Re: Punyeto kwa ofisi


Status
Not open for further replies.
W

Wambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2011
Messages
556
Likes
87
Points
45
W

Wambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2011
556 87 45
Mwajiriwa: Boss umeniita?
Boss: Yeah,nimekuita nenda
kapige punyeto
mwajirira: (baada ya mda
mfupi): sawa boss,tayari
nimepiga. Boss:Nenda kapige tena.
Mwajiriwa: tayari
nimeshapiga tena
Boss: Nenda kapige tena
mara ya mwisho.
Mwajiriwa: Boss nimeishiwa hadi
nguvu,sina uwezo tena
wa kupiga punyeto. Boss: Vizuri sana,haya
chukua funguo za gari
mpeleke binti yangu
nyumbani
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Likes
80
Points
145
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 80 145
hehehe,mdingi super-protective
 
U

ulanzi mtamu

Senior Member
Joined
May 19, 2012
Messages
102
Likes
0
Points
0
U

ulanzi mtamu

Senior Member
Joined May 19, 2012
102 0 0
nimeipenda xana hyo...
 
M

Masilingi P

New Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
4
Likes
0
Points
0
M

Masilingi P

New Member
Joined Sep 18, 2011
4 0 0
Hiyo balaa,no kumtamani binti boss tena,ila kuna wengine nguvu inarudi baada ya kupata mzigo.
 
M

Mama Coo

Member
Joined
Mar 17, 2012
Messages
11
Likes
0
Points
0
M

Mama Coo

Member
Joined Mar 17, 2012
11 0 0
Haaaaaaa haaaaaa hiyo safi
Mwajiriwa: Boss umeniita?
Boss: Yeah,nimekuita nenda
kapige punyeto
mwajirira: (baada ya mda
mfupi): sawa boss,tayari
nimepiga. Boss:Nenda kapige tena.
Mwajiriwa: tayari
nimeshapiga tena
Boss: Nenda kapige tena
mara ya mwisho.
Mwajiriwa: Boss nimeishiwa hadi
nguvu,sina uwezo tena
wa kupiga punyeto. Boss: Vizuri sana,haya
chukua funguo za gari
mpeleke binti yangu
nyumbani
 
peoples power

peoples power

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
471
Likes
37
Points
45
peoples power

peoples power

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
471 37 45
mwajiriwa: Boss umeniita?
Boss: Yeah,nimekuita nenda
kapige punyeto
mwajirira: (baada ya mda
mfupi): Sawa boss,tayari
nimepiga. Boss:nenda kapige tena.
Mwajiriwa: Tayari
nimeshapiga tena
boss: Nenda kapige tena
mara ya mwisho.
Mwajiriwa: Boss nimeishiwa hadi
nguvu,sina uwezo tena
wa kupiga punyeto. Boss: Vizuri sana,haya
chukua funguo za gari
mpeleke binti yangu
nyumbani
hiyo siyo dawa hata kidogo mkuu hapo hesabu kuwa mtoto wako kaliwa
 
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
4,181
Likes
521
Points
280
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
4,181 521 280
Hivi nyeto linaweza kumaliza hamu ya kitu halisi.
 
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Messages
4,714
Likes
166
Points
160
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2009
4,714 166 160
Hahahaaaaaa... Huyu kweli mwajiriwa mtiifu.
 
samilakadunda

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2011
Messages
1,722
Likes
57
Points
145
samilakadunda

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2011
1,722 57 145
Mbafu sangu jamaaaan!
 
Mtanzanika

Mtanzanika

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
2,302
Likes
785
Points
280
Mtanzanika

Mtanzanika

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
2,302 785 280
mzigo unalika kama kawa!nyeto ni nyeto na ile ni ile!
 
KML

KML

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
863
Likes
6
Points
35
KML

KML

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
863 6 35
kwani boss alikua na uhakika gani kama jamaa kweli alipiga nyeto..ila usije ukajaribu maana watu kama wana super shaft mwilin mwao
 
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,809
Likes
35
Points
145
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,809 35 145
Hatariiiiiii
 
leloch

leloch

Senior Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
106
Likes
0
Points
35
leloch

leloch

Senior Member
Joined Aug 30, 2011
106 0 35
hyo ishawah kuwekwa kwa kingereza..
 
Jo the Great

Jo the Great

Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
20
Likes
0
Points
0
Jo the Great

Jo the Great

Member
Joined Jun 1, 2012
20 0 0
Technic nzuri sana hiyo,huyo bosi ni genius
 
mjomba wa kale

mjomba wa kale

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
266
Likes
9
Points
35
mjomba wa kale

mjomba wa kale

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
266 9 35
Hiyo sio dawa tena akipewa dozi huyo mtoto wa bosi atachonga mzinga kwakuwa mpaka jamaa ashushe mzigo nje ndani a.k.a kwangu kwako kama 1,000,000 na ziada hv na utamu wa kutosha.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,273,106
Members 490,295
Posts 30,471,571