Riwa: NImekwazika kupita kiasi..

Riwa: NImekwazika kupita kiasi..

Naona kuwa watu wamedhamiria kukera wenzao tu...nimeshasema, kwenye ile thread hakuna sehemu niliyosema kuwa 'tigo haina madhara'...nilichosema ni kuwa madhara yaliyoaninishwa na MziziMkavu kuwa tigo inaziba mkojo na kusababisha wanawake kunya wakati wa kuzaa...si kweli! Naona nawe unasisitiza hayo hayo, siwezi bishana nawe, amini utakavyo. Kama una mtoto, nenda kamuulize shemeji kama alikunya wakati anazaa...akisema ndiyo...jiulize kama tigo unakulaga wewe au wenzio wanakusaidia!

Na wala hakuna sehemu uliyoonesha madhara yake, as a doctor tungetegemea hiyo zaidi from youo kuliko non doctor MziziMkavu. Kuna post mleta mada ali'copy na kupaste' madhara ikiwa ni pamoja na cancer, lakini hukuipa nguvu kama ulivyoipa nguvu post ya Boflo. So choice yako ya kusupport one view na kuacha nyingine ndiyo iliyofikia hizo PM! LOL

Body language au choice yako ya kuside ina nguvu kuliko facts ulizoziweka! Usipotaka watu wakuelewe wanavyokuelewa, unakaa kimya, ingawa nayo ni ujumbe pia!
 
Last edited by a moderator:
Ningekuwa mimi wewe, nisingetoa hiyo elimu au kuweka hizo facts! Na ndio maana nimesema, unachagua nini cha kufundisha na nani unamfundisha. Na ndio maana nikatoa mifano ya waalimu wa dini walivyo careful katika kufundisha baadhi ya maandiko kwa kuangalia rika, elimu, uelewa na uimara wa watu katika imani. Sasa ya kwako imeenda open.

Je waweza kumwambia hivyo your 16yrs son, kuwa kula na kuliwa tigo hakuna madhara scientifically kabla hajakuuliza? Au utatumia vitabu vya dini kusisitiza jinsi gani sio mpango wa Mungu na against nature (sijaona mnyama afanyae hivyo hata dolphin ambaye naye anafanya sex kwa leisure kama sisi)?
why did u bring this up? if your 16 y/o is gay then utamfundisha safe sex just as you would kama angekuwa straight au unadhani ukikaa kimya ndio solution. dolphins HAVE been observed to "swing both ways"

Unapochagua (kumbuka una machaguo) nini cha kumfundisha mtu una malengo tayari na hiyo ni siasa dogo!

Wazungu wakiongozwa na wamisionary walitufundisha ustaarabu wa kizungu, inatucost hadi leo; waarabu walitufundisha ustaarabu wa kiarabu unatucost mpaka sasa. lakini katika hao hakuna aliyetufundisha kujitegemea kama mzazi alivyokuwa anamfundisha mtoto kusurvive. Wewe unavyomfundisha mtoto wa kiume kuwa asifanye kazi au kucheza michezo ya kike ni siasa pia.
kujitegemea ni personal drive, jifunze kutoka kwa hao wazungu/waarabu na uige mema yao. sikujua kama kuwa mwanangu gay means hafanyi kazi au anacheza michezo ya kike
 
nenda nae polepole,sithani kama anania mbaya!!me kuna mtu alini-piemugi ni jinsia gani wakati ananiona,nlitaka kumind ila nilipomfanyia dodoso fupi nikajua alipokwama,yakaisha
 
wifi, hapa hakuna 16 yrs old sons. Unataka dr asituambie ukweli kwa sababu tu ya imani zetu? Sio sawa. Mamangu alifariki, lakini kwa sababu tu ya personal relationship na dr, alitupa all facts na tentative time of death. Tulifanya proper goodbye. Aliongea na mgonjwa, tukaongea hata plans na nina hakika mama alifariki anajua hata future plans za wanae. It was easier maana tulipomaliza msiba tulikuwa tumemaliza kweli. Sasa je, tusiambiwe tukabaki na maamuzi ya kuchagua fungu tutakalo? Kama mtaaluma huwezi kuangalia hearsays na kuziacha. Ni kama hadithi za kubemenda mtoto

Really? I hope so, l real DO.
King'asti hata kwa 20 yrs son wangu siwezi mwambia kuwa facts hizo, au mume wangu nimwambie lets explore tigo coz nimesoma haina madhara; na the facts kwamba hakuna scientific evidence kwa muda huu, haiguarantee kuwa haina madhara. Ever met a term, "not known by/to science".

Sikucomment kule, coz sipendi kuingilia machaguo ya watu jinsi ya kuishi. Nimecomment huku, kwakuwa the guy amefeel offended kwa an innocent PM question na kuamua kuanzisha thread wakati angeweza tu kumwambia, 'No sipendelei hiyo kitu ya Tigo' na mchezo ukaisha! Sasa imeonekana kama ametukanwa vile wakati ametuaminisha indirectly kuwa ni kitu cha kawaida na kilikuwepo karne na karne!

