RIP Baba Salutaris Massawe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RIP Baba Salutaris Massawe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mr. Tanganyika, Oct 27, 2012.

  1. Mr. Tanganyika

    Mr. Tanganyika Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alhamisi tarehe 25 Oktoba, mapadri wa Consolata walikwenda baharini kumaliza siku huko Bagamoyo. Ilikuwa ni pale Stela Maris, hoteli mpya kabisa ya kanisa katoliki. Waliingia baharini kuogelea na kusahau taabu za kazi za kitume. Walipochoka waliamua kutoka majini ili warejee nyumbani. Mmoja wao hakuweza kutoka baharini. Huyu ni baba Salutaris Massawe, mkuu wa Consolata Fathers Tanzania. Alizolewa na mkondo wa maji na huo ukawa ndio mwisho wa maisha yake. Mwenzake alimuona jinsi alivyonyanyua mikono kuomba msaada lakini ilikuwa too late. Mwili wake ulipatikana Ijumaa tarehe 26 Oktoba saa tatu na nusu asubuhi. Mungu amuweke mahali pema peponi.
     
  2. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Mungu amlaze pema peponi.
     
  3. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mtu huishi Nyumbani,Ndege Kiotani,Pepo Peponi.Yesu alimwambia yule muhalifu aliyetubu pale msalabani,nakuhakikishia leo utakuwa nami Paradisini.Kama wakristo Wakatoliki hatutumii neno peponi kwa maana niliyoieleza awali.Ukumwombea marehemu unaweza kumwombea kwa kusema apumzike kwa amani au au alazwe mahali pema paradisini,
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,897
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    pumzika kwa amani father
     
  5. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,786
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Mwenyezi Mungu ampumzishe kwa amani Fr. Salutaris Massawe, mkuu wa Consolata Fathers Tanzania. Mwanga wa milele umpe e bwana, apumzike kwa amani, amina


     
  6. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Raha ya Milele umpe Ee Bwana, na Mwanga wa Milele umwangazie
     
  7. j

    jembe12 Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.P FR.masawe nakumbuka mara ya mwisho kumuona ilikuwa maadhimisho ya misa ya marehem fr yasinta alitoa speach nzur sana juu ya maisha mafupi ya hpa dunia dah it pan
     
  8. mtumishidc

    mtumishidc JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 487
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    tangulia baba, ni safari yetu sote. RIP Fr. Massawe
     
  9. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,700
    Likes Received: 1,015
    Trophy Points: 280
    what a sad story! RIP father in Paradise
     
  10. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,483
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    ni wa parokia ya wapi
     
  11. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    LO....Rest In Peace Father
     
  12. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,876
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    almighty God rest his soul in eternal peace
     
  13. John locke

    John locke JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Apumzike kwa amani, amina.
     
  14. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 10,005
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    RIP Fr Masawe
     
  15. j

    jembe12 Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa bunju mkuu saa sijajua kma hyo ni parokia
     
  16. n

    nlambaa JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP Fr Massawe
     
  17. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    jabulani nimeipenda avatar yako ya muungano wa unguja na zimbambwe
     
  18. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pumzika kwa amani Fr. Salutaris Massawe. Poleni sana wote mlioguswa na msiba huu,
     
  19. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Ee Bwana tunakuomba umpe pumziko la milele na raha ya milele umjalie Padri wetu mpendwa Salutaris Lucas Massawe. Uwape pia faraja wanafamilia pamoja na wanakijiji wote wa Singa Kibosho
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,214
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    Radio iman wasije wakahoji hii.
    Poleni familia
     
Loading...