Ridhiwani kikwete anaishi ikulu!???


Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2009
Messages
902
Likes
40
Points
45
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2009
902 40 45
Wadau naomba kujua kama mtajwa hapo juu anaishi na baba yake hapo Ikulu.
Je kama anaishi hapo ni sawa?
Naomba kuwasilisha
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
Kama anaishi na baba yake au haishi nae, sisi inatuhusu nini? Peleka upuuzi wako huko huko kwa watu wa sampuli yako!
Sasa kati ya yeye na wewe nani ni mpuuzi!? mwenzako kauliza vizuri na kama hauna jibu basi kaa kimya na uwaache wenye majibu! sio kuwakatisha watu tamaa na kuwadhalilisha! Arghhh! grow up!
 
Mark Francis

Mark Francis

Verified Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
605
Likes
4
Points
0
Mark Francis

Mark Francis

Verified Member
Joined Nov 19, 2010
605 4 0
Kwani mkijibu swali lake kuna ubaya gani? Mpeni jibu....
 
B

Baba Ubaya

Senior Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
127
Likes
0
Points
33
B

Baba Ubaya

Senior Member
Joined Jun 24, 2008
127 0 33
Anaweza kuishi, pale ni nyumbani kwa baba yake kwa sasa si tatizo suala kama anaishi pale au anajitegemea hilo ni la kwakwe binafsi
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,465
Likes
1,517
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,465 1,517 280
dah mmenikumbusha lau masha kipindi cha kampeni mdau mmoja alimuomba amkaribishe kwake jamaa akaanza kumbwelambwela kumbe anagombea jimboni kwake hana hata kibanda hata baada ya 5yrs kuwa kama mbunge pia minister kila kitu kwa baba!
 
A

artist

Member
Joined
May 13, 2009
Messages
64
Likes
0
Points
0
A

artist

Member
Joined May 13, 2009
64 0 0
dah mmenikumbusha lau masha kipindi cha kampeni mdau mmoja alimuomba amkaribishe kwake jamaa akaanza kumbwelambwela kumbe anagombea jimboni kwake hana hata kibanda hata baada ya 5yrs kuwa kama mbunge pia minister kila kitu kwa baba!
Kuna mambo mengi ya kitaifa ya kujadili lakini kwa kuwa mdau kataka kujua jambo wanaojua ni vyema wakamsaidia huenda anatufanyia utafiti wa maana tutakaouona umuhimu wake baadaye. Kwa taarifa tu ni kwamba Ridhi alikataa kukaa Ikulu ingawa zipo siku huenda na kubarizi huko. Aliwahi kukaa Masaki kisha akarudi pale Ursino kwenye nyumba ya baba yake ambayo kwa sasa inafanyiwa ukarabati mkubwa kwani wamenunua hadi nyumba ya jirani na kumhamisha.
 
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2009
Messages
902
Likes
40
Points
45
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2009
902 40 45
poleni kwa wale walio kwazika na mada yangu na nashukuru kwa michango yenu.
Baada ya kusikia tetesi hizo nilitaka uhakika hapa kwa sababu naamini kuna watu wenye uhakika.
Mada yangu kama ingethibitika anaishi hapo,ninge hoji inakuwaje aishi ikulu kama mtoto wa rais au mtumishi wa umma wakati mimi ninaefanya kazi serikalini na kupewa nyumba ya kuishi nimeambiwa naruhusiwa tu kukaa na watoto chini ya miaka 18 lau kama anazidi hapo basi awe anasoma na asizidi miaka 21..
W/end njema.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
poleni kwa wale walio kwazika na mada yangu na nashukuru kwa michango yenu.
Baada ya kusikia tetesi hizo nilitaka uhakika hapa kwa sababu naamini kuna watu wenye uhakika.
Mada yangu kama ingethibitika anaishi hapo,ninge hoji inakuwaje aishi ikulu kama mtoto wa rais au mtumishi wa umma wakati mimi ninaefanya kazi serikalini na kupewa nyumba ya kuishi nimeambiwa naruhusiwa tu kukaa na watoto chini ya miaka 18 lau kama anazidi hapo basi awe anasoma na asizidi miaka 21..
W/end njema.
Pole sana mkuu lakini nadhani wadau hawajakereka na mada yako bali wamekereka na huyo mhusika Rizi1.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,465
Likes
1,517
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,465 1,517 280
poleni kwa wale walio kwazika na mada yangu na nashukuru kwa michango yenu.
Baada ya kusikia tetesi hizo nilitaka uhakika hapa kwa sababu naamini kuna watu wenye uhakika.
Mada yangu kama ingethibitika anaishi hapo,ninge hoji inakuwaje aishi ikulu kama mtoto wa rais au mtumishi wa umma wakati mimi ninaefanya kazi serikalini na kupewa nyumba ya kuishi nimeambiwa naruhusiwa tu kukaa na watoto chini ya miaka 18 lau kama anazidi hapo basi awe anasoma na asizidi miaka 21..
W/end njema.
we mjeshi?
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,734
Likes
226
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,734 226 160
Kweli wewe ni Premium Member?
 
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
3,681
Likes
244
Points
160
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
3,681 244 160
Kama anaishi na baba yake au haishi nae, sisi inatuhusu nini? Peleka upuuzi wako huko huko kwa watu wa sampuli yako!

Aaah!! Ndinani acha hizo bana!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,601
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,601 280
Ameoa anaishi Mikocheni B
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,881
Likes
1,715
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,881 1,715 280
Aishi au asiishi, he is no body to us. Swali lako haliwezi kusaidia kuendeleza hili Taifa, sana sana kulirudisha nyuma tu maana kufatilia private lives za watu ni kukosa kazi.
pax, jaribu ku-argue responsibly:kama ridhiwani anaishi ikulu maana yake ni juwa anaishi kwa kutegemea vijisenti vya walalahoi kwa 100%, bado haikuhusu?!. Kama unajibu la swali tafadhari tupe. Au wewe ndo mhusika-chifu mwakangale!
 
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
521
Likes
13
Points
35
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
521 13 35
Ni sawa aishi ikulu kwa ni si mtoto wa Raisi
 
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
401
Likes
3
Points
35
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2010
401 3 35
poleni kwa wale walio kwazika na mada yangu na nashukuru kwa michango yenu.
Baada ya kusikia tetesi hizo nilitaka uhakika hapa kwa sababu naamini kuna watu wenye uhakika.
Mada yangu kama ingethibitika anaishi hapo,ninge hoji inakuwaje aishi ikulu kama mtoto wa rais au mtumishi wa umma wakati mimi ninaefanya kazi serikalini na kupewa nyumba ya kuishi nimeambiwa naruhusiwa tu kukaa na watoto chini ya miaka 18 lau kama anazidi hapo basi awe anasoma na asizidi miaka 21..
W/end njema.
Mkuu hizo sheria zimeweka kwenu nyie tu, viongozi wwa nchi hii wana uwezo wa kufanya chochote kinachowatuma kwenye akili zao hata kama sheria hairuhusu
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
dah mmenikumbusha lau masha kipindi cha kampeni mdau mmoja alimuomba amkaribishe kwake jamaa akaanza kumbwelambwela kumbe anagombea jimboni kwake hana hata kibanda hata baada ya 5yrs kuwa kama mbunge pia minister kila kitu kwa baba!
uongo mkubwa
 

Forum statistics

Threads 1,238,902
Members 476,226
Posts 29,336,132