Riwa: NImekwazika kupita kiasi..

Riwa: NImekwazika kupita kiasi..

Wewe ushawahi kwenda hospitali ukakuta watu wanavyojieleza kwa Madaktari?

Ushafika maofisini humo ukakumbana na watu wamekuja kupata huduma za kiserikali?

Wabongo hatuna lugha professional hata kidogo tuwapo popote pale, kwa hiyo siwezi kuhukumu kwa maneno ya PM pekee bila ya kujua dhamira

*Tungekuwa tunajalia maneno ya kusema tungesema "asiyeweza kulipa nauli apige mbizi?", "Vile ni vijisenti tu" .......

Lakini PM haonyeshi kama alikuwa na dhamira mbaya maana kasema wazi kuwa "Cna nia mbaya".
 
Kuna uzi ulianzishwa kuhusu 'athari za tiGO'...nami nikachangia kutokana na taaluma na experience yangu nikihudumia waginjwa mbali mbali. Nikiwa na nia ya kutoa ukweli na kuelimisha jamii, naamini nina deni hilo kwa waTanzania kwani nilipata bahati/fursa ya kutumia kodi zao ili kupata taaluma hii. Na nimekuwa nikitoa elimu/ushuri/ufafanuzi wa masuala mbali mbali yahusuyo taaluma yangu si hapa JF tu, na forum nyingine mbali mbali kwa kuzingatia ukweli wa kisayansi. Kwenye thread ile ya 'athari za tiGO' nilikuwa nikifanya hilo.

Nimekwazika kukuta hii PM kwenye inbox yangu:

"habar mkuu Riwa. Aisee kwanza nakucfu ulivyo post ktk hyo thread juu. Ila nikuulize ww unaliwa au kula tigo? Cna nia mbaya isitoshe hatufahaamiani humu jf. "

Angeniuliza swali hili kwenye ile thread nisingechukulia kama ni kitu cha kukera au kunidhalilisha, lakini ameniPM, mtu huyu ana nia gani?...nimechukia!
POle sana Riwa lakini naksushauri usijali sana. Nionavyo mimi tatizo ni kuwa huyo aliyekuandikia hakujua kuwa umahiri wa uchambuzi wako unatokana na taaluma. Alidhani umahiri wako unatokana na wewe kushiriki kitendo hicho. Hivyo, aliuliza hivyo kutokana na ignoirance yake tu. Msaheme bure
 
Last edited by a moderator:
POle sana Riwa lakini naksushauri usijali sana. Nionavyo mimi tatizo ni kuwa huyo aliyekuandikia hakujua kuwa umahiri wa uchambuzi wako unatokana na taaluma. Alidhani umahiri wako unatokana na wewe kushiriki kitendo hicho. Hivyo, aliuliza hivyo kutokana na ignoirance yake tu. Msaheme bure

Labda niongezee kitu ambacho huwa sometimes nina-notice hapa JF.

Ukijaribu kuwa impartial kwenye posts zako, sometimes baadhi ya watu wanaanza kuku-question.
 
Kweli unafikiri hili swali aliloulizwa ni professional: "Ila nikuulize ww unaliwa au kula tigo? Cna nia mbaya isitoshe hatufahaamiani humu jf. "

How "professional" the question is professional?

BTW MziziMkavu na wewe umetumiwa PM?

Good EMT, the question is as c.rap as it can be
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: EMT
Lakini PM haonyeshi kama alikuwa na dhamira mbaya maana kasema wazi kuwa "Cna nia mbaya".

Hahaha, hapa swali ni jee "dhamira nzuri" ni standard kwa watu wote.....
 
Mkubwa mpaka muda huu hujaweka hayo madhara yaliyokuwa documented tukayaona.

Wewe unaenda sehemu kama daktari unakuta watu wanaambiana madhara ya uongo wakati madhara ya kweli unayajua huyataji, ukiulizwa Mkuu wewe tigo vipi, unasema kauli yangu haiwezi kumbadilisha mtu, kisha unategemea waathirika na waathirika watarajiwa wasikufuate PM ?

Unaonekana wewe ni mtaalamu mno kwenye hayo masuala, kwa nini ubanie kutoa ushauri kwa PM?

Hiyo ndiyo point yangu.

1.Amesisitiza madhara aliyoainisha MziziMkavu kuwa sio na akatoa ushuhuda kuwa kina mama karibia wote wanakunya wakati wa kuzaa (By the way mimi sikunya) na kwamba yeye Dr amezalisha sana, sasa sijui na operation wanakunyaga coz najua hospital nyingi madaktari hawazalishi (mzee wangu pia alikuwa Dr).

