RC Gambo: Tarehe 1, Sep kiumbe chochote kisithubutu kuandamana Arusha

RC Gambo: Tarehe 1, Sep kiumbe chochote kisithubutu kuandamana Arusha

Hahahahaaa... Mkoa wake!??? Ngoja tuone. Wakuu wa nchi!!!!! Hivi nchi bila watu hao wakuu watamuongoza nani? Basi haki sawa kwa wote izingatiwe. Arusha ina wenyewe.
 
huu ni wakati wa CHADEMA kuonyesha nguvu yake kwa mkoa wa arusha. bahati nzuri halmashauri nyingi katika mkoa huo zinaongozwa na chadema. chondechonde chadema mkirudi nyuma kuwaogopa hawa wakuu wa mikoa walioletwa tu kwa uteuzi wa rais mtakuwa mmejiondolea sifa ya kuwa chama cha siasa. huu ni wakati wa kina LEMA na wengine kuonyesha kwamba uwoga ni dhambi mbaya hapa duniani....
 
Kama hii nchi ni ya babke sawa.
Halafu hili la viongozi kuita eneo analoongoza kuwa ni lake inatia kinyaa sana...Jimbo langu, Mkoa wangu, Wilaya yangu.. Etc.......cha kufuatwa ni sheria na katiba.,Muda umefika tukatae kuwatukuz viongozi wenye akili za kilimbukeni namna hii..
Kabisa. Wanataka tuanze kuwa abudu wao wakati waku abudiwa ni Mungu peke yake. Mtu anashinda kufanya majukumu yake anageuka vitisho kwa watu. Sijui tuna elekea wapi
 
Kuna watu ni walevi wa madaraka, unawezaje kusema kuwa mkoa wako? Unaposema mkoa unamaanisha ardhi, watu na mali zao. Hivi wanaamini kuwa hivyo vyote ni vyao? Mimi naamini namilikiwa na Mungu tu na siyo mwanadamu yeyote awaye.

Kauli za namna hii ni ulimbukeni, na zinadhalilisha utu wa mwanadamu.
 
GAMBO amejisahau tu, anadhani ameteuliwa kuwa mkuu wa mkoa wa DODOMA kule kwa wakoma!

Huku ni Arusha, ajiandae kula haya maneno yake! Sept 1, UKUTA uko pale pale, kama anadhani kutuma Polisi watuue ndio suluhisho! anajidanganya! Sisi sio wa kwanza kufa, wala hatuogopi kifo! Mpeni ujumbe kuwa tutafia jambo jema, kudai Demokrasia ya Nchi tuliyopewa na MUNGU!
 
Nguvu ya umma ilifanya maamuzi October 2015 CCM majimbo 190, UKAWA 39 bado mnasubiri nguvu ya umma ipi?
mkuu kilichofanyika oktoba kwa data zako hizo mungu anajua....ccm walifanya maajabu mengi sana kwenye uchaguzi wa mwaka jana wakisaidiwa na dola...
 
Sikujua kama UKUTA unaweza kutisha namna hii!! Nchi inasimama a week before? Kila kiongozi anaongelea UKUTA!!!
Hakuna anayeongelea uchumi wala huduma za jamii!! UKUTA si ni siku moja tu??
 
Kama hii nchi ni ya babke sawa.
Halafu hili la viongozi kuita eneo analoongoza kuwa ni lake inatia kinyaa sana...Jimbo langu, Mkoa wangu, Wilaya yangu.. Etc.......cha kufuatwa ni sheria na katiba.,Muda umefika tukatae kuwatukuz viongozi wenye akili za kilimbukeni namna hii..
Hawa makada wa ccm wanatupeleka pabaya sana ajue kuwa watu hawamuogopi huyo gambo bali watu wanacho angalia na kujali ni sheria tu inasemaje
 
Anafikiri watu watamuogopa yeye? Wana Arusha walisha ikataa ccm na watu wake woote
 
Ninahesabu siku tu maanake tambo zimekuwa nyingi kila upande unajiona mbabe.

