RC Gambo amtunishia msuli Mkurugenzi wa jiji Arusha

RC Gambo amtunishia msuli Mkurugenzi wa jiji Arusha

Jembe Jembe

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2016
Posts
757
Reaction score
1,822
Mkuu wa mkoa wa Arusha,Mrisho Gambo ametengua maamuzi ya Mkurugenzi wa jiji la Arusha, aliyoyatoa ya kusitisha kibali cha ujenzi wa jengo la Mahakama katika mahakama kuu jijini hapa ,akidai kuwa ujenzi huo uendelee na hakuna MTU wa kuzuia.

Gambo alitua kama Mwewe katika eneo la ujenzi akitokea wilayani Ngorongoro alikokuwa ziarani ,ambapo alidai kwamba Mara baada ya mchakato wa ujenzi wa jengo hilo kuanza ,halimashauri ya jiji la Arusha ilitoa kibali cha ujenzi tarehe 18, desemba/2019 .

"Lakini tarehe 11/3/2020 halmashauri hiyohiyo iliandika barua nyingine kwa jaji mfawidhi ikimtaka kusitisha ujenzi wa jengo la Mahakama kwa madai kwamba jengo hilo lipo karibu na Ikulu ndogo hivyo kuwa na usalama mdogo"

Gambo amesema kuwa kimsingi Mahakama hii sio mpya ni jengo ambalo lipo miaka yote nashughuli za Mahakama zilikuwa zinafanyika hapa na Mahakama sio taasisi ya MTU binafsi ni taasisi ya umma.

"Mimi kama mwenyekiti wa kamati ya ulinzi na usalama ya Mkoa natambua kuwa hii Mahakama haijawahi kuwa tishio la usalama hivyo nimeona kuwa barua iliyoandikwa na Mkurugenzi wa jiji la Arusha, Dkt Maulid Madeni haina mashiko hivyo kwa mamlaka niliyonayo naifuta rasmi na kuagiza ujenzi uendelee na hakuna MTU yoyote atakaye kuja kuzuia ujenzi wa jengo la Mahakama" amesema Gambo

Mkuu huyo wa mkoa alimhakikishia jaji mfawidhi kama kuna MTU yoyote atakuja hapa kuzuia ujenzi huo atoe taarifa Mara moja ili akamatwe na awekwe ndani kama kutakuwa na lawama yoyote Mimi ndio nitahangaika nayo
 
Alichokifanya Gambo, japo ni ushujaa na kuwa decisive kwenye kutoa maamuzi bila kuchelewa, lakini mtindo huu aliotumia ni kinyume cha utawala bora. Huu ni ubabe.

Taasisi za serikali na mamlaka mbalimbali zinapaswa kufanya kazi kwa team work. Sio vizuri kwa RC kumu undermines Mkurugenzi in public, huku ni kumdhalilisha, kumbagaza na kumdogosha!.

Serikali inafanya kazi kwa maandishi, maadam Mkurugenzi wa Jiji aliandika barua with reasons, RC alipaswa kupinga hizo hoja kwa maandishi kitaalamu.

Wenye kufanya mipango miji na matumizi ya ardhi ni ofisi ya Mkurugenzi, sio ofisi ya Mkuu wa Mkoa. Maadam eneo hili liko next to Ikulu, what if ikulu ilipangwa kupanuliwa?.

What if eneo hili liliweza ku accommodate mahakama ikiwa ndogo, ikipanuka kwa magnitude hiyo kila siku rais au VP akiwa Arusha itabidi shughuli za mahakama zisimame?.

What if halmashauri ime earmark eneo jingine more spacious, more convenient kwa jengo hilo kuliko hilo eneo hapo?.

Makonda, Gambo, Happy, Mnyeti etc ni baadhi ya ma RC populist wanafanya kazi kwa populism just like...
At the end of the day, it doesn't help!.