Sasa huoni kama amewanyanyapaa maGAY ambao ni binadamu kama wengine?
 
Kuna uzi ulianzishwa kuhusu 'athari za tiGO'...nami nikachangia kutokana na taaluma na experience yangu nikihudumia waginjwa mbali mbali. Nikiwa na nia ya kutoa ukweli na kuelimisha jamii, naamini nina deni hilo kwa waTanzania kwani nilipata bahati/fursa ya kutumia kodi zao ili kupata taaluma hii. Na nimekuwa nikitoa elimu/ushuri/ufafanuzi wa masuala mbali mbali yahusuyo taaluma yangu si hapa JF tu, na forum nyingine mbali mbali kwa kuzingatia ukweli wa kisayansi. Kwenye thread ile ya 'athari za tiGO' nilikuwa nikifanya hilo.

Nimekwazika kukuta hii PM kwenye inbox yangu:

"habar mkuu Riwa. Aisee kwanza nakucfu ulivyo post ktk hyo thread juu. Ila nikuulize ww unaliwa au kula tigo? Cna nia mbaya isitoshe hatufahaamiani humu jf. "

Angeniuliza swali hili kwenye ile thread nisingechukulia kama ni kitu cha kukera au kunidhalilisha, lakini ameniPM, mtu huyu ana nia gani?...nimechukia!
Dr.

Huyo jamaa ni punga, na fyi, mapunga wako aggresive sana kwenye recruitment na kwasababu ni minority na clsoed society, hilo lisikushangaze.... mpotezee tu

pia ni vizuri kuweka msimamo wako wazi, hadi sasa sijaona msimamo wako... mpe ukweli tu
 
why did u bring this up? if your 16 y/o is gay then utamfundisha safe sex just as you would kama angekuwa straight au unadhani ukikaa kimya ndio solution. dolphins HAVE been observed to "swing both ways"

kujitegemea ni personal drive, jifunze kutoka kwa hao wazungu/waarabu na uige mema yao. sikujua kama kuwa mwanangu gay means hafanyi kazi au anacheza michezo ya kike

Didnt know about hiyo bold.

education ni politic, hujanielewa na bahati mbaya sina kipaji cha kujieleza vizuri. Nimetolea mfano, unapoanza kumfundisha mwanao chochote, tayari unakuwa una picha ambayo unataka awe baadaye; and that is politics!

wazungu walitupa elimu ya kutu domesticate na sio kutu liberate na ndio maana mpaka kesho wengi wetu tunaona kila aliletalo mzungu ndilo lenyewe; wachache sana wanaquestion vitu vilivyoandikwa au assumptions zilizoeleka!
 
Invisible naomba huko kwenye PM mu-enable kile kitu chenye nja kali.

Mtu akituma PM za kijinga, unamjibu halafu una-attach na kitu chenye nja kali.

Kazi kwake huko kama akiifungua hiyo PM.

Najua Kongosho lazima atapinga hili wazo tuu.
 
Last edited by a moderator:
He he he, sina hakika kama nakubaliana na wewe

Maana naweza pokea PM 10 zenye vitu vya 'nja' kali

Invisible naomba huko kwenye PM mu-enable kile kitu chenye nja kali.

Mtu akituma PM za kijinga, unamjibu halafu una-attach na kitu chenye nja kali.

Kazi kwake huko kama akiifungua hiyo PM.

Najua Kongosho lazima atapinga hili wazo tuu.
 
Hivi kuwa gay ni lazima uwe unatoa tgo? Hakuna ma gay ambao ni 'bikra' au walioamua ku-abstain kwa maisha yao yote?
 
Gaijin hivi mla tigo siyo gay? Ni anayeliwa tuu?

Kama aliyemtumia PM angeuliza hilo swali kwenye thread husika sidhani kama ingeleta shida.

Lakini kumvuta kona na kumwuliza huko, Mhn!

Ngoja na mie nisubiri ukiongelea mambo ya lesbian lazima nikuvute kando kwa maswali zaidi. lol

Hapa wanaume wanaokula tigo za wanawake hawaji identify kuwa ni gay kwa Bongo.....Sasa hatujui mhusika yeye ni jinsia gani. Hilo moja. Pili hatujui ameuliza kwa dhamira gani

*Btw you will never catch me talking about mambo ya lesbians, sina "mamlaka" nayo hata chembe
*Btw; kufatwa chemba kuulizwa professional opinion kwenye masuala mtu uliyochangia kwenye uzi nilidhani ni normal, mimi binafsi ishanitokea sana.
 
