RC Singida: Nilimuweka DMO rumande ili apate akili

But y madactari wamekaaa kimya aiseee yule dogo aliondoka pale kwa uchungu kweli but hana la kufanya kila mtu anamwangalia tu dah
 
Hivi madactary mpo au bado mnasoma BS Hakikisheni huyu dogo anarudishwa kazini its shame
 
Daktari hana akili??hivi huwa haugui huyu mkuu?madaktari mmekaa kimya tuu!!nyie wakuu acheni kuchezea taaluma za wenzenu.

Daktari kimaadili haruhusiwi kutumia taaluma yake kudhuru, hata ukikosewa vipi!!
 
Kwani hawana chama chao hawa madactari jamaaa. Hata tamko lao sijasikia
 
Ndio maana hatuwezi kukubali Bashite aachwe hivihivi, yaani mtu kafeli hadi darasa la 4 halafu anajiona Mungu mtu, hii ni dharau. Kuna umuhimu wa kuangalia elimu pia kwenye teuzi za u-dc na u-rc
Yani wanatumia madaraka vibaya sana bashite nae aliwaongosha engineer wa tanesco na wale afisa ardhi dah hawa vichaaa ndo hatuwataki dah this is shemu kwa kweli
 
Ndivyo baadhi ya viongozi wetu wanavyo tatua migogoro na ndivyo walivyo siku zote
 
Kipi bora kutangaza mlipuko wa kipindupindu au kupambana na kutibu ugonjwa usienee na kuleta madhara zaidi? Nadhani huyu Mama atumie akili akumbuke udaktari ni taaluma na haina ukomo wakati u RC unaukomo na ukitoka halo huna LA kufanya zaidi ya huyo Dr ambaye kesho utakwenda kwake kutibiwa, na akikukumbuka ndio utajua kipindundu kinatibiwa au kinatangazwa.
 
Mpaka uwe daktari inachukua miaka mitano chuo ukisoma, mpaka kuwa mkuu wa mkoa inakuchukua miaka mingapi chuo? Ukipata jibu utajua nani hana akili

 

Ataambiwa ajitibu mwenyewe kwani daktari yuko lock up.
 
Hahahahaha
 
Huyo Dr aende tu Kenya alipwa vizuri sana na kujengewa hata nyumba Daktari hakosi kazi hata siku moja
 
Mpaka uwe daktari inachukua miaka mitano chuo ukisoma, mpaka kuwa mkuu wa mkoa inakuchukua miaka mingapi chuo? Ukipata jibu utajua nani hana akili
Mkuu wa wa mkoa ni Dr(PhD) je kwa uwezo wako unazani alizaliwa tu na kua mkuu wa mkoa... Je amesoma miaka mingapi mpaka kua na PHD
 
Mpaka uwe daktari inachukua miaka mitano chuo ukisoma, mpaka kuwa mkuu wa mkoa inakuchukua miaka mingapi chuo? Ukipata jibu utajua nani hana akili

Hizi kazi za kina DAUDI BASHITE a.k.a Paulo Makondas. & Co. Ltd huwa hazihitaji elimu!
Ogopa sana mijitu iliyozungusha F4 ikipewa madaraka.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…