Neema Arusha; RC Gambo kukabidhi pikipiki 200 tarehe 10 Disemba, 2016


Jim007 2

Jim007 2

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
397
Points
250
Jim007 2

Jim007 2

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
397 250
RC Gambo kukabidhi pikipiki 200 - Jumamosi

Mkuu wa Mkoa wa Arusha Mhe. Mrisho Gambo mapema leo amekutana wa waendesha boda boda 200 watakaonufaika na mradi wa kuwainua vijana kiuchumi katika Jiji la Arusha kwa kupatiwa Pikipiki zisizokuwa na riba.

Mhe. Gambo amekutana na vijana hao ili kukamilisha taratibu za mwisho na kuangalia masuala ya usalama kabla hawajakabidhiwa Pikipiki hizo.

Katika Kikao hicho vijana hao wamekubalina kwa Pamoja kwamba watarejesha Tsh 7,000 kwa siku na pia na kwa atakayeweza kwa wiki Tsh 49,000 ama kwa Mwezi itakua Tsh210,000.

Pia walikubaliana kwamba ni ruksa kwa yeyote atakayeweza kulipia zaidi ya kiasi icho ili aweze kumaliza mkopo wa Pikipiki yake na aweze kumilikshwa Pikipiki hiyo.

Haikatazwi kwa mtu yeyote kuleta zaidi ya Tsh 7,000 kwa siku ili uweze kumalizia mkopo wako mapema na ikitokea umekamilisha mkopo huo hata kwa miezi miwili unamilikishwa Pikipiki alisema Mhe. Gambo.

Vijana hao pia walihoji kuhusu service ya Pikipiki hizo na Mwakilishi wa Kishen Enterprises Ltd ambao pia ni mawakala wa Pikipiki aina ya Toyo Mkoani hapa alisema Pikipiki hizo zina warrant wa meizi sita na endapo zitapata hitilafu kwenye Engine katika kipindi hicho wataweza kuifanyia matengenezo bila gharama yeyote au kubadilishiwa Pikipiki nyingine.

Kwa hesabu za kawaida vijana hawa watarejesha Tsh 2,135,000 kwa mchanganuo ufuatao:

Tsh 2,000,000 ni Bei ya Pikipiki
Tsh 135,700 ni gharama ya Bima Kubwa hivyo
Vijana hao watarejesha Tsh 7,000 X siku 305 = 2,135,000.

Tunaposema watalipia kwa kipindi cha mwaka mzima tunaamisha siku 60 zitakua kwa ajili ya service na dharura nyingine na siku 305 ndio watakazoleta marejesho Alimalizia Mkuu wa Mkoa.

Mkuu wa Mkoa wa Arusha amesema Pikipiki hizo zitakabidhiwa siku ya Jumamosi tarehe 10/12/2016 saa nne Asubuhi kwenye Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Arusha.

Wote Mnakaribishwa kushuhudia Tukio hili la Kihistoria.

 
L

likikima

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2016
Messages
871
Points
500
Age
30
L

likikima

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2016
871 500
Nawaonea huruma maccm hivi nayohii Mbinu et ee!
 
M

mikeimani

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2015
Messages
2,627
Points
2,000
M

mikeimani

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2015
2,627 2,000
Hii imekaa vizuri. Ajira hiyo. Pikipiki mpya. Garantii miezi 6, dahh, sasa kazi kwao.

Hili linasaidia watu, hasa vijana kujikwamua kiuchumi.
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Points
2,000
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 2,000
Hivi Bodaboda ni neema? Aibu sana hii nchi badala ya kutuliza akili na kufufua viwanda tuwapatie vijana wetu Ajira salama na zenye hadhi tunakomaa na Bodaboda vijana wanavunjika na kufa kila kukicha na ubunifu ndio umeishia hapo
 
msnajo

msnajo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
2,901
Points
2,000
msnajo

msnajo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
2,901 2,000
RC Gambo kukabidhi pikipiki 200 - Jumamosi

Mkuu wa Mkoa wa Arusha Mhe. Mrisho Gambo mapema leo amekutana wa waendesha boda boda 200 watakaonufaika na mradi wa kuwainua vijana kiuchumi katika Jiji la Arusha kwa kupatiwa Pikipiki zisizokuwa na riba.

Mhe. Gambo amekutana na vijana hao ili kukamilisha taratibu za mwisho na kuangalia masuala ya usalama kabla hawajakabidhiwa Pikipiki hizo.

Katika Kikao hicho vijana hao wamekubalina kwa Pamoja kwamba watarejesha Tsh 7,000 kwa siku na pia na kwa atakayeweza kwa wiki Tsh 49,000 ama kwa Mwezi itakua Tsh210,000.

