Restaurant gani au wapi wanapika chakula kizuri kwa Dar es Salaam?

J

Job sanga

Member
Joined
Apr 3, 2019
Messages
7
Points
45
J

Job sanga

Member
Joined Apr 3, 2019
7 45
Ndugu zangu wenyeji wa dar, ivh ni sehemu gani nzuri ambayo wanauza vyakula vitamu vitam kipenzi cha wengi. Sometimes mm naona ni vzur kubadili mazingira. Bei haijalishi
 
Ulopo

Ulopo

Senior Member
Joined
Mar 13, 2015
Messages
103
Points
225
Ulopo

Ulopo

Senior Member
Joined Mar 13, 2015
103 225
Ndugu zangu wenyeji wa dar, ivh ni sehemu gani nzuri ambayo wanauza vyakula vitamu vitam kipenzi cha wengi. Sometimes mm naona ni vzur kubadili mazingira. Bei haijalishi
karibu sana jijini kuwa makini komaa na jinsia yako uliyokuja nayo... usikubali kulipiwa ukifika huko mgahawani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
1,839
Points
2,000
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
1,839 2,000
Kuna mkahawa upo pale Magomeni usalama jirani na msikiti , kuna wazenji pale chakula Kitamu sana
Lakini pia kuna yami yami pale posta....
Kuna mkahawa upo jirani na Ofisi za Lumumba pale nyuma aisee sijui wanaita Mange... aah kuna biriani moja matata sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
E

El-Mayore

Member
Joined
Sep 30, 2018
Messages
6
Points
45
E

El-Mayore

Member
Joined Sep 30, 2018
6 45
Nenda mayor restaurant kariakoo mtaa wa nyamwezi karibu Na msikiti wa makonde zamani ikiitwa zitta restaurant hapo unapatikana Msosi wa nguvu kuanzia breakfast mpaka lunch kila kitu kipo sawa Na vimepikwa kwa ufundi wa hali ya juu mpaka juice ya pale sio mchezo
 
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,107
Points
1,500
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,107 1,500
Brake point Kinondoni makaburini


Sent from my iPhone using JamiiForums
Mkuu ni wachafu hakuna mfano,jaribu siku moja kuchungulia jikoni naapa hutakaa upate msosi hapo mahali ya pale mjini nayo ndio usiseme
 
ChickMagnet

ChickMagnet

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
1,295
Points
1,500
ChickMagnet

ChickMagnet

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
1,295 1,500
Kuna moja ilikuaga pale posta azam karibia na round about ghorofani sjui bado ipo aisee nilikulaga prawns watamu mpaka leo nawakumbuka
 
super nova

super nova

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
1,471
Points
2,000
super nova

super nova

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
1,471 2,000
Akemi restaurant goldern jubillee tower ni sehemu nzuri sana view wise and hospitality bufe ni Tsh 35 mchana is in point au Serena ambapo bufe ni 65
 

Forum statistics

Threads 1,303,832
Members 501,153
Posts 31,494,314
Top