Riwa: NImekwazika kupita kiasi..

Riwa: NImekwazika kupita kiasi..

Sijakuelewa eti, hakuna kitu cha kukasirikia hapo mkuu ni swali la kawaida mbona tena aliyeandika emeomba msamaha kiungwana kwamba asije kukwaza. unakasirika nini? mie sijaelewa

Nimefafanua kilichonikwaza..kama unaona hakistahili kunikwaza, hayo ni maoni yako..lakini mimi nimekwazika!
 
aisee nimejikuta nacheka.......mkuu huyo hujamuelewa huyo jamaa ni punga ndio zao hao wakiwa wana approach mawindo yao....msukumie Fidel80 anashughulika nae....BTW mkuru Riwa unaliwa/kula TiGO?

Ha ha ha ha ha haaaaaa:ranger: aisee hebu wekeni link ya huo uzi wa tiGo
 
Am not convinced kama wewe na Kaunga mmefuatilia vizuri ile thread, nilichokisisitiza mule nilishakirudia hapo juu wakati namjibu Kaunga...kama kuna kitu tofauti nilisema kule ki'copy' uki'paste' hapa...na useme for this 'Riwa you sound GAY'!

As a Doctor, I am obliged to give certain, non-biased and up-to-date information and clarifications pale ninapoona ukweli unapindishwa...na ndicho nilichokifanya. Mifano yangu ya kwenye Biblia ilikuwa inasisitiza kuwa hiki si kitu kilichoanza majuzi na kuwa mimi kama Riwa nikitumia taaluma yangu kukemea au kudanganya basi 'washiriki' wa anal sex wataacha...and thats the fact, scientifically! Na kuna scientific evidences of how to do anal sex safe, MziziMkavu alizipost (he is not called GAY, is he?)...sasa kwa nini niitwe GAY nanyi muone ni sawa sababu tu I shared scientific evidences that I happen to know!?

Ningekuwa mimi wewe, nisingetoa hiyo elimu au kuweka hizo facts! Na ndio maana nimesema, unachagua nini cha kufundisha na nani unamfundisha. Na ndio maana nikatoa mifano ya waalimu wa dini walivyo careful katika kufundisha baadhi ya maandiko kwa kuangalia rika, elimu, uelewa na uimara wa watu katika imani. Sasa ya kwako imeenda open.

Je waweza kumwambia hivyo your 16yrs son, kuwa kula na kuliwa tigo hakuna madhara scientifically kabla hajakuuliza? Au utatumia vitabu vya dini kusisitiza jinsi gani sio mpango wa Mungu na against nature (sijaona mnyama afanyae hivyo hata dolphin ambaye naye anafanya sex kwa leisure kama sisi)?
 
Pole Dr. Ndio wagonjwa wa kisasa hao na maradhi yao.

mi nashangaa watu mnampa pole wakati elimu aliyoitoa inawapa mshituko watu. We mtu mpaka anatafuta tafiti za washenzi na kuziweka humu unadhani anafundisha nini? Siyo siri namheshimu huyu senior wangu lakini kwa pale na mi nilijiuliza swali hilo hilo. Tutofautishe namna ya kumcounsel mtu ambaye ni mwathirika wa tatizo na ambaye siyo mwathirika. Ndo maana hata ukimwi mgonjwa tunamwambia ni tatizo la kawaida huku tukipiga vita ngono zembe. Huyu jamaa kakuheshimu sana kukupm! Hata hawa wanaokupa pole ni kujikosha tu, big up to kaunga.
 
Pole ndo ukubwa huo !! mtoto akikunyea kiganja huwezi kata zaidi ya kukisafisha.Kwa mtazamo wa haraka huyo mtuma messeji ni muhanga wa hiyo TIGO.
 
Nimefafanua kilichonikwaza..kama unaona hakistahili kunikwaza, hayo ni maoni yako..lakini mimi nimekwazika!