2. Hakutoa madhara yaliyofanyiwa utafiti.

3. Amesisitiza hiyo kitu ni ya siku nyingi na kuwa hakuna kitu mtu anaweza fanya kumzuia mtu aliyeamua kula asile.

Na mwisho anamlaumu mtu aliyeunganisha dot na kucome up with his/her own conclusion ambayo mimi sijaona kama conclusion ndio maana akauliza swali, baada ya kumpongeza kwa ufafanuzi mzuri (according to mwandishi wa PM)
 
Last edited by a moderator:
Kuna uzi ulianzishwa kuhusu 'athari za tiGO'...nami nikachangia kutokana na taaluma na experience yangu nikihudumia waginjwa mbali mbali. Nikiwa na nia ya kutoa ukweli na kuelimisha jamii, naamini nina deni hilo kwa waTanzania kwani nilipata bahati/fursa ya kutumia kodi zao ili kupata taaluma hii. Na nimekuwa nikitoa elimu/ushuri/ufafanuzi wa masuala mbali mbali yahusuyo taaluma yangu si hapa JF tu, na forum nyingine mbali mbali kwa kuzingatia ukweli wa kisayansi. Kwenye thread ile ya 'athari za tiGO' nilikuwa nikifanya hilo.

Nimekwazika kukuta hii PM kwenye inbox yangu:

"habar mkuu Riwa. Aisee kwanza nakucfu ulivyo post ktk hyo thread juu. Ila nikuulize ww unaliwa au kula tigo? Cna nia mbaya isitoshe hatufahaamiani humu jf. "

Angeniuliza swali hili kwenye ile thread nisingechukulia kama ni kitu cha kukera au kunidhalilisha, lakini ameniPM, mtu huyu ana nia gani?...nimechukia!


Kwanza mkuu nawe umeudhalilisha huu mtandao. Mimi kama mwana hisa nakutaka uombe radhi kwanza au ufafanue ulikua unamaana gani.
 
Hahaha, hapa swali ni jee "dhamira nzuri" ni standard kwa watu wote.....

"Cna nia mbaya" -> -> -> "dhamira nzuri"? :bowl:

Matatizo ya kawaida yana uwezo wa kukwamiza hata "dhamira nzuri" zaidi za binadamu.
 
Pole ndg, Ukichanganya mawazo ya binadamu unaweza kutibiwa mirembe. Usikate tamaa chukulia kama changamoto hasi.
 
"Cna nia mbaya" -> -> -> "dhamira nzuri"? :bowl:

Matatizo ya kawaida yana uwezo wa kukwamiza hata "dhamira nzuri" zaidi za binadamu.

Huyu Dr. alisisitiza mara kadhaa kwenye uzi ule kuwa yeye ni single. Sasa pengine "cna nia mbaya" ya muandika PM ni kutaka kuwa couple na Riwa kwa shurti la kuwa mtandao wa tigo lazima uhusike. Hapo Dr. anaweza kuona hiyo nia ni mbaya sana bila ya uzuri wowote

:dance:
 
  • Thanks
Reactions: EMT
Huyu Dr. alisisitiza mara kadhaa kwenye uzi ule kuwa yeye ni single. Sasa pengine "cna nia mbaya" ya muandika PM ni kutaka kuwa couple na Riwa kwa shurti la kuwa mtandao wa tigo lazima uhusike. Hapo Dr. anaweza kuona hiyo nia ni mbaya sana bila ya uzuri wowote

:dance:

Lakini "inasemekana" pia kuwa wapenzi wengi wa mtandao unaoshamiri kwa kasi ya ajabu wameoa.

Onyo: Usinitumie PM kwa maelezo zaidi unless unataka kupigwa na kitu chenye ncha kali.
 
Hiyo ndiyo point yangu.

1.Amesisitiza madhara aliyoainisha MziziMkavu kuwa sio na akatoa ushuhuda kuwa kina mama karibia wote wanakunya wakati wa kuzaa (By the way mimi sikunya) na kwamba yeye Dr amezalisha sana, sasa sijui na operation wanakunyaga coz najua hospital nyingi madaktari hawazalishi (mzee wangu pia alikuwa Dr).

2. Hakutoa madhara yaliyofanyiwa utafiti.

3. Amesisitiza hiyo kitu ni ya siku nyingi na kuwa hakuna kitu mtu anaweza fanya kumzuia mtu aliyeamua kula asile.

Na mwisho anamlaumu mtu aliyeunganisha dot na kucome up with his/her own conclusion ambayo mimi sijaona kama conclusion ndio maana akauliza swali, baada ya kumpongeza kwa ufafanuzi mzuri (according to mwandishi wa PM)

Dr Hakusomeka hata kidogo. Kashika kusema MziziMkavu anataka watu waache kwa kuwatishia wakati madhara ya kweli yapo. Yeye kama daktari alikuwa na jukumu la kuyasema hayo madhara yaliyodocumented kusaidia jamii kama alivyokanusha madhara ya uongo ili kusaidia jamii iondokane na stigmatization.

