RC Gambo amtunishia msuli Mkurugenzi wa jiji Arusha

RC Gambo amtunishia msuli Mkurugenzi wa jiji Arusha

Alichokifanya Gambo, japo ni ushujaa na kuwa decisive kwenye kutoa maamuzi bila kuchelewa, lakini mtindo huu aliotumia ni kinyume cha utawala bora. Huu ni ubabe.

Taasisi za serikali na mamlaka mbalimbali zinapaswa kufanya kazi kwa team work. Sio vizuri kwa RC kumu undermines Mkurugenzi in public, huku ni kumdhalilisha na kumdogosha!.

Serikali inafanya kazi kwa maadishi, maadam Mkurugenzi wa Jiji aliandika barua with reasons, RC alipaswa kupinga hizo hoja kwa maandishi kitaalamu.

Wenye kufanya mipango miji na matumizi ya ardhi ni ofisi ya Mkurugenzi, sio ofisi ya Mkuu wa Mkoa. Maadam eneo hili liko next to Ikulu, what if ikulu ilipangwa kupanuliwa?.

What if eneo hili liliweza ku accommodate mahakama ikiwa ndogo, ikipanuka kwa magnitude hiyo kila siku rais au VP akiwa Arusha itabudi shughuli za mahakama zisimame?.

What if halmashauri ime earmark eneo jingine more spacious, more convenient kwa jengo hilo kuliko hilo eneo hapo?.

Makonda, Gambo, Happy, Mnyeti etc ni baadhi ya ma RC populist wanafanya kazi kwa populism just like...
At the end of the day, it doesn't help!.

P
Monkey see Monkey do.
 
Hata hivyo hayo majengo yote mawili ni ya urithi wa mkoloni..si mbaya kama mmoja akatafuta eneo lingine zuri zaidi akajenga upya.
 
Huyo mpumbavu mmoja ndiye huwa anawaambia anaowakamata kuwa " unataka kuchezea mapato ya serikali ya JOHN POMBE JOSEPH MAGUFULI" .Mwenyewe anaona ujanja kutamka majina yote manne kwa kurudia rudia ili akumbukwe vizuri, pumbavu tu. Leo kadhalilishwa yeye sasa. Wacha wadhalilishane.
 
Alichokifanya Gambo, japo ni ushujaa na kuwa decisive kwenye kutoa maamuzi bila kuchelewa, lakini mtindo huu aliotumia ni kinyume cha utawala bora. Huu ni ubabe.

Taasisi za serikali na mamlaka mbalimbali zinapaswa kufanya kazi kwa team work. Sio vizuri kwa RC kumu undermines Mkurugenzi in public, huku ni kumdhalilisha na kumdogosha!.

Serikali inafanya kazi kwa maadishi, maadam Mkurugenzi wa Jiji aliandika barua with reasons, RC alipaswa kupinga hizo hoja kwa maandishi kitaalamu.

Wenye kufanya mipango miji na matumizi ya ardhi ni ofisi ya Mkurugenzi, sio ofisi ya Mkuu wa Mkoa. Maadam eneo hili liko next to Ikulu, what if ikulu ilipangwa kupanuliwa?.

What if eneo hili liliweza ku accommodate mahakama ikiwa ndogo, ikipanuka kwa magnitude hiyo kila siku rais au VP akiwa Arusha itabudi shughuli za mahakama zisimame?.

What if halmashauri ime earmark eneo jingine more spacious, more convenient kwa jengo hilo kuliko hilo eneo hapo?.

Makonda, Gambo, Happy, Mnyeti etc ni baadhi ya ma RC populist wanafanya kazi kwa populism just like...
At the end of the day, it doesn't help!.

P
Wacha waumbuane. Usichopenda kutendewa usimtendee mwingine.
 
Alichokifanya Gambo, japo ni ushujaa na kuwa decisive kwenye kutoa maamuzi bila kuchelewa, lakini mtindo huu aliotumia ni kinyume cha utawala bora. Huu ni ubabe.

Taasisi za serikali na mamlaka mbalimbali zinapaswa kufanya kazi kwa team work. Sio vizuri kwa RC kumu undermines Mkurugenzi in public, huku ni kumdhalilisha na kumdogosha!.

Serikali inafanya kazi kwa maadishi, maadam Mkurugenzi wa Jiji aliandika barua with reasons, RC alipaswa kupinga hizo hoja kwa maandishi kitaalamu.

Wenye kufanya mipango miji na matumizi ya ardhi ni ofisi ya Mkurugenzi, sio ofisi ya Mkuu wa Mkoa. Maadam eneo hili liko next to Ikulu, what if ikulu ilipangwa kupanuliwa?.

What if eneo hili liliweza ku accommodate mahakama ikiwa ndogo, ikipanuka kwa magnitude hiyo kila siku rais au VP akiwa Arusha itabudi shughuli za mahakama zisimame?.

What if halmashauri ime earmark eneo jingine more spacious, more convenient kwa jengo hilo kuliko hilo eneo hapo?.

Makonda, Gambo, Happy, Mnyeti etc ni baadhi ya ma RC populist wanafanya kazi kwa populism just like...
At the end of the day, it doesn't help!.

P
Mkuu kama mtu akikuchukia Serikalini japo naamini hili sio la chuki anaweza kufanya lolote, kipindi hiki kina mambo mengi sana ya kinyume cha taratibu..
 
Amekosea. Mwenye Mamlaka ya kutoa vibali vya ujenzi au kuvisitisha ni Mkurugenzi wa Jiji, Wizara ya Ujenzi kwa majengo ya serikali au Mahakama kama kuna shauri linaendelea kuhusu ujenzi huo. Alichopaswa kufanya ni kuwasiliana na Mkurugenzi na kumfahamisha kwa maandishi kuwa sababu zilizowekwa kwenye zuio hazina mshiko hivyo aondoe zuio. Nae Mkurugenzi ajifunze kuwa kabla ya kutoa kibali alipaswa kujiridhisha kuwa taasisi zote zinazohusika hazina pingamizi.

Amandla.....

ma rc wanakuwa hivi kwa sababu rais naye huwa ana define sheria au kuzipindisha kabisa


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Ndiyo maana MKE wake masela wa ARUSHA wanajipigia Tu..
Huyu gambo ataendelea kugongewa mwanzo mwisho

nimesikitika sana
yani una pesa, una mamlaka, una uume lakini bado unagongewa,
ndio maana nachukia ndoa


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Katika ili namuunga mkono. Tangu miaka yote mahakama ipo na haijawa kuwa threat

mkuu,
tofauti ya mkurugenzi na wewe na gambo ni moja
mkurugenzi anaona future wewe na mwenzio gambo mnaishi kwa mazoea

threat sio lazima itokee zamani au sasa, duniani kote usalama unazingatia future,kama kila binadamu angekuwa na mawazo kama yako au gambo basi leo tusingekuwa tuna vitu kama motion detectors

yawezekana toka tupate uhuru hakuna mkuu wa mkoa wa arusha au rais amewahi kutishiwa usalama wake lakini hiyo inaweza kuwa ni kwa sababu hao wote waliopita hawakuwahi kuwa na maadui wakubwa kama hawa waliopo au wajao,


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Kuna mmoja atakuwa mgombea ubunge, Kuna mmoja ndo atakuwa mwenye mamlaka ya kutangaza matokeo ya uchaguzi.
 
Alichokifanya Gambo, japo ni ushujaa na kuwa decisive kwenye kutoa maamuzi bila kuchelewa, lakini mtindo huu aliotumia ni kinyume cha utawala bora. Huu ni ubabe.

Taasisi za serikali na mamlaka mbalimbali zinapaswa kufanya kazi kwa team work. Sio vizuri kwa RC kumu undermines Mkurugenzi in public, huku ni kumdhalilisha na kumdogosha!.

Serikali inafanya kazi kwa maadishi, maadam Mkurugenzi wa Jiji aliandika barua with reasons, RC alipaswa kupinga hizo hoja kwa maandishi kitaalamu.

Wenye kufanya mipango miji na matumizi ya ardhi ni ofisi ya Mkurugenzi, sio ofisi ya Mkuu wa Mkoa. Maadam eneo hili liko next to Ikulu, what if ikulu ilipangwa kupanuliwa?.

What if eneo hili liliweza ku accommodate mahakama ikiwa ndogo, ikipanuka kwa magnitude hiyo kila siku rais au VP akiwa Arusha itabudi shughuli za mahakama zisimame?.