Naona kuwa watu wamedhamiria kukera wenzao tu...nimeshasema, kwenye ile thread hakuna sehemu niliyosema kuwa 'tigo haina madhara'...nilichosema ni kuwa madhara yaliyoaninishwa na MziziMkavu kuwa tigo inaziba mkojo na kusababisha wanawake kunya wakati wa kuzaa...si kweli! Naona nawe unasisitiza hayo hayo, siwezi bishana nawe, amini utakavyo. Kama una mtoto, nenda kamuulize shemeji kama alikunya wakati anazaa...akisema ndiyo...jiulize kama tigo unakulaga wewe au wenzio wanakusaidia!

Mkubwa mpaka muda huu hujaweka hayo madhara yaliyokuwa documented tukayaona.

Wewe unaenda sehemu kama daktari unakuta watu wanaambiana madhara ya uongo wakati madhara ya kweli unayajua huyataji, ukiulizwa Mkuu wewe tigo vipi, unasema kauli yangu haiwezi kumbadilisha mtu, kisha unategemea waathirika na waathirika watarajiwa wasikufuate PM ?

Unaonekana wewe ni mtaalamu mno kwenye hayo masuala, kwa nini ubanie kutoa ushauri kwa PM?
 
Hapa wanaume wanaokula tigo za wanawake hawaji identify kuwa ni gay kwa Bongo.....Sasa hatujui mhusika yeye ni jinsia gani. Hilo moja. Pili hatujui ameuliza kwa dhamira gani

*Btw you will never catch me talking about mambo ya lesbians, sina "mamlaka" nayo hata chembe
*Btw; kufatwa chemba kuulizwa professional opinion kwenye masuala mtu uliyochangia kwenye uzi nilidhani ni normal, mimi binafsi ishanitokea sana.

Kweli unafikiri hili swali aliloulizwa ni professional: "Ila nikuulize ww unaliwa au kula tigo? Cna nia mbaya isitoshe hatufahaamiani humu jf. "

How "professional" the question is professional?

BTW MziziMkavu na wewe umetumiwa PM?
 
ME😀o not touch here son okay

SON:Why?

ME:Because the plate is HOT

SON:Why?

ME:I said its HOT son

SON:Why?

ME:No more question son okay

USIFUNGE MLANGO RIWA WANA JF BADO TUNAHITAJI MCHANGO WAKO KAMA ULIVYOSEMA WEWE NI TABIBU.

UKIONA UKO POA MJIBU JAMAA BILA KINYONGO CHOCHOTE ALAFU USISITE KUTUPA FEEDBACK PLS KAMA ULIVYOLETA HUU UZI HAPA KAMA HAUTAMIND

MIMI KAMA SIJAELEWA KITU HUWA NAULIZA HATA MARA 5 KAMA MTOTO ILI MLADI NIFANYE JAMBO KWA UHAKIKA

​ ONCE IS A MISTAKE,TWICE IS A CHOICE
 
Kaunga niko na wewe hata wakirusha vitu vyenye ncha kali ntaviyeyusha. As a person anayejua kwamba kuna watu wanafuatilia ujumbe unaotoa unatakiwa uwe makini na kile unachoongea kufuatana na jamii uliyopo. Kama tungekuwa liberal kiasi hicho hata kanisani wangekuwa wanahubiri ndoa za mitala, si zilikuwepo toka siku nyingi? Hata ulevi na wizi? Daudi si alitamani mke wa mtu na akamuweka in danger ili afe? Mbona inahubiriwa usitamani mke wa mtu? Ni afadhali kutoongelea chochote kuliko kuongelea mambo ambayo ni controversial kwa jamii. Mfano kuna prof muhas huwa anakataa kabisa uhusiano wa bangi na mtu kuwa chini na hakuna ushahidi na yeye anavuta miaka yote, lakini unadhani inajustify kufundisha watu kuvuta bangi? Hivi ushawahi kutana na mtu anakwambia anashindwa kuhold mavi sababu mme wake kamuharibu tigo? Think of that case mwanamke mrembo anakuja kwako amevaa pampas! Ni huruma na kizazi hiki na nyie ndo mnasema hakuna madhara. Loh!
 
Mkuu ungemjibu tu kwamba hutumii hiyo huduma,alafu binadamu tunatofautiana kila mtu ukimchukulia serious utakwazika sana.
 
Kweli unafikiri hili swali aliloulizwa ni professional: "Ila nikuulize ww unaliwa au kula tigo? Cna nia mbaya isitoshe hatufahaamiani humu jf. "

How "professional" the question is professional?

BTW MziziMkavu na wewe umetumiwa PM?

Wewe ushawahi kwenda hospitali ukakuta watu wanavyojieleza kwa Madaktari?

Ushafika maofisini humo ukakumbana na watu wamekuja kupata huduma za kiserikali?

Wabongo hatuna lugha professional hata kidogo tuwapo popote pale, kwa hiyo siwezi kuhukumu kwa maneno ya PM pekee bila ya kujua dhamira

*Tungekuwa tunajalia maneno ya kusema tungesema "asiyeweza kulipa nauli apige mbizi?", "Vile ni vijisenti tu" .......
 
Back
Top Bottom