• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
IsangulaKG
Reaction score
154

Profile posts Latest activity Postings About

  • IsangulaKG
    Kufanya Jambo Baya ni Dhambi, sote Tunafahamu hilo, Ukiwa na nia ya Kufanya jambo jema Badala yake ukafanya jambo baya kwa Kuogopa Kutengwa au kukaripiwa na wafanya Mabaya ni Unafiki, uzabizabina na Ufukara katika Fikra! By Mtulutumbi
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top