Points: 280
    Sishangai hata kidogo. Jina la huyu kijana limekuwa likitajwa kwenye miradi ya Richmond, Dowans n.k ambayo ni dhuluma kwa raia wa tanzania
     
  3. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,535
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Yafuatayo yafanyike:
    • Kufuatilia wizara ya ardhi kujua muuzaji na mnunuzi hata ile transfer deed ili tumning'inize kwa data, wadau ardhi watusaidie iletwe faster kesho iende hewani.
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,700
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    ccm ndo tunasema huo ni wivu sasa mbona bilion 1 kwa nyumba (PRESIDENTIAL BUILDING) kawaida saana sioni tatizo kwa hili bwana!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,497
    Likes Received: 11,372
    Trophy Points: 280
    Uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  6. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kwa mafisadi hiyo ni kawaida. Kafanya kazi gani, kwa muda gani, kuweza kulimbikiza pesa hizi? TRA amelipa shilingi ngapi kama kodi ya mapato? Kweli naanza kuamini kuwa kuna wa TZ wasioona mbele ya pua zao!
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,700
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndo serikali yako sasa hata ukatae maisha ndo yanavyoenda ndo maana tunasema tunataka mabadiliko.
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Wazee wa Vijisenti kumbe wako wengi tu!!!
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,561
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    chakushangaza nn wakati mtoto wa fisadi ni fisadi tu
     
  10. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Msiwe na wasiwasi kwani hizo nyumba na mali nyingine zote zilizokwibwa na hawa mafisadi zitarejeshwa serikalini baada ya zoezi la ukombozi wa nchi kukamilika Oktoba 31.
     
  11. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Eeh! we ni mtanzania wa kawaida kweli? Kweli mwenye aliyeshiba hamjui mwenye njaa, Bil. 1 ni kawaida saana? mmh!
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,700
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kawaida kama MAMA anatumi tufedha kidogo kwenye safari kama tumilion 22 tu, muulize Kinana! iweje kwa ajili ya Nyumba bwana!!
     
  13. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 763
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Ndio maana kura za wafanyakazi hawazitaki.
     
  14. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,531
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Uhakika/vielelezo vingekuwepo ingefaa ili hoja ichangiwe kwa haki zaidi
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    very soon ukombozi waja
     
  16. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Naona Hili Jambo Halikumshtua Mjengwa, yeye ameshtushwa na Slaa kumtaja Msaliti Jukwaani
     
  17. l

    libaba PM Senior Member

    #17
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyu mtoto amekuwa chambo pale IMMA, AKILINDA RASLIMALI ZA MAFISADI HAPA MJINI.
     
  18. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,474
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Mwambieni asome sahihi yangu.

    Siku atapita tukiwa na Mkuki, kazi anayo. Mambo ni hapo mwezi ujao.

    Leo piteni salama maana jeshi na Polisi ni mali yenu na mahakama juu,
     
  19. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dr Slaa amezungumzia hili la huyu dogo katika mkutano wake kule Mbeya
     
  20. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2010
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    :A S 13:Henge = Chenge :decision: ni kawaida yenu kusema ONE BILLION = Vijisenti, HOVYO
     
Loading...