Renatus Mkinga alazwa Muhimbili

Renatus Mkinga alazwa Muhimbili

zile zitakuwa zimeshaisha. pole mkinga.
Acha kujadili mambo yasiyo na msingi!Mkinga hajaomba mchango wako,mleta hoja ndiye ameshauri juu ya hilo.Mbona harusini/msibani kwa tajiri ndiko huchangwa pesa nyingi kuliko kwa masikini???Acha mawazo mgando kuwa support kwenye maswala ya kijamii kama maradhi ni kwa walioishiwa tu.Doesn't matter kama ziliisha au zipo,tunaojua umuhimu wa kufanya hvyo tutafanya.
 
pole sana kamanda mngu atakusaidia upne mpema kuendelea na mpambano
 
Nayeye anaufisadi wake ameshindwa kutoka ndo maana anastress za kusema hovyo. Pole yake yakuumwa lakini jamaa hafai hata kidogo bora nikae kimya maana mimi mwanamke mtaanza alikukopa mara hili lakini ndo ukweli wenyewe jamaa kimeo

kwel wewe mbumbumbu ulitaka akuhonge ile m100 ili umpende, unapenda free free, nahisi utakua TASA MNAFIKI.
 
mkinga.JPG


Nimepokea taarifa kuwa Comrade Renatus Mkingah, a.k.a Mkinga Mkinga
Mwanaharakati machachari na hodari, msemaji asiyeogopa, mtunza ushahidi asiyebabaika,

Amelazwa Hosipitalini Muhimbili - kibasila 1st Floor Wodi namba 11 kitanda namba 25.
Kidole gumba kimeoza kwa sababu ya diabetes [kisukari] kwa hiyo kinatakiwa kuwa amputated[kukatwa]
Anahitaji msaada wa hali, mali na sala.

Tafaadhalini wana JF tumsaidie. tunaoweza tumtembelee.
namba yake ni 0642644946 - waweza kumpigia ukimfariji au ukatumbukiza kitu kwenye hiyo tigo Pesa.

Mh huyu jamaa 2009/2010 alishinda Bahati nasibu ya VODACOM 100Ml kwahiyo Milionea sasa inakuwaje leo tumchangi pesa?
 
Mh huyu jamaa 2009/2010 alishinda Bahati nasibu ya VODACOM 100Ml kwahiyo Milionea sasa inakuwaje leo tumchangi pesa?

Unayo andika hapa haulingani nayo umri kabisa mkuu.
Itoshe tu kupuuzia na kuondoka kuliko comment kama uliyo weka.
 
Ugua pole Kamanda. Tutatupia chochote kwenye hiyo tigopesa ili kikusaidie.
Lakin kwa nini ugonjwa huu nao unakuja kwa kasi sana? Nadhani ni vyema tukianza kuangalia vitu tunavyokula na kunywa kila siku ili kupunguza madhara yake
 
Mawazo na fikra potofu....hatuwezi kufika mahali tukakubali kuwa binadamu yeyote leo atakuwa mzima na kesho akaumwa na yote ni mapenzi ya Mungu?


Mkuu uliongea hivo basi hii nchi huijui vzr

Fikiria Mwakyembe kishasoma ile taarifa ya richmond miaka kadhaa iliopita kulikuwa na sbb gani ya kumuua leo????
 
Yote yanawezekana kwake anayeamini,naamini kwamba comrade mkinga utapona katika jina la aliye juu!
 
Pole sana komredi.
Mungu akujalie upone. Nakumbuka nilikutana nae kituo cha polisi Staki Shari Ukonga very recently, sijajua nini kilipmeleka pale
 
Anahitaji ulinzi wa wazalendo, wasije wakammwakyembe. watu kama huyu ni muhimu sana kwa kuwapa changamoto viongozi wazembe na mafisadi. Mungu atamlinda.
 
Mungu amponye haraka Mkinga ili arudi kwenye harakati za kulimboa hili taifa,
Get well soon Mkinga
 
Back
Top Bottom