RC Arusha Magesa azidi kuteswa na MSULI wa SPORA LIANA

RC Arusha Magesa azidi kuteswa na MSULI wa SPORA LIANA

uyu mama anamtoa ulimi Mulongo Magesa mpaka anataka kukimbia jiji.

Kudos Mkurugenzi.
 
yaani haya mabandiko yenu yanamuumbua huyu mama kuwa ni pandikizi lenu. Hoja hapo si ufisadi bali ni upandikizi wa huyo mama


kwa iyo kila anayefanya kazi na kupongezwa na watu wa kundi fulani lazima awe ni pandikizi wa kundi hilo???
 
Source please. maana taarifa yenyewe imekaa kiudakuudaku tu. waandishi wa vyombo gani alikuwa anaongea nao? au ni Tanzania Daima tu?

Nafurahi kusikia kila Jema linahusishwa na CHADEMA, na kila mpambanaji anahusishwa na CHADEMA...BIG UP Lizaboni , endeleeni hivyo hivyo!!!
 
Last edited by a moderator:
uyu mama anamtoa ulimi Mulongo Magesa mpaka anataka kukimbia jiji.

Kudos Mkurugenzi.

Usimpe sifa ambayo hana. Mkurugenzi wa Halmashauri hana ubavu wa kuvimbiana na Mkuu wa Mkoa. Ungewaona Wakurugenzi wanavyofyata mkia kwenye vikao vya RCC wala usingethubutu kusema maneno hayo
 
Source please. maana taarifa yenyewe imekaa kiudakuudaku tu. waandishi wa vyombo gani alikuwa anaongea nao? au ni Tanzania Daima tu?

Nafurahi kusikia kila Jema linahusishwa na CHADEMA, na kila mpambanaji anahusishwa na CHADEMA...BIG UP Lizaboni , endeleeni hivyo hivyo!!!

Mkuu, kumbe Tanzania Daima ni CHADEMA! mie nimesema udaku kama wa post hii hauwezi kuandikwa na chombo chochote zaidi ya Tanzania Daima
 
yaani haya mabandiko yenu yanamuumbua huyu mama kuwa ni pandikizi lenu. Hoja hapo si ufisadi bali ni upandikizi wa huyo mama

Wewe usiwe m.p.u.u.z.i jana tulikuwa kwenye press wote usiwe unapinga kila kitu pia kwann mtendaji akiwa strong anaitwa cdm? Kwani mama anakatazwa kuwa cdm? Sheria za utumishi zinasemaje? Serukamba you.
 
Wewe usiwe m.p.u.u.z.i jana tulikuwa kwenye press wote usiwe unapinga kila kitu pia kwann mtendaji akiwa strong anaitwa cdm? Kwani mama anakatazwa kuwa cdm? Sheria za utumishi zinasemaje? Serukamba you.

Migisha u dont have to argue with this fool!! Analipwa by doing so; achana naye! Na upuuzi umemjaa mpaka
Kisogoni ni lazma hata siye ni CCM! Na pale kiongozi anapofanya jambo la kupongeza hatuna budi kumpongeza. Mwache akapokee chake kwa kazi afanyayo.

Ahadi zetu bado hazijabadilika "tutasema kweli fitna kwetu mwiko.......
 
Kwa taarifa tu: huyu sipora ndo yule aliyemkamatisha Badwel Rushwa wakati huo akiwa ni murugenzi mkuranga sasa Adfam malima baada ya kuona gamba mwenzake kadakwa akaanza zengwe kupitia madiwani wakafanikiwa kumng'oa pale ila ni kimtindo ni jembe tatizo ukiwa Gamba unakua automatically ni mchafu tu
 
Usimpe sifa ambayo hana. Mkurugenzi wa Halmashauri hana ubavu wa kuvimbiana na Mkuu wa Mkoa. Ungewaona Wakurugenzi wanavyofyata mkia kwenye vikao vya RCC wala usingethubutu kusema maneno hayo

sasa basi kwa hapa arusha mkuu wa mkoa amenyongewa chini asifanye ufisadi wake kama awali.

Hupendi mafisadi yadhibitiwe ehh??


Hongera sana mama Mkurugenzi kwa kuongeza pato la jiji kinyume na huyu magesa alikua anashiriki kuiba pesa na kusingizia kuwa wapinzani ndo wanapunguza mapato arusha.
 
Kama watendaji wote wa serikali wangekuwa kama huyo mama mimi nisingeichukia CCM kiasi ninachoichukia! I just wish na wengine wabadilike ili tuwatokomeze kina Mulongo (mafisadi)

hivi mkuu katika ukoo wa PANYA kuna panya asiyedokoa na kama yupo atapata shida sana kuishi na hao panya wenzake hata kuhatarisha maisha yake.
=======ccm ni ukoo wa panya!!
 
Usimpe sifa ambayo hana. Mkurugenzi wa Halmashauri hana ubavu wa kuvimbiana na Mkuu wa Mkoa. Ungewaona Wakurugenzi wanavyofyata mkia kwenye vikao vya RCC wala usingethubutu kusema maneno hayo

how old are you??
 
hivi mkuu katika ukoo wa PANYA kuna panya asiyedokoa na kama yupo atapata shida sana kuishi na hao panya wenzake hata kuhatarisha maisha yake.
=======ccm ni ukoo wa panya!!

Hii ni kweli ila unajua nini? kuna wengine huwa wanapiga kelele sana ili wawekwe sawa(watulizwe kimaslahi!). Hiyo nayo inawezekana! Ila maadamu kwa sasa kinachofanyika kina maslahi ya wananchi mie shwari..
 
Back
Top Bottom