Riwaya za zamani


Elijah

Elijah

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
1,669
Points
1,250
Elijah

Elijah

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
1,669 1,250
Wakuu habari za majukumu,naomba msaada wa kuweza kupata soft copy za riwaya za zamani kama titi la mama mkwe,dunia hadaa ulimwengu shujaa,pili pilipili,rosa mistika,doa jeusi(kisiwa chenye hazina) n.k
ahsanten
 
K

katalina

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
264
Points
0
K

katalina

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
264 0
Ndo kwanza nazisikia leo, hata hivyo zimeandika na akina nani.
 
Elijah

Elijah

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
1,669
Points
1,250
Elijah

Elijah

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
1,669 1,250
ni muda mrefu hakika umepita,na ni vigumu pia kuwakumbuka watunzi,kipindi hicho nilikuwa mdogo na mwili ulikuwa bado mwororo,hata hivyo nilifanikiwa tu kukumbuka majina ya hivyo vitabu
Ndo kwanza nazisikia leo, hata hivyo zimeandika na akina nani.
 
Vegetarian

Vegetarian

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
620
Points
500
Vegetarian

Vegetarian

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
620 500
Mkuu hardcopy utapata,ila soft.. Cdhan,kumbuka vitabu vingi vya zamani teknolojia yetu ilikuwa chini sana.
 

Forum statistics

Threads 1,295,830
Members 498,409
Posts 31,224,656
Top