Riwaya : Kichaa

Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
115,786
Points
2,000
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
115,786 2,000
Mi mwenyewe napata shida kuzipata
Watumiaji wa browser wanafaidika na hii ishu ya notifications
Utakua mtu wa pili kunambia hivi sasa sjui tatizo ni nini
Yaan mm humu jf kuna watu kama 5 hivi na Madame s naona kaongezeka sipati notification zao kabisa kuna hearly Bujibuji Palantir sijui ndio hivyo Archduke yaan nisiporudi kwenye thread niliyokutana nao sitajua kama wameniquote
 
Iceman 3D

Iceman 3D

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2016
Messages
20,722
Points
2,000
Iceman 3D

Iceman 3D

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2016
20,722 2,000
Yaan mm humu jf kuna watu kama 5 hivi na Madame s naona kaongezeka sipati notification zao kabisa kuna hearly Bujibuji Palantir sijui ndio hivyo Archduke yaan nisiporudi kwenye thread niliyokutana nao sitajua kama wameniquote
Pole sana
Mimi mfano mtu akinitag ndio huwa sipati kabsaa notification
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
115,786
Points
2,000
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
115,786 2,000
Pole sana
Mimi mfano mtu akinitag ndio huwa sipati kabsaa notification
Hiyo ya kutag kwa sisi tunaotumi app ni janga sema mm siku mojamoja zinakujaga mtu akinitag eti basi nafurahi mwenyewe najionea maajabu
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
45,844
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
45,844 2,000
Yaan mm humu jf kuna watu kama 5 hivi na Madame s naona kaongezeka sipati notification zao kabisa kuna hearly Bujibuji Palantir sijui ndio hivyo Archduke yaan nisiporudi kwenye thread niliyokutana nao sitajua kama wameniquote
Basi, umelalamika sana.
Bujibuji the Great yupo hapa kwa ajili yako
 
Wick

Wick

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
7,900
Points
2,000
Wick

Wick

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
7,900 2,000
Yaan mm humu jf kuna watu kama 5 hivi na Madame s naona kaongezeka sipati notification zao kabisa kuna hearly Bujibuji Palantir sijui ndio hivyo Archduke yaan nisiporudi kwenye thread niliyokutana nao sitajua kama wameniquote
Nimeambiwa mpaka tuungane PM ndio notification zangu utaziona!. Hebu jaribu kuniPM kwanza!..
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
33,228
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
33,228 2,000
Yaan mm humu jf kuna watu kama 5 hivi na Madame s naona kaongezeka sipati notification zao kabisa kuna hearly Bujibuji Palantir sijui ndio hivyo Archduke yaan nisiporudi kwenye thread niliyokutana nao sitajua kama wameniquote
Aiseee"" kumbe " ugonjwa huu " "ni wawengi "".kiasi hiki .... Moderator
 
Snipes

Snipes

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2013
Messages
8,615
Points
2,000
Snipes

Snipes

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2013
8,615 2,000
Yaan mm humu jf kuna watu kama 5 hivi na Madame s naona kaongezeka sipati notification zao kabisa kuna hearly Bujibuji Palantir sijui ndio hivyo Archduke yaan nisiporudi kwenye thread niliyokutana nao sitajua kama wameniquote
pole sana,

binafsi nimeacha kutumia app tangu 2014 sababu nilishindwa kuitumia, sijui hizi new version tho naona uvivu kuinstall ni mwendo wa website tu.

halafu hapa ndo nimejua sasa kuna uzi fulani hivi nilikutag na sikuona respond yako wakati sio kawaida yako
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
115,786
Points
2,000
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
115,786 2,000
pole sana,

binafsi nimeacha kutumia app tangu 2014 sababu nilishindwa kuitumia, sijui hizi new version tho naona uvivu kuinstall ni mwendo wa website tu.

halafu hapa ndo nimejua sasa kuna uzi fulani hivi nilikutag na sikuona respond yako wakati sio kawaida yako
Yaan jana ndio nimeona hili tatizo jamani mpaka nirudi kwenye thread tuliyokutana ndio najua umeniquote kama hapa nimerudi huku nimejua mpo nisingerudi nisingejua chochote
 

Forum statistics

Threads 1,336,206
Members 512,562
Posts 32,530,544
Top