Risk Assessment and Management: CHADEMA nayo Imuondoe Dr. W. Slaa!

Risk Assessment and Management: CHADEMA nayo Imuondoe Dr. W. Slaa!

1. "ONE REASON WHY SLAA IS UVCCM CHAIRMAN!"


2. " 8. Slaa's Frustration
Alifikiri atakuwa rais maskini kaukosa, alifikiri atapendeka kila kona, maskini jamii Fulani zin mkataa! Je kuongeza idadi ya mafisadi kwenye list yako ni kuonyesha haumchukii Kikwete? ( siri hii), na ni kuonyesha your neutrality in issues?"


[

Mkuu Waberoya maandishi yako kwenye hii thread na zingine ulizozianzisha hivi karibuni zinaonyesha wazi una chuki binafsi na Dr. Slaa, unajaribu kujenga hoja eti "unaisaidia chadema" lakini target yako ni Slaa. Ofcourse una haki kufanya hivyo na ndiyo maana ya uhuru wa mawazo. Unapokosea ni pale unapofikiri kila anayekupinga basi ni CHADEMA na hana uelewa kama wewe. Unakuwa mwepesi kufanya name-calling na kujudge watu simply tu kutimiza dhamira yako. Na ndio maana sometimes unajikanganya kwenye hoja zako mwenyewe. Otherwise kama ni U-UVCCM, you urself fits very well into that category.
 
Waberoya mawazo yako yapumzike mahali pabaya kuzimu.Nathani hujui kuwa akili yako ni dormant hivyo uiboost kwanza ndio uthubutu kuleta post hapa,Slaa ametusaidia sana wa tanzania katika siasa zake makini,zimesaidia sana kutufumbua macho watanzania.Wewe unaleta pumba zako uzi toe hapa
 
Congratz Wabs...

I will be back.. The first part is ok

But the last part kuwa huwezi kumpa nchi Slaa...u suddenly take decisions for 40plus Millions Tanzanians in ur hand? Well don't speak for us, speak for urself esp ur last part but I like ur first part

Mhandisi
 
kha...huyu jamaa kamkomalia Slaa ivi! Ndio malaria sugu nini?
Hapana, Wabs sio Malaria Sugu

Sio kila anaemkomalia Slaa ni MS... cha maana ni kukubali tu kwamba kuna internal pressure (which for now is very insignificant) inayoendelea na ina support kutoka CCM na kikundi kidogo ambacho wanaamini ni wale "elite"

NI AGENDA 2015, LAKINI ANAYEPIGIWA CHAPUO NADHANI ANGEKUA NA BUSARA ZAIDI KUSUBIRI 2020... HE WANTS THING TOO QUICK TO MY UNDERSTANDING NA NADHANI WATANZANIA HATUKO TAYARI KIASI HICHO KWA QUICK CHANGES AND QUICK FIX
 
umenena waberoya kwa kuendeleza udaku chadema inazidi kuijenga ccm, kwani kama kweli mafisadi wa ccm watajiengua basi chadema itakuwa haina jipya.
 
Kwa sababu ya ufisadi! kwa sababu ya CCM! CCM need to go out, but not with these lame strategies.

If you dig down you will see my prime aim is to remove CCM from power, chadema dont seem to aspire that, if they do, then they dont clear strategy. To make foundation and to spread the party's agenda and ideology in everycorner of this country is a top priority

Let me ask you a question..In other words wale viongozi ambao hawako kwenye list ya mafisadi wanafaa sana kuwa viongozi? na hivyo we dont need new party!!!! unaona confusion??

He should say CCM is corrupt not just to select few!! if you select few you mean others are clean and so they should get wananchi support
. Is this strategy to remove CCM from power?

Let me help you

NO!!

Nimejaribu kufuatilia maelezo yako tangu mwanzo yana kila harufu ya kuutetea ufisadi! Unataka tuamini kwamba kwa kuwa mahausegirl kadhaa wana tabia ya kunywa maziwa waliyoachiwa wawape watoto wanaowalea basi nao ni mafisadi na Dr Slaa asimame na kuwataja hadharani watu ambao SI MAFISADI anyway? Hivi imeandikwa wapi kwamba ni LAZIMA kuwa Dr Slaa ndio awataje mafisadi?

Kwani Waberoya ukitaja list yako badala ya kucriticize list za wengine hailipi? Kwa upande wa Majaji mimi sioni tatizo lolote "to name and shame them" if that is possible kama kuwashinikiza watende haki! Pia sio dhambi kusema kwamba suala likifika mahakamani sina imani kama haki itatendeka, esp kama linaekekea kuwa kinyume na serikali, rejea suala la mgombea binafsi!

Strategy za cdm ni bomba sana kwa taarifa yako na ndiyo inayoongoza nchi impliedly kwa sasa hata kama hawako Ikulu! CCM sasa hivi hamlali usingizi kwa raha, poleni sana!
 
kaka what u have said is totaly true,and whoever denies or do not see the truth embedded in this article is mentally retarded(severe mental retardation),kaka keep telling them the truth hata kama it will pain them,coz am quite sure one day they will realize that u were absolutely true! mungu akubariki sana
 
Kama mawazo ya watanzania ni kama ya huyu mtoa mada, nasikitika kwa nini hata tupo hai.
Yaani kama tu ndiyo akili tuliyonayo hatustahili kuishi.
 
Waberoya,elewa chadema huwa hawakurupuki,na sio lazima wewe ukubali mkakati wa chadema.
1.je wewe unafahamu maana ya ufisadi?
2.Kwetu chadema kupinga ufisadi ni ajenda ya kitaifa,na kamwe hatutacompromise ufisadi,hata kama ccm watajijua mafisadi ni nani wakaungana bado chadema itashinda maana chadema inajivunia nguvu ya umma na si mtu mmoja mmoja
3.Usidhubutu tena kumfananisha dr Slaa na mwenyekiti wa uvccm,ni ukosefu mkubwa wa heshima,mara nyingi tunachofanya chadema huwa watu wa kama wewe hawaelewi hadi mwisho kabisa
 
Hapana, Wabs sio Malaria Sugu

Sio kila anaemkomalia Slaa ni MS... cha maana ni kukubali tu kwamba kuna internal pressure (which for now is very insignificant) inayoendelea na ina support kutoka CCM na kikundi kidogo ambacho wanaamini ni wale "elite"

NI AGENDA 2015, LAKINI ANAYEPIGIWA CHAPUO NADHANI ANGEKUA NA BUSARA ZAIDI KUSUBIRI 2020... HE WANTS THING TOO QUICK TO MY UNDERSTANDING NA NADHANI WATANZANIA HATUKO TAYARI KIASI HICHO KWA QUICK CHANGES AND QUICK FIX
You said it all!

Bila kumung'unya maneno Zitto alikuwa na very bright political future napengine hata kuwa Rais lakini kinachoudhi ni haraka aliyonayo huyo dogo!

Na haraka inamfanya hata kutafuta uungwaji mkono wa chama cha mafisiadi. Hii inatia fofu kubwa maana huenda harakati za kuikomboa nchi hii akazitumbukiza shimoni na kutufanya turudi square 1 japo tulishaanza kutoka huko. Haraka ya huyu dogo imeshatia mashaka na imani wengine imeshaanza kututoka. Tunahofu maana hatuelewi kama kweli ni mmoja wetu au ni mmoja wao maana amekaa katikati ya CCM na Chadema. This is very dangarous, hata biblia inasema ni heri uwe moto au baridi kuliko uvuguvugu maana utatapikwa. Dogo anacheza huu mchezo bila kujua madhara yake.

Wanachi wanataka mtu anaye connectmoyo wake na mioyo yao. Wanataka mtu ambaye is absolutely honest to himself and them. Mbinu za kiCCM za kuwadanyanya watu kwa maneno ya mdomoni ili hali moyo wako hauko pamoja na mioyo yao hazitaweza kufaulu. Uongozi sasa ni utumoshi tu na si kula kuku tena kama wengi wavyodhani. Kama huna nia ya kutumika ila unataka kwenda whitehouse kula kuku umeshachelewa maama muda huo ndo umeishia kipindi hiki cha JK tena kwa shida.