Nimesoma na ndio nimekueleza hilo sio nimetoka hewani mkuu, Pole yako mkuu, naogopa usijekwazika zaidi wacha nikuache nihamie mambo mengine,
 
Ningekuwa mimi wewe, nisingetoa hiyo elimu au kuweka hizo facts! Na ndio maana nimesema, unachagua nini cha kufundisha na nani unamfundisha. Na ndio maana nikatoa mifano ya waalimu wa dini walivyo careful katika kufundisha baadhi ya maandiko kwa kuangalia rika, elimu, uelewa na uimara wa watu katika imani. Sasa ya kwako imeenda open.

Je waweza kumwambia hivyo your 16yrs son, kuwa kula na kuliwa tigo hakuna madhara scientifically kabla hajakuuliza? Au utatumia vitabu vya dini kusisitiza jinsi gani sio mpango wa Mungu na against nature (sijaona mnyama afanyae hivyo hata dolphin ambaye naye anafanya sex kwa leisure kama sisi)?

I repeat....Kaunga, sikufundisha mtu chochote kwenye ile thread...sikuianzisha mimi, nilikuwa natoa clarifications za uongo uliotolewa mule. And I will not stop to do that sababu tu wewe Kaunga and the likes will call me names! As a doctor...it is my obligation to tell the truth according to the scientific evidences available!

Hakuna sehemu yeyote katika ile thread niliposema 'KULIWA TIGO HAKUNA MADHARA' (copy na u'paste' hapa niliposema hivyo)...nilisema dhahiri 'watu wanaliwa tiGO tangu enzi za Lutu, na athari zake ziko documented, tuzidiscuss hizo..na sio kuzusha nyingine zinazosababisha unyanyapaa'....I said that, sasa unachosema wewe kuwa nimesema..sijui nilisema wapi!?
 
Am not convinced kama wewe na Kaunga mmefuatilia vizuri ile thread, nilichokisisitiza mule nilishakirudia hapo juu wakati namjibu Kaunga...kama kuna kitu tofauti nilisema kule ki'copy' uki'paste' hapa...na useme for this 'Riwa you sound GAY'!...As a Doctor, I am obliged to give certain, non-biased and up-to-date information and clarifications pale ninapoona ukweli unapindishwa...na ndicho nilichokifanya. Mifano yangu ya kwenye Biblia ilikuwa inasisitiza kuwa hiki si kitu kilichoanza majuzi na kuwa mimi kama Riwa nikitumia taaluma yangu kukemea au kudanganya basi 'washiriki' wa anal sex wataacha...and thats the fact, scientifically! Na kuna scientific evidences of how to do anal sex safe, MziziMkavu alizipost (he is not called GAY, is he?)...sasa kwa nini niitwe GAY nanyi muone ni sawa sababu tu I shared scientific evidences that I happen to know!?

Mkuu mimi nimefuatilia ule UZI na nina uhakika na ninachokisema..Hebu angalia hata hapa..unaonekana unachukia sana kuwa related na 'gaysim' to the extent hata vitu za PM umezileta huku..lakini wakati huo huo unadai huna mpango wa kuwaambia watu waache huku ukijinasibu kuwa unazo scientific evidences to support the good practise ya huu ufirauni..lakini pia huonyeshi kukubaliana na madhara ambayo MziziMkavu ameyasema as unayaita ni ya 'kubuni'..Inawezekana kweli madhara yasiwe kwa wote but itoshe kusema kuwa yapo madhara kiafya kwa watumiaji wa mtandao..

Lakini pia kama unasema kuna scientific evidences za kupractice it safely huoni kwamba 'indirectly' unatumika kussuport haya makitu??..unadhani mtu akikuuliza kama unatumia atakuwa amekosea ?...almradi tayari umemuonyesha kuwa hizi makitu zinaweza kufanywa safely bila madhara??..I respect you doctor but kwa michango yako kule still i stand to believe that you deserved that PMs!!
 
I repeat....Kaunga, sikufundisha mtu chochote kwenye ile thread...sikuianzisha mimi, nilikuwa natoa clarifications za uongo uliotolewa mule. And I will not stop to do that sababu tu wewe Kaunga and the likes will call me names! As a doctor...it is my obligation to tell the truth according to the scientific evidences available!

