Richmond + TANESCO: The complete deal

Richmond + TANESCO: The complete deal

Sitashangaa serikali ikija kusema hii mikataba ni feki sio halisi ambayo watumishi wake walisaini
Yebo yebo, hilo sio tatizo. Watakapokuja kutuambia hii mikataba ni feki, itabidi watuonyeshe ya kwelikweli. Huko ndiko tunakoelekea.
 
Yebo yebo, hilo sio tatizo. Watakapokuja kutuambia hii mikataba ni feki, itabidi watuonyeshe ya kwelikweli. Huko ndiko tunakoelekea.


Ama kweli "Saa ya Ukombozi" ikifika kila kitu kinakuwa mahali pake...ni kama Kisu cha Moto kwenye Siagi...wananchi wenyewe japo kwa uchache wao wanajua la kufanya...mimi naona Mapambano ya Fikra sasa ndio yanaanza...na nina imani Wananchi wako tayari kuliko mimi na wengine wengi tulivyodhania.
 
’’When transparency and accountability are weak, the extractive industries may instead contribute to poverty, corruption, and conflict - the so-called ’resource curse’.

....Na hiki ndio tunachoambulia sasa,naomba JK aulizwe swali straight WHY NOT JOINING EIT? maana by joining we have nothing to loose as a country then tumsikie atakavyochapia
 
Muungwana atakuwa alishapagawa..hii ni dalali tosha kuanguka kwa dola ya mtandao ndio kumekaribia..mie simoooo
 
invisible.....
mie nilikuwa na idea moja......unajua awamu hii tumeona nyeti nyingi za seriakli zinavuja ovyoovyo sana,so dcuments kama hizi jamani bora save ktk ur inbox ya yahoo/google/hotmail etc manake nafikiri siku zinazokuja huko baadae ukifika airport na laptop yako unaambiwa iwashe hapo wakuu wanaangalia una nn na nani lkn kama umeweka ktk mails zako hata wafanye nini hawaipati au unaonaje mheshimiwa admin?
 
invisible.....
mie nilikuwa na idea moja......unajua awamu hii tumeona nyeti nyingi za seriakli zinavuja ovyoovyo sana,so dcuments kama hizi jamani bora save ktk ur inbox ya yahoo/google/hotmail etc manake nafikiri siku zinazokuja huko baadae ukifika airport na laptop yako unaambiwa iwashe hapo wakuu wanaangalia una nn na nani lkn kama umeweka ktk mails zako hata wafanye nini hawaipati au unaonaje mheshimiwa admin?

Mkuu hiyo kazi itakuwa ngumu sana.. sasa wakichukua za airport na zilizoko majumbani na maofisini??

Hapa ni ule usemi wa za mwizi ni arobaini, arobaini yenyewe hiyoooooo inakaribia pariod!
 
invisible.....
mie nilikuwa na idea moja......unajua awamu hii tumeona nyeti nyingi za seriakli zinavuja ovyoovyo sana,so dcuments kama hizi jamani bora save ktk ur inbox ya yahoo/google/hotmail etc manake nafikiri siku zinazokuja huko baadae ukifika airport na laptop yako unaambiwa iwashe hapo wakuu wanaangalia una nn na nani lkn kama umeweka ktk mails zako hata wafanye nini hawaipati au unaonaje mheshimiwa admin?

Engineer Mohd,

Hilo ni wazo zuri kwa mwenye wasiwasi wa kuulizwa awashe laptop ili waone kama ana nyeti hizi. Lakini kumbuka kuwa hii mikataba huko bongo inatolewa bure kwa yeyote anayetaka kwenye ofisi za vyama vya siasa. Kila mtu anayetaka kuiona anaipata bila tatizo. Kama serikali inataka kushika watu itashika wangapi? Itabidi ijenge magereza nyingine.

Mpango uliopo sasa hivi ni kuitafsiri hii mikataba kisha ipelekwe kwa wananchi wanaoishi karibu na machimbo ya madini ili waone kile ambacho mababu zao wamewatunzia for years kinavyoliwa kiulaini na wakoloni weupe kwa weusi.

