Rished Bade ateuliwa kuwa Kamishna Mkuu Mpya TRA

Rished Bade ateuliwa kuwa Kamishna Mkuu Mpya TRA

Nimeambiwa rais kateua mtu huyu leo, hivi ni nani, sio blandina nyoni kweli kama mfumo ulivyokuwa una vuma.




===========================================================
I know the Guy, He is SMART. Goals oriented
 
Unadhani kwa elimu na uzoefu wake kta sekta ya fedha hastahili kupata nafasi hiyo? CV yake ni nzuri na inambeba, kafanya kazi kwenye taasisi kubwa za fedha.

Wasiwasi wangu ni umri wake tu (kwa kuangalia picha na CV ilipoanzia) anaweza kuwa bado kijana sana kwa nafasi huyo kwenye chombo kikubwa kama TRA.



Ni kweli kabisa.
 
Nimeambiwa rais kateua mtu huyu leo, hivi ni nani, sio blandina nyoni kweli kama mfumo ulivyokuwa una vuma.




===========================================================

Pongezi nyingi mno kwako Sahib yangu kipenzi Rished!

Piga mzigo kama kawaida yako!...uwezo,nia,madhumuni mema,intellect,credibility na integrity...vyoote hivi unavyo!

Wewe ni mzalendo uliekubuhu, na ni jembe la kutisha!...endelea kupiga kazi Kaka, achana na mahasaidi,vizabizabina na wachovu wa maisha/fikra...kusema ovyo ndo maisha yao!

Wape salaam Gayle na Ilyas...tutaonana hivi karibuni!

Nakutakia kheir nyingi na salama.

Tuko pamoja!

Ahsanta.
 
Mimi sipendezwi na Teuzi za aina hii, Teuzi za uvunguni la hasha!. Ebu eneo nyeti kama TRA, na Taifa hili lina vijana wasomi wengi kwa nini nafasi kama hii isitangazwe na vijana wahojiwe live waeleze namna watakavyo thibiti ukusanyaji wa kodi na kuongeza mapato kwa Taifa. Na watu wanaowafahamu uadilifu au ukanjanja wao wawaulize maswali?
 
Siyo Msomali ni Mbulu. Sifa na uwezo anao tatizo wachapakazi wazuri kama huyu wanakwamishwa na mfumo mbovu wa utawala wa nchi na rushwa!

Shukran Mkuu...umesomeka!

Nakutakia siku njema!

Ahsanta.
 
Pongezi nyingi mno kwako Sahib yangu kipenzi Rished!

Piga mzigo kama kawaida yako!...uwezo,nia,madhumuni mema,intellect,credibility na integrity...vyoote hivi unavyo!

Wewe ni mzalendo uliekubuhu, na ni jembe la kutisha!...endelea kupiga kazi Kaka, achana na mahasaidi,vizabizabina na wachovu wa maisha/fikra...kusema ovyo ndo maisha yao!

Wape salaam Gayle na Ilyas...tutaonana hivi karibuni!

Nakutakia kheir nyingi na salama.

Tuko pamoja!

Ahsanta.

Makafiri wanalia na kumwaga machozi eti kwamba kateuliwa kwa kuwa ni muislam mwenzake.

Sasa tunawauliza kwamba miaka yote hiyo pindi yupo kama naibu wa kitilya wao walikuwa hawamuoni??

Au wakitaka waongoze wao tu taasisi kubwa kama ile kwani ile imekuwa ni TAWI LA VATICAN CITY??..
 
Huyu alitunukiwa kabla hajakaimu mkuu hakuna uhusiano wowote kati ya performance yake ya kuact na uteuzi wake. Kwa hili sijasema kwamba hajaperform bali nasema alipelekwa pale ili mzee aliyekuwepo amkabidhi period hayo mengine ni porojo tu.

SAWA

ofisi tunayo sisi sasa wavaa vipedo kama inakuuma jinyonge basi.

Nssf kuna Alhaj Ramadhani Dau Mvaa vipedo na mambo yanakwenda muruwa kabisa.

Na huku TRA sasa tuna mvaa vipedo mwingine mtatuambia nini?

Si mnasema wavaa vipedo hatuna shule??haya semeni na sasa tuskie..!!
 
Naona mambo yatakuwa mazuri sasa kama yanavyokwenda pale NSSF kwa ndug yangu Ramadhani Dau,

Hongera sana Bwana Rished.
 
Back
Top Bottom