Hakuna sehemu yeyote katika ile thread niliposema 'KULIWA TIGO HAKUNA MADHARA' (copy na u'paste' hapa niliposema hivyo)...nilisema dhahiri 'watu wanaliwa tiGO tangu enzi za Lutu, na athari zake ziko documented, tuzidiscuss hizo..na sio kuzusha nyingine zinazosababisha unyanyapaa'....I said that, sasa unachosema wewe kuwa nimesema..sijui nilisema wapi!?

Peace mkuu, sijaku-call any name; nimetoa Opinion yangu tu!
I am out of here, samahani sikukidhi matazamio yako (SYMPATHY), pole sana kwa kukwazwa!
 
kuna uzi ulianzishwa kuhusu 'athari za tigo'...nami nikachangia kutokana na taaluma na experience yangu nikihudumia waginjwa mbali mbali. Nikiwa na nia ya kutoa ukweli na kuelimisha jamii, naamini nina deni hilo kwa watanzania kwani nilipata bahati/fursa ya kutumia kodi zao ili kupata taaluma hii. Na nimekuwa nikitoa elimu/ushuri/ufafanuzi wa masuala mbali mbali yahusuyo taaluma yangu si hapa jf tu, na forum nyingine mbali mbali kwa kuzingatia ukweli wa kisayansi. Kwenye thread ile ya 'athari za tigo' nilikuwa nikifanya hilo.

Nimekwazika kukuta hii pm kwenye inbox yangu:

"habar mkuu riwa. Aisee kwanza nakucfu ulivyo post ktk hyo thread juu. Ila nikuulize ww unaliwa au kula tigo? Cna nia mbaya isitoshe hatufahaamiani humu jf. "

angeniuliza swali hili kwenye ile thread nisingechukulia kama ni kitu cha kukera au kunidhalilisha, lakini amenipm, mtu huyu ana nia gani?...nimechukia!
unajua humu ndani kuna watu wa ajabu sana utakuta kuna maada nzuri tu zimeanzishwa watu baada ya kuchangia kwa ko argue hoja wana anzishwa majibu ya kashfa na matusi walaaniwe watu wote wa aina hii.
 
kama doc huna haja ya kupata msongo wa mawazo saana, ndo wagonjwa wetu wa kiazazi kipya ukimsaidia anakutongoza au anajitengenezea mazingira haina tofauti na maoficini umeona,,,,watoto wa kijiwe wanasema potezea
 
Mkuu hujaitwa gay, ndo maana akakuuliza pia kama unakula tigo

Ukieleza kitu hadharani unatakiwa uielewe hadhira yako, wewe ulishindwa Hilo

Kwenye thread umezungumzia kuwa tigo haina madhara [yoyote] kisayansi na ukakataa kutoa msimamo wako binafsi kwa sababu ati "kauli yako au mzizimkavu haiwezi kumbadilisha mtu"

Sasa kama ni maumbule tu na hakuna tatizo kisayansi kwa nini asiombe ushirikiano wako kulivuta suali mbele wakati umekataa kutoka msimamo hadharani?

Sioni tatizo hapo
Gaijin hivi mla tigo siyo gay? Ni anayeliwa tuu?

Kama aliyemtumia PM angeuliza hilo swali kwenye thread husika sidhani kama ingeleta shida.

Lakini kumvuta kona na kumwuliza huko, Mhn!

Ngoja na mie nisubiri ukiongelea mambo ya lesbian lazima nikuvute kando kwa maswali zaidi. lol
 
inawezekana muuliza swali Invisible keshampa ban....
 
Last edited by a moderator:
Ila Dr Riwa kubali au ukatae alichozungumza MziziMkavu kuhusu madhara ya tigo ni kweli! Kwa m/me ukiingia mtaroni pekupeku kuna mda lzm itakuja kuleta effect baadae kwenye system ya mkojo na soln yake ni kuzibua mrija au operation na wakina dada mitaro utanuka na sfintaz zinakua open hvyo anakuwa mtu wa pampers tu na pia wkt wa kujifungua inaweletea shida sana usipotoshe watu kwamba tigo haina madhara!
 