Hapo ndio serikali kama inataka kukamata wenye hii mikataba basi itabidi wakamate wananchi wote nchi nzima.
 
mie nina mikataba yote..namba yangu ni 0754 77 77 77,waambie hata usalama,
am tired with this bullshit kabisaaaaa,bora kuwa Mungiki tu
 
mie nina mikataba yote..namba yangu ni 0754 77 77 77,waambie hata usalama,
am tired with this bullshit kabisaaaaa,bora kuwa Mungiki tu

Mkombozi you are right on this!,
Mi nilisha sema kumbe hata alkaeda siyo vichaa! Inafikia mahali maudhi yakikuzidi yanakupelekea kuwaza ndivyo sivyo!
 
mie nina mikataba yote..namba yangu ni 0754 77 77 77,waambie hata usalama,
am tired with this bullshit kabisaaaaa,bora kuwa Mungiki tu

Come down buddy,

Mambo yanaenda sawa. Muhimu ni serikali kupata somo kuwa wananchi wamechoka na wanataka kifanyike kitu cha haraka kuwapunguzia ama kuondoa kabisa machungu wanayokumbana nayo kwa wakati huu.

Time will tell!
 
mie nina mikataba yote..namba yangu ni 0754 77 77 77,waambie hata usalama,
am tired with this bullshit kabisaaaaa,bora kuwa Mungiki tu

Mkombozifisadi,
Weka mamboz hapa, kama anavyofanya Mzee mwenzetu Invisible...yeye hapigiwi simu wala nini anayaweka majambozzz hapa na watu tunadowload kwa reference za siku za mbele. Hivyo hima hima na wewe fanya kweli.
 
Haya baada ya pongezi zote, tunaomba uchambuzi!!! kifungu kwa kifungu!!!
 
Haya baada ya pongezi zote, tunaomba uchambuzi!!! kifungu kwa kifungu!!!

Maneno si ndo hayo! Hapo umegusa patamu. Tuanze kutoa hoja wale ambao tumefanikiwa kuinyaka hii kitu. Binafsi nimesoma yote kwanza ndipo nikaamua wacha nijiweke mkao wa kuona wanazuoni wana mawazo gani. Tena minutes of agreement ndizo nimependa zaidi. Mwafrika wa Kike wapi mama?
 
Maneno si ndo hayo! Hapo umegusa patamu. Tuanze kutoa hoja wale ambao tumefanikiwa kuinyaka hii kitu. Binafsi nimesoma yote kwanza ndipo nikaamua wacha nijiweke mkao wa kuona wanazuoni wana mawazo gani. Tena minutes of agreement ndizo nimependa zaidi. Mwafrika wa Kike wapi mama?

Bado nasubiria watu wengi wawe na copy ili tuanze kuuchambua. Weka few more days watu zaidi waupate. majadiliano ya chini kwa chini yanaendelea on how well to do this.

Again, jamani tumvulie kofia invisible kwa kazi nzuri sana anayofanya.

Makofiiiiiii pwah pwah pwah-pwah-pwah pwah pwah pwah-pwah-pwah pwah pwah ...
 
watu mnacheza muziki peke yenu bila patna?

Wewe nakutafutia partner mwenye urefu na size kama yako. Si vizuri kucheza muziki na partner ambae muna tofauti ya maumbo big tyme!

BTW..... Mwanakijiji, wakati ukisubiria partner just clap your hands to Invisible kwa kazi nzuri anayofanya!
 
Wewe nakutafutia partner mwenye urefu na size kama yako. Si vizuri kucheza muziki na partner ambae muna tofauti ya maumbo big tyme!

BTW..... Mwanakijiji, wakati ukisubiria partner just clap your hands to Invisible kwa kazi nzuri anayofanya!

Ina maana Mwanakijiji ni 5'2....kwikwikwiiiii
halafu kule kwenye hi5 anatuyeyusha na kutuambia ni 5'11...
 
Back
Top Bottom