I wish maandamano yaongozwe na hao wanasiasa lakini naona kabisa hawatajitokeza,wengine watapanga ajali ili wawe hospitalini siku yenyewe na wengine watahakikisha wanalala rumande ili wasishiriki.

Kwa kifupi sioni maandamano hiyo tarehe moja.
 
Kwa wale wakazi wa Arusha, Mkuu wa Mkoa mpya Ndg. Mrisho Gambo katoa onyo kali na kusema tarehe 1, September kiumbe chochote kile chenye uhai kisithubutu kuandamana katika mkoa wake. Gambo kasema hayo jana katika mapokezi makubwa yaliyofanya na wakazi wa mkoa huo.

My take:

Asiyesikia la Mkuu, huvunjika guu. Naamini wote mmesikia onyo mbalimbali zilizotolewa na wakuu wa nchi. Chonde chonde siku hiyo usithubutu kuingia barabarani. Waacheni viongozi wa CHADEMA waingie na watoto wao manake wenyewe ndio wanafaidi ruzuku za chama.
Hawezi kupata mapokezi makubwa huyo! Ni Arusha au ni wapi?!
 
Kama hii nchi ni ya babke sawa.
Halafu hili la viongozi kuita eneo analoongoza kuwa ni lake inatia kinyaa sana...Jimbo langu, Mkoa wangu, Wilaya yangu.. Etc.......cha kufuatwa ni sheria na katiba.,Muda umefika tukatae kuwatukuz viongozi wenye akili za kilimbukeni namna hii..
Mkemee na Mbowe,anaekaa madarakani hadi afe,ina maana Chadema yoote hakuna mtu mwenye uwezo wa kuwa mwenyekiti?
Inabidi kama taifa,tuwe na katiba elekezi,kuwe na ukomo wa kuongoza,na Kiongozi chama chako kikishindwa uchaguzi wa Rais unajiuzulu
Mambo ya viongozi kukaa madarakani ndio kunasababisha udikteta kama huu,wa matamko ya hovyo tu
 
Nimekumbuka usemi wa Muhammar Ghadaff 'I will not give up', 'we will chase the cockroaches'....kumbe angekaaga meza ya mazungumzo na hao cockroaches, huenda hadi leo angekuwepo....ubabe haulipi kivile
Akaishiwaa hadi kufanyiwa ushenzi pia!tatizo hawa viongozi miungu mtu bado hawajifunzi
 
Kama hii nchi ni ya babke sawa.
Halafu hili la viongozi kuita eneo analoongoza kuwa ni lake inatia kinyaa sana...Jimbo langu, Mkoa wangu, Wilaya yangu.. Etc.......cha kufuatwa ni sheria na katiba.,Muda umefika tukatae kuwatukuz viongozi wenye akili za kilimbukeni namna hii..

Halafu haya mambo yote yanayofanyika kwenye uongozi huu yanazidi kuujenga upinzani. Kama mimi binafsi nilipenda sana hatua alizozichukua Magufuli za kupambana na uzembe na rushwa alivyochukua madaraka, lakini sasa nimebadilisha mawazo na sidhani kama ni mtu sahihi wa kuiendeleza nchi hii kutokana na maamuzi yake na watu aliowachagua. Anaweza kuwa na nia nzuri lakini sidhani kama anao uwezo. Kuna tofauti kati ya kuwa na nia na uwezo.
 
Umeongelea kufaidi ruzuku ya chama,lakini matunda/malengo ya hayo maandamano ni zaidi ya hapo na watu wengi wanafahamu.Kama maandamano halali ya amani yanaruhusiwa kikatiba kwanini viongozi wajihami hivo,kwa kutoa vitisho.wanadhani watafanyaje?watawamiminia watu risasi au?
wala si risasi, ni vurungu mtatia adabu. hakuna atakayepoteza maisha. mtapigwa tu baaasi.
 
Hahaaaa hii ndio chugaaa moja hatumwofii yeyote walishindwa wenzie yeye ataweza?
 
Back
Top Bottom