RC Arusha Magesa azidi kuteswa na MSULI wa SPORA LIANA

RC Arusha Magesa azidi kuteswa na MSULI wa SPORA LIANA

Meitinyiku L. Robinson

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Posts
412
Reaction score
90
Binafsi nianze kwa kumpongeza mama Spora Liana ambaye ndiye Mkurugenzi mpya wa jiji la Arusha. Pongezi hizi kimsingi zinafuatana na taarifa aliyoitoa mama huyu jana kwa vyombo vya habari hususan kupanda kwa mapato ya jiji kwa tarkiban mwezi mmoja tu toka aingie jijini Arusha.

Kwa maelezo yake alipokutana na vyombo vya habari jana Spora alisema pamoja na changamoto anazokumbana nazo mapato ya jiji yapanda kutoka Shilingi milioni 450 hadi mia 700. Ambapo wanatamia kununua magari kwa ajili ya kutengeza barabara, magari ya taka na vile vile kuchimba shimo kubwa kwa ajili ya taka na mambo mengine kadha wa kadha. Pamoja na hayo, Changamoto kubwa aliyokutana nayo Spora ni swala mgongano wa kimaslahi kati ya Mkuu wa Mkoa wa Arusha ndg Magesa Mulongo na baadhi ya wafanyabiashara ambao Magesa anawakingia kifua.

Spora Liana amesimamia kuhakikisha mabango yote ambayo hajalipiwa na ambayo mapato yake hayajulikani yanapokwenda basi yang'olewe jambo ambalo lilionekana kumkera RC na kuamua kuingilia kati kwamba kuna mtu anatakiwa aachwe. Hili lilimfanya mama huyu asimame kidete jambo ambalo lilipelekea mama huyu kumwomba Hoseah Mkurugenzi wa TAKUKURU ampe vijana ili amfunze Mulongo adabu lakini kabla ya hatua hiyo RSO aliingilia kati na kumwomba mama huyu amsamehe huyu bwana.

Akizungumza na waandishi jana Spora alisema nanukuu " kuna wakubwa wanasema nitumie busara katika swala la mabango nami nawaambia busara iliyo ni sheria zinazolinda Nchi na hasa jiji hili. Sina busara zaidi ya hiyo manake kama nikienda kinyume na sheria hizo hapo ndipo nitakapoonekana kuwa sina busara sasa kama wakubwa hawa wanadhani wana busara zaidi yangu ama hizo sheria basi waendelee kuniingilia katika shughuli zangu. Bodi na kamati zote ziko kisheria hivyo hatuna njia za mkato na kamwe mimi sijazoea njia za mkato." mwisho wa kunukuu.

Katika hali ya kushangaza wakati Mkurugenzi akiendelea na kikao na waandishi wa habari waliingia askari Polisi waliovamilia nguo za kiraia na kuanza kupiga picha wakijifanya ni waandishi wa habari lakini baadae ilijulikana kuwa walitumwa na mkubwa mmoja hata hivyo sababu ya kutumwa haikujulikana mpaka muda huu.

Mama Spora Liana anafahamika vyema kimsimamo na hasa katika swala la kukusanya mapato na hajali mtu yeyote pale anapoamini kuwa anasimamia haki. Na hili sakata la RC ni mwanzo kuna mengi yanakuja.

Kudos Spora Liana endelea kuipa Arusha heshima.
 
Binafsi nianze kwa kumpongeza mama Spora Liana ambaye ndiye Mkurugenzi mpya wa jiji la Arusha. Pongezi hizi kimsingi zinafuatana na taarifa aliyoitoa mama huyu jana kwa vyombo vya habari hususan kupanda kwa mapato ya jiji kwa tarkiban mwezi mmoja tu toka aingie jijini Arusha.