Last edited by a moderator:
Ningekuwa mimi wewe, nisingetoa hiyo elimu au kuweka hizo facts! Na ndio maana nimesema, unachagua nini cha kufundisha na nani unamfundisha. Na ndio maana nikatoa mifano ya waalimu wa dini walivyo careful katika kufundisha baadhi ya maandiko kwa kuangalia rika, elimu, uelewa na uimara wa watu katika imani. Sasa ya kwako imeenda open.

Je waweza kumwambia hivyo your 16yrs son, kuwa kula na kuliwa tigo hakuna madhara scientifically kabla hajakuuliza? Au utatumia vitabu vya dini kusisitiza jinsi gani sio mpango wa Mungu na against nature (sijaona mnyama afanyae hivyo hata dolphin ambaye naye anafanya sex kwa leisure kama sisi)?

wifi, hapa hakuna 16 yrs old sons. Unataka dr asituambie ukweli kwa sababu tu ya imani zetu? Sio sawa. Mamangu alifariki, lakini kwa sababu tu ya personal relationship na dr, alitupa all facts na tentative time of death. Tulifanya proper goodbye. Aliongea na mgonjwa, tukaongea hata plans na nina hakika mama alifariki anajua hata future plans za wanae. It was easier maana tulipomaliza msiba tulikuwa tumemaliza kweli. Sasa je, tusiambiwe tukabaki na maamuzi ya kuchagua fungu tutakalo? Kama mtaaluma huwezi kuangalia hearsays na kuziacha. Ni kama hadithi za kubemenda mtoto
 
Ila Dr Riwa kubali au ukatae alichozungumza MziziMkavu kuhusu madhara ya tigo ni kweli! Kwa m/me ukiingia mtaroni pekupeku kuna mda lzm itakuja kuleta effect baadae kwenye system ya mkojo na soln yake ni kuzibua mrija au operation na wakina dada mitaro utanuka na sfintaz zinakua open hvyo anakuwa mtu wa pampers tu na pia wkt wa kujifungua inaweletea shida sana usipotoshe watu kwamba tigo haina madhara!

Naona kuwa watu wamedhamiria kukera wenzao tu...nimeshasema, kwenye ile thread hakuna sehemu niliyosema kuwa 'tigo haina madhara'...nilichosema ni kuwa madhara yaliyoaninishwa na MziziMkavu kuwa tigo inaziba mkojo na kusababisha wanawake kunya wakati wa kuzaa...si kweli! Naona nawe unasisitiza hayo hayo, siwezi bishana nawe, amini utakavyo. Kama una mtoto, nenda kamuulize shemeji kama alikunya wakati anazaa...akisema ndiyo...jiulize kama tigo unakulaga wewe au wenzio wanakusaidia!
 
Ila Dr Riwa kubali au ukatae alichozungumza MziziMkavu kuhusu madhara ya tigo ni kweli! Kwa m/me ukiingia mtaroni pekupeku kuna mda lzm itakuja kuleta effect baadae kwenye system ya mkojo na soln yake ni kuzibua mrija au operation na wakina dada mitaro utanuka na sfintaz zinakua open hvyo anakuwa mtu wa pampers tu na pia wkt wa kujifungua inaweletea shida sana usipotoshe watu kwamba tigo haina madhara!

Halafu ile kitu imeumbwa kutoa vitu ndani, hivyo hutanuka towards out; lakini DOCTOR anasema hata ukitanua from outside sio shida tumia KY jelly tu!
 
Ila Dr Riwa kubali au ukatae alichozungumza MziziMkavu kuhusu madhara ya tigo ni kweli! Kwa m/me ukiingia mtaroni pekupeku kuna mda lzm itakuja kuleta effect baadae kwenye system ya mkojo na soln yake ni kuzibua mrija au operation na wakina dada mitaro utanuka na sfintaz zinakua open hvyo anakuwa mtu wa pampers tu na pia wkt wa kujifungua inaweletea shida sana usipotoshe watu kwamba tigo haina madhara!

Kitu chochote kizuri kina madhara hata chumvi,sukari,nyama zina madhara pia
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom