Ridhiwani kikwete anaishi ikulu!???


Shaycas

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2009
Messages
901
Likes
37
Points
45

Shaycas

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2009
901 37 45
Wadau naomba kujua kama mtajwa hapo juu anaishi na baba yake hapo Ikulu.
Je kama anaishi hapo ni sawa?
Naomba kuwasilisha
 

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
1,960
Likes
240
Points
160

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
1,960 240 160
Kama anaishi na baba yake au haishi nae, sisi inatuhusu nini? Peleka upuuzi wako huko huko kwa watu wa sampuli yako!
Sasa kati ya yeye na wewe nani ni mpuuzi!? mwenzako kauliza vizuri na kama hauna jibu basi kaa kimya na uwaache wenye majibu! sio kuwakatisha watu tamaa na kuwadhalilisha! Arghhh! grow up!
 

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
5,898
Likes
449
Points
180

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
5,898 449 180
dah mmenikumbusha lau masha kipindi cha kampeni mdau mmoja alimuomba amkaribishe kwake jamaa akaanza kumbwelambwela kumbe anagombea jimboni kwake hana hata kibanda hata baada ya 5yrs kuwa kama mbunge pia minister kila kitu kwa baba!
 
Joined
May 13, 2009
Messages
64
Likes
0
Points
0

artist

Member
Joined May 13, 2009
64 0 0
dah mmenikumbusha lau masha kipindi cha kampeni mdau mmoja alimuomba amkaribishe kwake jamaa akaanza kumbwelambwela kumbe anagombea jimboni kwake hana hata kibanda hata baada ya 5yrs kuwa kama mbunge pia minister kila kitu kwa baba!
Kuna mambo mengi ya kitaifa ya kujadili lakini kwa kuwa mdau kataka kujua jambo wanaojua ni vyema wakamsaidia huenda anatufanyia utafiti wa maana tutakaouona umuhimu wake baadaye. Kwa taarifa tu ni kwamba Ridhi alikataa kukaa Ikulu ingawa zipo siku huenda na kubarizi huko. Aliwahi kukaa Masaki kisha akarudi pale Ursino kwenye nyumba ya baba yake ambayo kwa sasa inafanyiwa ukarabati mkubwa kwani wamenunua hadi nyumba ya jirani na kumhamisha.
 

Shaycas

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2009
Messages
901
Likes
37
Points
45

Shaycas

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2009
901 37 45
poleni kwa wale walio kwazika na mada yangu na nashukuru kwa michango yenu.
Baada ya kusikia tetesi hizo nilitaka uhakika hapa kwa sababu naamini kuna watu wenye uhakika.
Mada yangu kama ingethibitika anaishi hapo,ninge hoji inakuwaje aishi ikulu kama mtoto wa rais au mtumishi wa umma wakati mimi ninaefanya kazi serikalini na kupewa nyumba ya kuishi nimeambiwa naruhusiwa tu kukaa na watoto chini ya miaka 18 lau kama anazidi hapo basi awe anasoma na asizidi miaka 21..
W/end njema.
 

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
206
Points
160

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 206 160
poleni kwa wale walio kwazika na mada yangu na nashukuru kwa michango yenu.
Baada ya kusikia tetesi hizo nilitaka uhakika hapa kwa sababu naamini kuna watu wenye uhakika.
Mada yangu kama ingethibitika anaishi hapo,ninge hoji inakuwaje aishi ikulu kama mtoto wa rais au mtumishi wa umma wakati mimi ninaefanya kazi serikalini na kupewa nyumba ya kuishi nimeambiwa naruhusiwa tu kukaa na watoto chini ya miaka 18 lau kama anazidi hapo basi awe anasoma na asizidi miaka 21..
W/end njema.
Pole sana mkuu lakini nadhani wadau hawajakereka na mada yako bali wamekereka na huyo mhusika Rizi1.
 

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
5,898
Likes
449
Points
180

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
5,898 449 180
poleni kwa wale walio kwazika na mada yangu na nashukuru kwa michango yenu.
Baada ya kusikia tetesi hizo nilitaka uhakika hapa kwa sababu naamini kuna watu wenye uhakika.
Mada yangu kama ingethibitika anaishi hapo,ninge hoji inakuwaje aishi ikulu kama mtoto wa rais au mtumishi wa umma wakati mimi ninaefanya kazi serikalini na kupewa nyumba ya kuishi nimeambiwa naruhusiwa tu kukaa na watoto chini ya miaka 18 lau kama anazidi hapo basi awe anasoma na asizidi miaka 21..
W/end njema.
we mjeshi?
 

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,759
Likes
1,663
Points
280

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,759 1,663 280
Aishi au asiishi, he is no body to us. Swali lako haliwezi kusaidia kuendeleza hili Taifa, sana sana kulirudisha nyuma tu maana kufatilia private lives za watu ni kukosa kazi.
pax, jaribu ku-argue responsibly:kama ridhiwani anaishi ikulu maana yake ni juwa anaishi kwa kutegemea vijisenti vya walalahoi kwa 100%, bado haikuhusu?!. Kama unajibu la swali tafadhari tupe. Au wewe ndo mhusika-chifu mwakangale!
 

King kingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
401
Likes
3
Points
35

King kingo

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2010
401 3 35
poleni kwa wale walio kwazika na mada yangu na nashukuru kwa michango yenu.
Baada ya kusikia tetesi hizo nilitaka uhakika hapa kwa sababu naamini kuna watu wenye uhakika.
Mada yangu kama ingethibitika anaishi hapo,ninge hoji inakuwaje aishi ikulu kama mtoto wa rais au mtumishi wa umma wakati mimi ninaefanya kazi serikalini na kupewa nyumba ya kuishi nimeambiwa naruhusiwa tu kukaa na watoto chini ya miaka 18 lau kama anazidi hapo basi awe anasoma na asizidi miaka 21..
W/end njema.
Mkuu hizo sheria zimeweka kwenu nyie tu, viongozi wwa nchi hii wana uwezo wa kufanya chochote kinachowatuma kwenye akili zao hata kama sheria hairuhusu
 

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
140
Points
160

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 140 160
dah mmenikumbusha lau masha kipindi cha kampeni mdau mmoja alimuomba amkaribishe kwake jamaa akaanza kumbwelambwela kumbe anagombea jimboni kwake hana hata kibanda hata baada ya 5yrs kuwa kama mbunge pia minister kila kitu kwa baba!
uongo mkubwa
 

Forum statistics

Threads 1,204,034
Members 457,093
Posts 28,138,891