Kwa vile hakufanya, watu wakaona dokta anapigia chapuo mtandao

:A S-confused1:


But even if he was, hakuna tatizo lolote, ila asilalame tu kwa hizi PM.
 
Mtaje jina alafu niekezeni huo uzi upo jukwaa gani ili nielekee.

Kwa ufahamu wangu moja ya sheria za JF ni kutokuweka wazi kwa kadamnasi mawasiliano ya namna yoyote ya PM baina ya pande mbili...
Kinyume na hapo una haki ya kupewa BAN, ni kweli Daktari kakerwa na kukereka, ila nikifikiria muktadha mzima wa tukio, hauwezi kuepusha kuulizwa au kutumiwa PM yenye maudhui ya namna mhusika alivyoelewa.
Mtu kumfahamisha mtu mwingine nia yake si vibaya ila namna ya kuwasilisha ndio yaweza kuwa na mushkeli. Binafsi lugha iliyotumiwa na ndugu muuliza swali kwa daktari sioni kama ina kasoro mahali popote, imekidhi lengo lake kulingana na maelezo mama ya daktari katika uzi husika.
 
Kwa ufahamu wangu moja ya sheria za JF ni kutokuweka wazi kwa kadamnasi mawasiliano ya namna yoyote ya PM baina ya pande mbili...
Kinyume na hapo una haki ya kupewa BAN, ni kweli Daktari kakerwa na kukereka, ila nikifikiria muktadha mzima wa tukio, hauwezi kuepusha kuulizwa au kutumiwa PM yenye maudhui ya namna mhusika alivyoelewa.
Mtu kumfahamisha mtu mwingine nia yake si vibaya ila namna ya kuwasilisha ndio yaweza kuwa na mushkeli. Binafsi lugha iliyotumiwa na ndugu muuliza swali kwa daktari sioni kama ina kasoro mahali popote, imekidhi lengo lake kulingana na maelezo mama ya daktari katika uzi husika.

Unadhani Riwa kavunja hii sheria?


SHERIA NA KANUNI ZA JAMII FORUMS
​

Tafadhali jiepushe na mambo yafuatayo:

1.

2.

3.

4. Kuleta maongezi binafsi baina ya mwanachama na mwanachama (waliojisajili) waliyoongea kwa kuaminiana kutoka katika Private Messages (PM) au barua pepe (Emails) na kuyaanika hadharani kwa nia ya kuchafuana.

5.

6.

7.

8.

Hatua za kinidhamu zinaweza kuchukuliwa dhidi ya yeyote yule atakayeshindwa kuzingatia maelezo hayo hapo juu.
 
Last edited by a moderator:
Unadhani Riwa kavunja hii sheria?


SHERIA NA KANUNI ZA JAMII FORUMS
​

Tafadhali jiepushe na mambo yafuatayo:

1.

2.

3.

4. Kuleta maongezi binafsi baina ya mwanachama na mwanachama (waliojisajili) waliyoongea kwa kuaminiana kutoka katika Private Messages (PM) au barua pepe (Emails) na kuyaanika hadharani kwa nia ya kuchafuana.

5.

6.

7.

8.

Hatua za kinidhamu zinaweza kuchukuliwa dhidi ya yeyote yule atakayeshindwa kuzingatia maelezo hayo hapo juu.

Wee mbayaaaaaaa! (ya Joti) LOL
Ila nadhani hajavunja si umeona Invisible ame LIKE bandiko lake!
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: EMT
Unadhani Riwa kavunja hii sheria?


SHERIA NA KANUNI ZA JAMII FORUMS
​

Tafadhali jiepushe na mambo yafuatayo:

1.

2.

3.

4. Kuleta maongezi binafsi baina ya mwanachama na mwanachama (waliojisajili) waliyoongea kwa kuaminiana kutoka katika Private Messages (PM) au barua pepe (Emails) na kuyaanika hadharani kwa nia ya kuchafuana.

5.

6.

7.

8.

Hatua za kinidhamu zinaweza kuchukuliwa dhidi ya yeyote yule atakayeshindwa kuzingatia maelezo hayo hapo juu.

Naam, kwa jinsi nilivyoitafsiri
 
  • Thanks
Reactions: EMT
Back
Top Bottom