Dr. Slaa anapendwa si kwa sababu anajua sana kujenga hoja kama wana siasa wengine na pengine Zitto ni mzuri sana katika kujenga hoja. Kinachompa kupendwa na watu ni moyo wake kuunganika na mioyo ya watu walio wengi na ni mtu ambaye ameonyesha kuwa he is the honest and trustworth guy.

Kujenga hoja haitoshi inahitajika hatua ya kukubarika ndani ya mioyo ya watu na watu kukuamini kuwa hutawasaliti hata wakiku entrust uongozi wa hii nchi. It is not an easy thing young man!
 
Tatizo hapa ni kujaribu ku-reason na frothing-at-the-mouth fanatics kama wewe, lakini tusiende mbali sana: hebu eleza ni nini haswa lengo la kuwaongeza Bharati Goda, John Kato, Philip Mang'ula na John Malecela kwenye orodha ya mafisadi iliyokwisha tolewa pale awali? Suala la credibility (or lack thereof) ya CHADEMA halihusiani hata kidogo na haki ya mtu yoyote kutoa maoni aliyonayo kuhusu CHADEMA.

Una akili timamu au umelewa?Umeshaambiwa kuwa orodha ya jana ni mwendelezo wa ile ya mMwembeyanga.Sasa kwa akili yako fyongo ulitaka laiti Chadema wakibaini kuwa Malecela,Mangula na wengineo waliotajwa kwenye orodha ya jana ni mafisadi,lakini hawakuwepo kwenye list of shame ya Mwembeyanga,basi wakae kimya kwa vile wakiupdate list hiyo itapoteza credibility ya chama!?

Naanza kuhisi kwamba kansa ya damu ya CCM imeanza kuambukizwa hata kwa wanaojikomba kwa chama hicho. Kwa busara zako-kama unazo-ukichapisha andiko kisha ukali-update miaka miwili baadaye na nyongeza zilizo relevant,hiyo itakupunguziaje credibility yako?Mzembe wewe wa kufikiri ulitaka majina makubwa,na sio Katto,au pengine hukutaka jina lolote litajwe,au pengine hasira zako zinatokana na wewe kuwa mmoja wa waliotajwa.

Kwenu mafisadi, lolote linawezekana....oh,no. Wewe huwezi kiwa mmoja wa mafisadi waliotajwa bcoz hao wako bize zaidi na kutafuna nchi yetu kuliko kuja hapa JF. Hapa wanatumwa hawara zao na wengineo wanajitongozesha kwa mafisadi hao kwa njaa zao.

Badala ya kuilaumu CCM iliyosema inawapa siku 90 WATU ILIYOOGOPA KUWATAJA wababaishaji kama wewe mnaishutumu Chadema sio tu kutaja magamba bali pia magamba mengine mapya!?
 
1.
Lazima ifike muda tusiogope kukosoa kwa gharama za kutukanwa na wasiojua hali halisi ya nchi hii ilipo na tunapoenda. Hapa chini natoa sababu za kupinga au kutokukubaliana na hoja za Slaa na chama chake kutaja mafisadi

2.
Kuna tofauti gani ya UVCCM chairman na Dr.Slaa?
Jengea hoja hili, tofauti naiona kubwa tu mpaka utakaponishawishi vinginevyo..!

3.
So what tulipiga kelele za list of shame miaka 6 iliyopita, tulichoona ni bado wako mtaani, bado wana wafuasi (kusupport point ya kwanza), bado wana nguvu, walishinda majimbo yao bila kuchakachua.
Ahaa..kumbe..? Je suala la "kujivua gamba" si matokeo ya list ile...?

4.
Kama chadema inaaminisha umma kuwa hata mamjaji ni wachafu..maana yake ni nini? Was it necessary kuwasema sasa? Hali kwa sasa itapatikana wapi? Je Mtikila alishinda kesi ya mgombea binafsi wapi? Why generalize majaji?? Kuwa wote ni wachafu..Is this was your only wisdom? Yes ni kweli kabisa ni wachafu..my question is was it right time?
Umejichanganya sana hapa hata hujaeleweka lengo lako hasa nini?