Pia walikubaliana kwamba ni ruksa kwa yeyote atakayeweza kulipia zaidi ya kiasi icho ili aweze kumaliza mkopo wa Pikipiki yake na aweze kumilikshwa Pikipiki hiyo.

Haikatazwi kwa mtu yeyote kuleta zaidi ya Tsh 7,000 kwa siku ili uweze kumalizia mkopo wako mapema na ikitokea umekamilisha mkopo huo hata kwa miezi miwili unamilikishwa Pikipiki alisema Mhe. Gambo.

Vijana hao pia walihoji kuhusu service ya Pikipiki hizo na Mwakilishi wa Kishen Enterprises Ltd ambao pia ni mawakala wa Pikipiki aina ya Toyo Mkoani hapa alisema Pikipiki hizo zina warrant wa meizi sita na endapo zitapata hitilafu kwenye Engine katika kipindi hicho wataweza kuifanyia matengenezo bila gharama yeyote au kubadilishiwa Pikipiki nyingine.

Kwa hesabu za kawaida vijana hawa watarejesha Tsh 2,135,000 kwa mchanganuo ufuatao:

Tsh 2,000,000 ni Bei ya Pikipiki
Tsh 135,700 ni gharama ya Bima Kubwa hivyo
Vijana hao watarejesha Tsh 7,000 X siku 305 = 2,135,000.

Tunaposema watalipia kwa kipindi cha mwaka mzima tunaamisha siku 60 zitakua kwa ajili ya service na dharura nyingine na siku 305 ndio watakazoleta marejesho Alimalizia Mkuu wa Mkoa.

Mkuu wa Mkoa wa Arusha amesema Pikipiki hizo zitakabidhiwa siku ya Jumamosi tarehe 10/12/2016 saa nne Asubuhi kwenye Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Arusha.

Wote Mnakaribishwa kushuhudia Tukio hili la Kihistoria.


Naipenda Arusha sana, machalii wa Mbauda, ,Morombo, Unga Ltd, Ngaramton, Majengo, Sakina, Sanawari n.k n.k!!! Ni fursa pekee ya kwenda kuchukua boda zenu. Wito wangu kwenu, mumtangulize MUNGU mbele. Nguvu inayotumika kupambana na upinzani ni kubwa sana! Baada ya kujihakikishia kuwa mbunge wenu hayupo mtaani, tunaangalia namna ya kuwasahaulisha habari za mbunge wenu kipenzi. Namna pekee ya kuwasahaulisha ni kucheza na matukio yatakayodumu muda mrefu! This is "creativity". Asante sana RC, Arusha itakukubali kama masahi mteule wa Arusha. Dar tayari wana mungu wao, tunataka walau kila mkoa uwe na mungu wake, ili kuweza kuharakisha maendeleo yetu, kuna watu wanatuchelewesha sana. Naona kwa mbali kila mkoa unaanza kupata ka-sir god
 
Prishaz

Prishaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
2,033
Points
2,000
Prishaz

Prishaz

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2011
2,033 2,000
Wameamua kuingia na gia ya bodaboda!
 
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
6,681
Points
2,000
Age
58
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
6,681 2,000
hizo pikipiki zitakuwa miongoni mwa pikipiki zitakazotumika kumpokea Lema atakapotoka gerezani. maana Lema ni Nyerere wa Arusha
 
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2014
Messages
6,070
Points
2,000
Age
30
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2014
6,070 2,000
Yaacheni yatawale
 
A

Akade Joshua

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2016
Messages
263
Points
250
Age
35
A

Akade Joshua

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2016
263 250
Lema hilo jimbo kashalipoteza hawezi kupata kura 2020
 
K

Kilemakyaaro

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2016
Messages
3,881
Points
2,000
Age
31
K

Kilemakyaaro

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2016
3,881 2,000
Pigeni siasa na huyo kibaka wenu huko kisongo wengine wanapiga kazi
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,700
Points
2,000
Age
53
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,700 2,000
Hii ndiyo neema ya kuichagua CHADEMA,walioichagua CCM hawajapa mkupo kama huu,CCM wanapohangaika kutoa mikopo kama hii kwenye majimbo yanayoshikiliwa na wapinzani wakiamini kuwa wanawahonga wananchi ili waje wawachague wanaofaidika ni wananchi na wataendelea kuwaamini wapinzani kwa kuwachagua ili CCM wanapokazana kumwaga misaada kwa lengo la kuyatwaa tena maeneo hayo,wananchi wazidi kufaidika zaidi na zaidi.
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
8,163
Points
2,000
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
8,163 2,000
Hizi ndiyo zitakazo tumika kumpokea Lema akitoka gerezani kwa mapokezi ya kifalme, Gambo ajiandae kipsychologia kwa hilo.
Umenena bila kumung'unya!!
 

Forum statistics

Threads 1,285,875
Members 494,778
Posts 30,877,121
Top