pierre tall
JF-Expert Member
- Nov 5, 2013
- 4,350
- 4,016
Mimi kwetu kilichopotea ni ile hari yakupambana na timu ikawa haina kiongozi ambaye ataleta ile hali yakuheshimiana...huyu jamaa anajua kujenga hiyo nakuondoa viburi..utakumbuka hata wakat anakuja msimu ulee tulikuwa na mastar wengi ila hatukuwa na timu ya ushindani na kila mtu alijiona ni mtawala kama ukoo wa kambale...sasa ngoja kwanza atujengee timu kisha baadae tuangalie mambo mengine.Don Florentino Perez bado tunae kwahiyo tuangalie world cup kwanza huku tukisubiri project ya Mourinho. Sijui kama kikosi kitabadilika lakini labda mpotugizi atabadilisha style ya uchezaji