Kwa maelezo yake alipokutana na vyombo vya habari jana Spora alisema pamoja na changamoto anazokumbana nazo mapato ya jiji yapanda kutoka Shilingi milioni 450 hadi mia 700. Ambapo wanatamia kununua magari kwa ajili ya kutengeza barabara, magari ya taka na vile vile kuchimba shimo kubwa kwa ajili ya taka na mambo mengine kadha wa kadha. Pamoja na hayo, Changamoto kubwa aliyokutana nayo Spora ni swala mgongano wa kimaslahi kati ya Mkuu wa Mkoa wa Arusha ndg Magesa Mulongo na baadhi ya wafanyabiashara ambao Magesa anawakingia kifua.

Spora Liana amesimamia kuhakikisha mabango yote ambayo hajalipiwa na ambayo mapato yake hayajulikani yanapokwenda basi yang'olewe jambo ambalo lilionekana kumkera RC na kuamua kuingilia kati kwamba kuna mtu anatakiwa aachwe. Hili lilimfanya mama huyu asimame kidete jambo ambalo lilipelekea mama huyu kumwomba Hoseah Mkurugenzi wa TAKUKURU ampe vijana ili amfunze Mulongo adabu lakini kabla ya hatua hiyo RSO aliingilia kati na kumwomba mama huyu amsamehe huyu bwana.

Akizungumza na waandishi jana Spora alisema nanukuu " kuna wakubwa wanasema nitumie busara katika swala la mabango nami nawaambia busara iliyo ni sheria zinazolinda Nchi na hasa jiji hili. Sina busara zaidi ya hiyo manake kama nikienda kinyume na sheria hizo hapo ndipo nitakapoonekana kuwa sina busara sasa kama wakubwa hawa wanadhani wana busara zaidi yangu ama hizo sheria basi waendelee kuniingilia katika shughuli zangu. Bodi na kamati zote ziko kisheria hivyo hatuna njia za mkato na kamwe mimi sijazoea njia za mkato." mwisho wa kunukuu.

Katika hali ya kushangaza wakati Mkurugenzi akiendelea na kikao na waandishi wa habari waliingia askari Polisi waliovamilia nguo za kiraia na kuanza kupiga picha wakijifanya ni waandishi wa habari lakini baadae ilijulikana kuwa walitumwa na mkubwa mmoja hata hivyo sababu ya kutumwa haikujulikana mpaka muda huu.

Mama Spora Liana anafahamika vyema kimsimamo na hasa katika swala la kukusanya mapato na hajali mtu yeyote pale anapoamini kuwa anasimamia haki. Na hili sakata la RC ni mwanzo kuna mengi yanakuja.

Kudos Spora Liana endelea kuipa Arusha heshima.

Source please. maana taarifa yenyewe imekaa kiudakuudaku tu. waandishi wa vyombo gani alikuwa anaongea nao? au ni Tanzania Daima tu?
 
Nasikia kashikamana na makamanda sasa ule ufisadi wa General Tyre karibu utaibuliwa.
 
Kama watendaji wote wa serikali wangekuwa kama huyo mama mimi nisingeichukia CCM kiasi ninachoichukia! I just wish na wengine wabadilike ili tuwatokomeze kina Mulongo (mafisadi)
 
Sijashuhudia maneno mazito kama haya kutoka kwa kiongozi wa serikali kwa muda mrefu sana!!


"Akizungumza na waandishi jana Spora alisema nanukuu " kuna wakubwa wanasema nitumie busara katika swala la mabango nami nawaambia busara iliyo ni sheria zinazolinda Nchi na hasa jiji hili. Sina busara zaidi ya hiyo manake kama nikienda kinyume na sheria hizo hapo ndipo nitakapoonekana kuwa sina busara sasa kama wakubwa hawa wanadhani wana busara zaidi yangu ama hizo sheria basi waendelee kuniingilia katika shughuli zangu. Bodi na kamati zote ziko kisheria hivyo hatuna njia za mkato na kamwe mimi sijazoea njia za mkato." mwisho wa kunukuu."
 