What if halmashauri ime earmark eneo jingine more spacious, more convenient kwa jengo hilo kuliko hilo eneo hapo?.

Makonda, Gambo, Happy, Mnyeti etc ni baadhi ya ma RC populist wanafanya kazi kwa populism just like...
At the end of the day, it doesn't help!.

P
Mkuu P,
Huko Arusha kati ya RC na Mkurugenzi nadhani hapako shwari sana, mwaka jana kulikuwa na issue ya kiwanja cha kanisa na shule, RC alitoa maelekezo Mkurugenzi akamaliza juu kwa juu, RC anakuja kupata maelezo ya yaliyofanyika akiwa site aliporudi kufuangalia kinachoendelea, kitu ambacho kilitoa tafsiri kuwa RC amedharauliwa.

Mamlaka husika inabidi ziwasaidie la sivyo kuna makubwa zaidi yatakuja kutokea hadharani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Alichokifanya Gambo, japo ni ushujaa na kuwa decisive kwenye kutoa maamuzi bila kuchelewa, lakini mtindo huu aliotumia ni kinyume cha utawala bora. Huu ni ubabe.

Taasisi za serikali na mamlaka mbalimbali zinapaswa kufanya kazi kwa team work. Sio vizuri kwa RC kumu undermines Mkurugenzi in public, huku ni kumdhalilisha, kumbagaza na kumdogosha!.

Serikali inafanya kazi kwa maandishi, maadam Mkurugenzi wa Jiji aliandika barua with reasons, RC alipaswa kupinga hizo hoja kwa maandishi kitaalamu.

Wenye kufanya mipango miji na matumizi ya ardhi ni ofisi ya Mkurugenzi, sio ofisi ya Mkuu wa Mkoa. Maadam eneo hili liko next to Ikulu, what if ikulu ilipangwa kupanuliwa?.

What if eneo hili liliweza ku accommodate mahakama ikiwa ndogo, ikipanuka kwa magnitude hiyo kila siku rais au VP akiwa Arusha itabidi shughuli za mahakama zisimame?.

What if halmashauri ime earmark eneo jingine more spacious, more convenient kwa jengo hilo kuliko hilo eneo hapo?.

Makonda, Gambo, Happy, Mnyeti etc ni baadhi ya ma RC populist wanafanya kazi kwa populism just like...
At the end of the day, it doesn't help!.

P
Utawala bora upi we kalume kenge njaa tupu,vipi faini ya kabendera ulipata mgao.
 
Utoto mwingi sana,

Gambwa kama unasoma thready hii we uache utoto wa kuropoka ropoka ...

Umaarufu hauji kwasababu ya kutoa maamuzi ya papo kwa papo..
 
Alichokifanya Gambo, japo ni ushujaa na kuwa decisive kwenye kutoa maamuzi bila kuchelewa, lakini mtindo huu aliotumia ni kinyume cha utawala bora. Huu ni ubabe.

Taasisi za serikali na mamlaka mbalimbali zinapaswa kufanya kazi kwa team work. Sio vizuri kwa RC kumu undermines Mkurugenzi in public, huku ni kumdhalilisha, kumbagaza na kumdogosha!.

Serikali inafanya kazi kwa maandishi, maadam Mkurugenzi wa Jiji aliandika barua with reasons, RC alipaswa kupinga hizo hoja kwa maandishi kitaalamu.

Wenye kufanya mipango miji na matumizi ya ardhi ni ofisi ya Mkurugenzi, sio ofisi ya Mkuu wa Mkoa. Maadam eneo hili liko next to Ikulu, what if ikulu ilipangwa kupanuliwa?.

What if eneo hili liliweza ku accommodate mahakama ikiwa ndogo, ikipanuka kwa magnitude hiyo kila siku rais au VP akiwa Arusha itabidi shughuli za mahakama zisimame?.

What if halmashauri ime earmark eneo jingine more spacious, more convenient kwa jengo hilo kuliko hilo eneo hapo?.

Makonda, Gambo, Happy, Mnyeti etc ni baadhi ya ma RC populist wanafanya kazi kwa populism just like...
At the end of the day, it doesn't help!.

P
Kumbe hajapona kale katabia kake ka kibashite bashite kutaka kiki za kijinga. Anafanya jambo zuri kwa kutumia njia mbaya.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom