Restaurant gani au wapi wanapika chakula kizuri kwa Dar es Salaam?

J

Job sanga

Member
Joined
Apr 3, 2019
Messages
7
Points
45
J

Job sanga

Member
Joined Apr 3, 2019
7 45
Ndugu zangu wenyeji wa dar, ivh ni sehemu gani nzuri ambayo wanauza vyakula vitamu vitam kipenzi cha wengi. Sometimes mm naona ni vzur kubadili mazingira. Bei haijalishi
 
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2017
Messages
4,856
Points
2,000
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined May 14, 2017
4,856 2,000
Kushoto ndio upande gani wewe???
Kama unatokea wapi???
Kariakoo / Ubungo.
Sorry, ukitokea mataa ya Magomeni, Kawawa Road, kama unaenda njia panda Kigogo, kabla hujafika kituo cha daladaka Mikumi, kushoto kuna msikiti mkubwa sana una rangi nyeupe, unaitwa Masjid Idrissa. Katika geti lake linalotazamana na hotel ya Traventline mbele yake kidogo kuna frame ya restaurant.

Mambo yasiwe mengi, mengi yasiwe mambo
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,903
Points
2,000
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,903 2,000
Bery Simple.mimi nina lost ya almost 50 best restaurant here in dsm.
Ila nenda trip advisor.
Andika best restatin dsm.
Anza kutembelea namba moja mpaka utakakapochoka.
This is what I do and never regret.
La sivyo kila siku utaishia kwenda break point kula chips kuku au samaki samaki.
 
mhuri25

mhuri25

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2016
Messages
943
Points
1,000
mhuri25

mhuri25

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2016
943 1,000
Tuliofika Dar kwa sababu ya CHUO tu kwa mama zinduna nyuma ya Mabibo hostel mpango mzima asee 1300/= tulikuwa tunamalizia siku!!!

Typed Using KIDOLE
 
E

El-Mayore

Member
Joined
Sep 30, 2018
Messages
6
Points
45
E

El-Mayore

Member
Joined Sep 30, 2018
6 45
Nenda mayor restaurant kariakoo mtaa wa nyamwezi karibu Na msikiti wa makonde zamani ikiitwa zitta restaurant hapo unapatikana Msosi wa nguvu kuanzia breakfast mpaka lunch kila kitu kipo sawa Na vimepikwa kwa ufundi wa hali ya juu mpaka juice ya pale sio mchezo
Na bei zao zipo chini sana sijui kama huyo mwarabu wa hapo mayor Kama anapata faida
 

Forum statistics

Threads 1,303,778
Members 501,136
Posts 31,492,424
Top