5.
Piganieni tume huru ya uchaguzi ambayo HAMSEMI NA MKO KIMYA NA Kama uchaguzi uliopita mtaingia 2015 election na same Lewis makame na mtashtuka tu kuwa tume si huru wakati mmeshindwa!!! This is sick!!
Tume huru inapiganiwa kupitia mabadiliko ya katiba ambapo CDM imefanikiwa kuishinikiza serikali kuingia kwenye mchakato huu.

6.
Moja ya vitu walichofanikiwa CCM ni kupokonya hoja zote za CDM na kuzifanya zao.Juzi CCM wamesema wanajivua gamba, hata kama ni uongo kwa mtu wa kawaida leo HII anajua kumbe mission ya chadema na walichofanya CCM ni kile kile hawawataki mafisadi. CCM wameanza katika hili kama wiki moja tu iliyopita leo hii CDM wanasema karibu same theme ya CCM!!!! Think! Think! Think! Where is your political tactics??
CCM kudesa hoja za CDM ni mafanikio kwa CCM kwa mtazamo wako? Hilarious..!

7.
Kwa sababu society ya Tanzania inapenda umbea.majungu na habari za kusikia KWANI HAYA NDIYO FARAJA YAO KWENYE DHIKI ZAO BASI NA NYIE ILI MUONEKANE WAZURI NI KUSEMA UDAKU NA UMBEYA ILI MMPENDEKE; kusema kile kitu ambacho wengi watakifurahia-tofauti ya chadema na shigongo ni ipi??!! Lakini kesho CCM wakisema zuri kwa watu walewale wanabadilika that makes point yangu namba 5 muhimu sana kuliko chochote mnachofanya hivi sasa!
Generalization and unnecessarily offensive

8.
Kuwadanganya watu kuwa katiba inaweza kubadilishwa within the next two years is a lie and you must stop? Stick on making a new election committee!!! Acheni kudanganya watu.
Tunaomba ututhibitishie kuwa hili haliwezekani ndani ya miaka miwili kwa hoja sio kwa hisia kama unavyofanya sasa..!

9.
Alifikiri atakuwa rais maskini kaukosa, alifikiri atapendeka kila kona, maskini jamii Fulani zin mkataa! Je kuongeza idadi ya mafisadi kwenye list yako ni kuonyesha haumchukii Kikwete? ( siri hii), na ni kuonyesha your neutrality in issues?
Again hakuna hoja hapa ni personal attacks, chuki na husda..!

10.
Kama kutaja mafisaid ndio priority ya chadema is this all?? Je mmemaliza wote? Wako wapi akina Nimrod Mkono? Is he clean au kwa sababu ni mwana sheria? Je mmewataja akina Lawrance Masha>akina Ridhwan kikwete? Yuko wapi Houseboy wa Makamba na housegirls wa majumbani mwetu? Au wizi ukifanywa na watu wa chini sio wizi na ukifanywa na viongozi ndio wizi? Je viongozi wanatoka wapi? Ni lini Slaa atajua kuwa ni system ambayo ina fuga wezi na wako millions!?
Watu hawaropoki tu fulani ni fisadi, lazima ushahidi uwepo na vita hii imelenga wezi wa mali za umma sio kwa ajili ya wezi wa mifukoni au wa majumbani kwenu hilo sio jukumu la CDM kushughulikia.


11.
Je kuna tofauti gani ya kumtaja Fulani ni mwizi publicly na kumchoma moto kibaka? Kumtaja mtu hadharani kuwa mwizi sio kuchukua sheria mkononi! Mkisema majaji ni walewale,je si mna-promote watu kuchukua sheria mkononi? Mbowe atapona? Aliyekopa hela za viinua mgongo na akashindwa kurudisha.
Hapa unaonyesha upeo au uelewa mdogo wa mambo...Hivi kumtaja mtu fisadi/mwizi ni kujichukulia sheria mkononi? funny and again another personal attack to Mbowe ...ziko wapi hoja?

12.
Chadema semeni lingine move zenu bado hazija ni convince mimi, na sitawapa nchi hii mpaka nimeridhika mnafanya mambo kiakili na si kukurupuka!
Kumbe mkuu we ni "kingmaker" unaweza kuwapa nchi hii CDM ...? Hiralious

13.
Mwisho; hii ni mwisho kuwasadia kufanya siasa za nyakati, wakati na mkakati! Will not teach you again as you are cheating people again!
Daah speechless...Mkuu unatisha..!
 
