Restaurant gani au wapi wanapika chakula kizuri kwa Dar es Salaam?

J

Job sanga

Member
Joined
Apr 3, 2019
Messages
7
Points
45
J

Job sanga

Member
Joined Apr 3, 2019
7 45
Ndugu zangu wenyeji wa dar, ivh ni sehemu gani nzuri ambayo wanauza vyakula vitamu vitam kipenzi cha wengi. Sometimes mm naona ni vzur kubadili mazingira. Bei haijalishi
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
35,891
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
35,891 2,000
Ndugu zangu wenyeji wa dar, ivh ni sehemu gani nzuri ambayo wanauza vyakula vitamu vitam kipenzi cha wengi. Sometimes mm naona ni vzur kubadili mazingira. Bei haijalishi
Butiama Restaurant mtaa wa Idrissa Magomeni,pilau ya hapo haina mfano Dar nzima
 
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2017
Messages
4,875
Points
2,000
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined May 14, 2017
4,875 2,000
Magomeni msikitini.

Mambo yasiwe mengi, mengi yasiwe mambo
 

Forum statistics

Threads 1,307,048
Members 502,311
Posts 31,600,300
Top