Bujibuji Simba Nyamaume Platinum Member Joined Feb 4, 2009 Posts 78,483 Reaction score 167,064 Aug 3, 2014 Thread starter #101 shansarie said: haswaa kama uniwezi ujiondokee mapemaaa Click to expand... Haya bhana
mke wa mkuu JF-Expert Member Joined Dec 19, 2013 Posts 634 Reaction score 277 Aug 4, 2014 #102 Na wakaka wenye chelewa du akivaa kaptula nachekea bembeni
CharmingLady JF-Expert Member Joined Apr 16, 2012 Posts 18,304 Reaction score 12,999 Aug 4, 2014 #103 Mokoyo said: hata wewe? Click to expand... Ndio mkuu kwani mie nani.. Tena mikono yangu ni milainiiiiiiiiii..........
Mokoyo said: hata wewe? Click to expand... Ndio mkuu kwani mie nani.. Tena mikono yangu ni milainiiiiiiiiii..........
Mshana Jr Platinum Member Joined Aug 19, 2012 Posts 374,214 Reaction score 866,482 Aug 4, 2014 #104 Kichuguu said: Mfalme wa wapi. Click to expand...
Mshana Jr Platinum Member Joined Aug 19, 2012 Posts 374,214 Reaction score 866,482 Aug 4, 2014 #105 mke wa mkuu said: Na wakaka wenye chelewa du akivaa kaptula nachekea bembeni Click to expand...
hyusuph JF-Expert Member Joined Dec 5, 2013 Posts 1,655 Reaction score 693 Aug 5, 2014 #106 nyumba kubwa said: Labda ni sababu za kimazingira zaidi...sijawahi ona mzungu ana mguu mwembamba.... Click to expand... Mmmh mbona hao ndo vana miguu myembamba sasa....
nyumba kubwa said: Labda ni sababu za kimazingira zaidi...sijawahi ona mzungu ana mguu mwembamba.... Click to expand... Mmmh mbona hao ndo vana miguu myembamba sasa....
Kingmairo JF-Expert Member Joined Apr 7, 2012 Posts 4,936 Reaction score 3,548 Aug 5, 2014 #107 Dena Amsi said: Mmmmmhhh wewe unatafuta uchokozi eti Wambulu wanaongoza hakuna kabila kama hilo, kuna wairaqwu, wamang'ati, wabarabaigi nk kuwa informed mie Muiraqwu na nina mguu wa bia wataka kusema??? Click to expand... Aah desi wamewaonea, kiukweli mmekamilika kiappearance sema tu mnapenda sana pingili.
Dena Amsi said: Mmmmmhhh wewe unatafuta uchokozi eti Wambulu wanaongoza hakuna kabila kama hilo, kuna wairaqwu, wamang'ati, wabarabaigi nk kuwa informed mie Muiraqwu na nina mguu wa bia wataka kusema??? Click to expand... Aah desi wamewaonea, kiukweli mmekamilika kiappearance sema tu mnapenda sana pingili.