P
 
Amekosea. Mwenye Mamlaka ya kutoa vibali vya ujenzi au kuvisitisha ni Mkurugenzi wa Jiji, Wizara ya Ujenzi kwa majengo ya serikali au Mahakama kama kuna shauri linaendelea kuhusu ujenzi huo. Alichopaswa kufanya ni kuwasiliana na Mkurugenzi na kumfahamisha kwa maandishi kuwa sababu zilizowekwa kwenye zuio hazina mshiko hivyo aondoe zuio. Nae Mkurugenzi ajifunze kuwa kabla ya kutoa kibali alipaswa kujiridhisha kuwa taasisi zote zinazohusika hazina pingamizi.

Amandla.....
 
Alichokifanya Gambo, japo ni ushujaa na kuwa decisive kwenye kutoa maamuzi bila kuchelewa, lakini mtindo huu aliotumia ni kinyume cha utawala bora. Huu ni ubabe.
P
Huo ubabe ndo tunu ya awamu hii amini nakuambia. Kama watoto katika makuzi yao wanamuona baba anampiga mama yao wataamini huo ndo utaratibu wa maisha usishangae nao wakawa namna hyo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu wa mkoa wa Arusha,Mrisho Gambo ametengua maamuzi ya Mkurugenzi wa jiji la Arusha, aliyoyatoa ya kusitisha kibali cha ujenzi wa jengo la Mahakama katika mahakama kuu jijini hapa ,akidai kuwa ujenzi huo uendelee na hakuna MTU wa kuzuia.


Gambo alitua kama Mwewe katika eneo la ujenzi akitokea wilayani Ngorongoro alikokuwa ziarani ,ambapo alidai kwamba Mara baada ya mchakato wa ujenzi wa jengo hilo kuanza ,halimashauri ya jiji la Arusha ilitoa kibali cha ujenzi tarehe 18, desemba/2019 .


"Lakini tarehe 11/3/2020 halmashauri hiyohiyo iliandika barua nyingine kwa jaji mfawidhi ikimtaka kusitisha ujenzi wa jengo la Mahakama kwa madai kwamba jengo hilo lipo karibu na Ikulu ndogo hivyo kuwa na usalama mdogo"


Gambo amesema kuwa kimsingi Mahakama hii sio mpya ni jengo ambalo lipo miaka yote nashughuli za Mahakama zilikuwa zinafanyika hapa na Mahakama sio taasisi ya MTU binafsi ni taasisi ya umma.


"Mimi kama mwenyekiti wa kamati ya ulinzi na usalama ya Mkoa natambua kuwa hii Mahakama haijawahi kuwa tishio la usalama hivyo nimeona kuwa barua iliyoandikwa na Mkurugenzi wa jiji la Arusha, Dkt Maulid Madeni haina mashiko hivyo kwa mamlaka niliyonayo naifuta rasmi na kuagiza ujenzi uendelee na hakuna MTU yoyote atakaye kuja kuzuia ujenzi wa jengo la Mahakama" amesema Gambo


Mkuu huyo wa mkoa alimhakikishia jaji mfawidhi kama kuna MTU yoyote atakuja hapa kuzuia ujenzi huo atoe taarifa Mara moja ili akamatwe na awekwe ndani kama kutakuwa na lawama yoyote Mimi ndio nitahangaika nayo.





Sent using Jamii Forums mobile app
Very poor coordination. Kwann wasiyaongelee huko ofisini mpaka waje public?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu wa mkoa wa Arusha,Mrisho Gambo ametengua maamuzi ya Mkurugenzi wa jiji la Arusha, aliyoyatoa ya kusitisha kibali cha ujenzi wa jengo la Mahakama katika mahakama kuu jijini hapa ,akidai kuwa ujenzi huo uendelee na hakuna MTU wa kuzuia.


Gambo alitua kama Mwewe katika eneo la ujenzi akitokea wilayani Ngorongoro alikokuwa ziarani ,ambapo alidai kwamba Mara baada ya mchakato wa ujenzi wa jengo hilo kuanza ,halimashauri ya jiji la Arusha ilitoa kibali cha ujenzi tarehe 18, desemba/2019 .


