REVEALED: Degree ya Waziri William Lukuvi ni feki!

REVEALED: Degree ya Waziri William Lukuvi ni feki!

Status
Not open for further replies.
mm sio mpanbe wa LUKUVI ila hii ndo info iliyo kwenye Mwananchi ya leo
Elimu: Stashahada ya Sayansi ya siasa, Urusi (Diploma in Political Science -USSR 1982 -1983 ), Cheti cha Ualimu, Cha Ualimu Tabora (1979) Chati cha Masuala ya Usalama, (Iringa Training in Defence and Security 1980)

sasa hii ya Washington International University - USA haikuonyeshwa

kwa hiyo hana degree
 
Bwana B. MSEMAKWELI alishawahi kusema zamani sana tena kwa maandishi(Kitabu) kwamba Williamu Lukuvi ni moja kati ya viongozi walio mafisadi wa elimu akiwa na maana kwamba ana vyeti vya elimu FEKI
 
Kazi kweli kweli,

Open university iko, kwenda soma kama dokta mafuguli, acha chezo ya okota okota vyeti.
 
Hawa 'vihiyo'ndio maana nchi inayumba degree feki zimejaa kibao serikalini
 
Kazi kweli kweli............ Kuna watu wamepiga shule za uhakika lakini hawajulikani... Yana mwisho tu haya lakini.
 
Na sisi tunavyopenda vitu vya fasta fasta....basi ni watz wengi tu wamo kwenye mkumbo!
 
Tena jamaa wa aina hiyo ya akina Lukuvi, Kamala, Nchimbi, Masabauri, Makongoro, Nagu na wote wenye digrii feki ndio wanaojua kutesa kweli kweli. Acha jamaa watafune matunda ya nchi kwa kupiutia ngazi ya CCM kwa vile wanajua yananing'inia kwenye tawi lipi. Utawajua tu kutokana na maamuzi yao; ama wapo wapo tu bila kuwa na maamuzi yoyote, au wanatoa maamuzi yenye kulalia upande upande.

Nyerere alikuwa na elimu safi sana na alikuwa na nafasi ya kuishi kula matunda ya ukoloni kama mwalimu pale Pugu lakini akaamua kuacha kula matunda hayo ya ukololni akapigania uhuru wa watanzania. Leo tuna watanzania wanaopenda kula matunda ya ufisadi na kusahahu maslahi ya watanzania
 
Kichunguu,

Nimeona ni post japo ka punje ka mchango wangu baada ya kuona mzee mwenzangu nawe unakubaliana na hawa watoa mada wengi waliopita.

WaTanzania tume na tunapenda sana kukumbatia VYETI. Kumbuka basi Vyeti sio ELIMU. Ndo maana most successful people in this planet wana degree moja au hawana.

BWM alijaza ma professa na ma DR kwenye serikali yake, mnakumbuka akina Kilonzo, Kapuya etc. Kwenye kazi yoyote duniani mie naamini basic education ya Bachelor degree inatosha, mengine ni EXPOSURE yako tu. Masters hakuna unachoongeza la maana PHD angalau unaongeza kitu ila very specific.

Hivyo basi kwa uzoefu wa Lukuvi na Diploma yake na kazi anayofanya ya kisiasa sioni tatizo. Kama angepewa Profit making Org ningepinga.

Tatizo ninaloliona hapa ni kudanganya au kutumia cheti FEKI, hapo naungana na nyie(kama ni kweli). Ila kuhoji uwezo kwa kuangalia ana degree ngapi hiyo sikubaliani nayo ASILANI.

Nawasilisha
 
Mhmm! Lkn mkuu mhe.mkulo ana CPA (T) kama uhamini nenda pale Nbaa utaona jina lake.
 
Kwani ile DR ya kiranja mkuu vipi?ni halali au feki,watu tunaumia vyuoni wengine wanapewa tu.
 
Kwani ile DR ya kiranja mkuu vipi?ni halali au feki,watu tunaumia vyuoni wengine wanapewa tu.

we wa wapi... Kuna Doctorate za kutunukiwa kwa viongozi hasa marais.. Hawa wengine ni za kuchonga pale Nkrumah! Pale hadi mhuri wa wizara unaupata!
 
mnhhh elimu yake ya mwisho ninayoikumbuka ni ile ya certificate ya political science kule urusi baada ya kumaliza darasa la nne
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom