Restaurant gani au wapi wanapika chakula kizuri kwa Dar es Salaam?

J

Job sanga

Member
Joined
Apr 3, 2019
Messages
7
Points
45
J

Job sanga

Member
Joined Apr 3, 2019
7 45
Ndugu zangu wenyeji wa dar, ivh ni sehemu gani nzuri ambayo wanauza vyakula vitamu vitam kipenzi cha wengi. Sometimes mm naona ni vzur kubadili mazingira. Bei haijalishi
 
Mama Debora

Mama Debora

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
625
Points
1,000
Mama Debora

Mama Debora

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2018
625 1,000
Tuliofika Dar kwa sababu ya CHUO tu kwa mama zinduna nyuma ya Mabibo hostel mpango mzima asee 1300/= tulikuwa tunamalizia siku!!!

Typed Using KIDOLE
Nasikia mlikuaga mnavitafuna vibinti vykae. Ni kweli?
 
Adilinanduguze

Adilinanduguze

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Messages
758
Points
1,000
Adilinanduguze

Adilinanduguze

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2014
758 1,000
Nenda mayor restaurant kariakoo mtaa wa nyamwezi karibu Na msikiti wa makonde zamani ikiitwa zitta restaurant hapo unapatikana Msosi wa nguvu kuanzia breakfast mpaka lunch kila kitu kipo sawa Na vimepikwa kwa ufundi wa hali ya juu mpaka juice ya pale sio mchezo
Hawa wamefunga siku hizi.
Ila pamoja na uzuri wa chakula walikuwa na reasonable price
 
Adilinanduguze

Adilinanduguze

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Messages
758
Points
1,000
Adilinanduguze

Adilinanduguze

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2014
758 1,000
Muanzisha Uzi inategemea unataka chakula cha aina gani. Ukiacha Chef's Pride sehemu nyingine nyingi za kula inategemea ni watu wenye asili ya wapi
Ukienda Zahir, Zitta, Golden Fork, White Rose, Mishi(tmk) utakuta vyakula kama Pilau, Biryan, Wali Nazi, Samaki na kadhaalika vinavutia
Ukienda Break Point, Chang'ombe Village, Rombo Greenview, Mary's, na Miami Ilala hapa utakuta vyakula kama Michemsho, Kuku choma, Nyama choma, Mbuzi Choma, Mtori na Kongoro ndio mwake
Kwa hiyo ukiuliza Restaurant lazima ueleze unapendelea nini ?
Uzuri wa Chef's Pride wanapika vyakula vya aina zote kwa weledi mkubwa sana
 
SOSDANNY

SOSDANNY

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Messages
319
Points
250
SOSDANNY

SOSDANNY

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2013
319 250
Hii pride mtaa wa libya ipo wapi?
Kuna kamtaa kanaitwa fupi, kanaunganisha Libya Street na Jamhuri Street hapo Kati sasa utaukuta huo mgahawa, chief pride. Hao nawakubali sana kwa mapishi.
 

Forum statistics

Threads 1,303,529
Members 500,948
Posts 31,484,727
Top