"Lakini tarehe 11/3/2020 halmashauri hiyohiyo iliandika barua nyingine kwa jaji mfawidhi ikimtaka kusitisha ujenzi wa jengo la Mahakama kwa madai kwamba jengo hilo lipo karibu na Ikulu ndogo hivyo kuwa na usalama mdogo"


Gambo amesema kuwa kimsingi Mahakama hii sio mpya ni jengo ambalo lipo miaka yote nashughuli za Mahakama zilikuwa zinafanyika hapa na Mahakama sio taasisi ya MTU binafsi ni taasisi ya umma.


"Mimi kama mwenyekiti wa kamati ya ulinzi na usalama ya Mkoa natambua kuwa hii Mahakama haijawahi kuwa tishio la usalama hivyo nimeona kuwa barua iliyoandikwa na Mkurugenzi wa jiji la Arusha, Dkt Maulid Madeni haina mashiko hivyo kwa mamlaka niliyonayo naifuta rasmi na kuagiza ujenzi uendelee na hakuna MTU yoyote atakaye kuja kuzuia ujenzi wa jengo la Mahakama" amesema Gambo


Mkuu huyo wa mkoa alimhakikishia jaji mfawidhi kama kuna MTU yoyote atakuja hapa kuzuia ujenzi huo atoe taarifa Mara moja ili akamatwe na awekwe ndani kama kutakuwa na lawama yoyote Mimi ndio nitahangaika nayo.





Sent using Jamii Forums mobile app
Wote wa ni watu wa System wote wote wanahusika na huo unaoitwa usalama.
 
Amekosea. Mwenye Mamlaka ya kutoa vibali vya ujenzi au kuvisitisha ni Mkurugenzi wa Jiji, Wizara ya Ujenzi kwa majengo ya serikali au Mahakama kama kuna shauri linaendelea kuhusu ujenzi huo. Alichopaswa kufanya ni kuwasiliana na Mkurugenzi na kumfahamisha kwa maandishi kuwa sababu zilizowekwa kwenye zuio hazina mshiko hivyo aondoe zuio. Nae Mkurugenzi ajifunze kuwa kabla ya kutoa kibali alipaswa kujiridhisha kuwa taasisi zote zinazohusika hazina pingamizi.

Amandla.....
Kila mtu anajimwambafy aonekane mbele ya wananchi.
 
kweli hilo jengo liko karibu na ikulu sana , lakini hiyo ikulu iko local sana imepakana na nyumba kibao za raia ukuta mdogo ukipita barabaran unaona ndani, haina hadhi ya kuitwa ikulu
 
Alichokifanya Gambo, japo ni ushujaa na kuwa decisive kwenye kutoa maamuzi bila kuchelewa, lakini mtindo huu aliotumia ni kinyume cha utawala bora. Huu ni ubabe.

Taasisi za serikali na mamlaka mbalimbali zinapaswa kufanya kazi kwa team work. Sio vizuri kwa RC kumu undermines Mkurugenzi in public, huku ni kumdhalilisha na kumdogosha!.

Serikali inafanya kazi kwa maadishi, maadam Mkurugenzi wa Jiji aliandika barua with reasons, RC alipaswa kupinga hizo hoja kwa maandishi kitaalamu.

Wenye kufanya mipango miji na matumizi ya ardhi ni ofisi ya Mkurugenzi, sio ofisi ya Mkuu wa Mkoa. Maadam eneo hili liko next to Ikulu, what if ikulu ilipangwa kupanuliwa?.

What if eneo hili liliweza ku accommodate mahakama ikiwa ndogo, ikipanuka kwa magnitude hiyo kila siku rais au VP akiwa Arusha itabudi shughuli za mahakama zisimame?.

What if halmashauri ime earmark eneo jingine more spacious, more convenient kwa jengo hilo kuliko hilo eneo hapo?.

Makonda, Gambo, Happy, Mnyeti etc ni baadhi ya ma RC populist wanafanya kazi kwa populism just like...
At the end of the day, it doesn't help!.

P
Waziri mkuu anadindiwa sembuse mkurugenzi? Hii inchi ina wenyewe chalii angu😂😂
 
Back
Top Bottom