Kwa sababu ya ufisadi! kwa sababu ya CCM! CCM need to go out, but not with these lame strategies.

If you dig down you will see my prime aim is to remove CCM from power, chadema dont seem to aspire that, if they do, then they dont clear strategy. To make foundation and to spread the party's agenda and ideology in everycorner of this country is a top priority

Let me ask you a question..In other words wale viongozi ambao hawako kwenye list ya mafisadi wanafaa sana kuwa viongozi? na hivyo we dont need new party!!!! unaona confusion??

He should say CCM is corrupt not just to select few!! if you select few you mean others are clean and so they should get wananchi support
. Is this strategy to remove CCM from power?

Let me help you

NO!!
Watu watatukana humu ndani lakini hata mimi nimekwazwa na hatua ya kutaja hao watu WABEROYA uko right kabisa hakuna ubishi mzee SLAA kakatika hapa watu watawapotezea bure angenyamaza tu anagesema ccm yote ni mafisadi hawafai kuongoza nchi, lakini kuwataja wengine kwa kweli slaa kateleza.
 
Kijana naona unakurupuka na kuandika vitu ambavyo hauna uelewanavyo,ila nia yako nikutaka kuelewa,lakini kutaka kuelewa kwako unatumia njia ambayo siyo sahii ya kuweza kukupatia jibu lako,kwa ushauri wangu wewe muanzisha thread hii nakushauri ukajipange upya na kama kuna aliyekutuma mwambie bado kabisa
nimewakilisha.
 
Mimi nafanya kazi kwa haki,sio fisadi,wala sihusiki na ufisadi kabisa,isue sio watanzania wote wametumbukia,isue ni kwamba wanaopenda maisha fasta na wanaopenda short cut,sijui mie!!!!!!!!!!!!!
 
Waberoya unajaribu kuelezea jambo ambalo haliezeki pole sana! umepoteza muda wako na maneno mengi yasio na logic kabisa.
 
nice artcle na nimekubaliana na point zifuatazo lazima cdm wazifanyie kazi...

1) Jenga mizizi ya chama kuanzia nyumba tano tano

2)Piganieni tume huru ya uchaguzi ambayo HAMSEMI NA MKO KIMYA NA Kama uchaguzi uliopita mtaingia 2015 election na same Lewis makame na mtashtuka tu kuwa tume si huru wakati mmeshindwa!!! This is sick!!
 
Tanzania constitution 28(1) provides that "Without prejudice to expression the laws of the land, every person has the right to freedom of opinion and expression, and to seek, receive and impart or disseminate information and ideas through any media regardless of national frontiers, and also has the right of freedom from interference with his communications".

Nawakumbusha wote mnaochangia hapa kuwa mnatumia haki yenu ya msingi barabara ILA WAJAMENI KIDOLE NA MACHO!​
 
Kwa sababu ya ufisadi! kwa sababu ya CCM! CCM need to go out, but not with these lame strategies.

If you dig down you will see my prime aim is to remove CCM from power, chadema dont seem to aspire that, if they do, then they dont clear strategy. To make foundation and to spread the party's agenda and ideology in everycorner of this country is a top priority

Let me ask you a question..In other words wale viongozi ambao hawako kwenye list ya mafisadi wanafaa sana kuwa viongozi? na hivyo we dont need new party!!!! unaona confusion??

He should say CCM is corrupt not just to select few!! if you select few you mean others are clean and so they should get wananchi support
. Is this strategy to remove CCM from power?

Let me help you

NO!!

kaa ukielewa kuwa cdm wana ongea huku wakiwa na uthibitisho. So, kama na we unaona hao vdudu m2 wenu waliosalia unaushaidi dhidi yao nenda kwa msajili wa vyama vya siasa na we unzishe chama cha.... Uwataje walio masalia ya ufisadi.
 
Good observations!Pia napongeza kazi nzuri ya PAW kwa kudelete comments chafu hapa.Hii inaonyesha jinsi CDM kulivyo kuchafu kwani bangi inatawala kwa baadhi ya vijana.Matusi ni desturi,njaa zenu zisitawaliwe na ndimi chafu.
 
Back
Top Bottom