Safi sana mama kimbiza ukizidiwa rudi cdm

Kumbe ndo maana mnampambaaaaaa. haya, mkichanganya siasa na utendaji hapo ndipo mnaharibu. kuna uzi ulikuwepo humu JF kuwa wakurugenzi wa halmashauri wengi ni CHADEMA na zaidi ya asilimia 70 wanaiibia serikali. kwa hili bandiko nimeamini
 
Sijashuhudia maneno mazito kama haya kutoka kwa kiongozi wa serikali kwa muda mrefu sana!!


"Akizungumza na waandishi jana Spora alisema nanukuu " kuna wakubwa wanasema nitumie busara katika swala la mabango nami nawaambia busara iliyo ni sheria zinazolinda Nchi na hasa jiji hili. Sina busara zaidi ya hiyo manake kama nikienda kinyume na sheria hizo hapo ndipo nitakapoonekana kuwa sina busara sasa kama wakubwa hawa wanadhani wana busara zaidi yangu ama hizo sheria basi waendelee kuniingilia katika shughuli zangu. Bodi na kamati zote ziko kisheria hivyo hatuna njia za mkato na kamwe mimi sijazoea njia za mkato." mwisho wa kunukuu."

hapo ndipo utakapoamini kuwa huo ni udaku wa viongozi na wafuasi wa chadema.
 
Mama hongera cna pambana na mafisadi mkuu wa mkoa asikuingilie wewe ni mcha mungu tenda haki mama usiogope utapigwa vita cna lkni tuko nyuma yako mama peoplezz ni nguvu ya umaa mulongo akikuzingua toa taarifa kwa mbunge wangu godbless lema tunaingia road kama upepo
 
Kama watendaji wote wa serikali wangekuwa kama huyo mama mimi nisingeichukia CCM kiasi ninachoichukia! I just wish na wengine wabadilike ili tuwatokomeze kina Mulongo (mafisadi)

yaani wewe kulishwa tu maneno na huyu mburula tayari umeamini. kweli nimeamini sasa kuwa wafuasi wengi wa chadema ni vihiyo.
 
Mama hongera cna pambana na mafisadi mkuu wa mkoa asikuingilie wewe ni mcha mungu tenda haki mama usiogope utapigwa vita cna lkni tuko nyuma yako mama peoplezz ni nguvu ya umaa mulongo akikuzingua toa taarifa kwa mbunge wangu godbless lema tunaingia road kama upepo

Mtamkosesha ajira bure huyu mama na hayo maneno yenu ya kumnasibisha na CHADEMA.
 
Nasikia kashikamana na makamanda sasa ule ufisadi wa General Tyre karibu utaibuliwa.
Arusha kama ilivyotabiliwa na wengi inaweza kuwa mfano halisi wa ukombozi. Kutokea kwenye matatizo ya kupanga hadi kwenye ku double mapato ya jiji si kitu cha kubeza na hapo bado jiji halijashikwa na wananchi kwa 100%. Itakuwa sawa na dhahabu iliyopitia kwenye moto ili kusafishwa, Mwenyezi Mungu, waangalie waja wako na waumbue wanafiki, wazandiki na wauaji wote!

 
yaani wewe kulishwa tu maneno na huyu mburula tayari umeamini. kweli nimeamini sasa kuwa wafuasi wengi wa chadema ni vihiyo.

Wala mimi siyo mfuasi wa anything! na sijafikiria kuwa mfuasi wa CHADEMA! Nilichosema ni kuwa kama kuna mtu yeyote amepinga ufisadi hata kama ni uliookoa sh 100, hiyo ni hatua ya kupongezwa katika era hii yenye wezi kona zote. Do you have any problem with that?..sorry
 
binafsi nianze kwa kumpongeza mama spora liana ambaye ndiye mkurugenzi mpya wa jiji la arusha. Pongezi hizi kimsingi zinafuatana na taarifa aliyoitoa mama huyu jana kwa vyombo vya habari hususan kupanda kwa mapato ya jiji kwa tarkiban mwezi mmoja tu toka aingie jijini arusha.

Kwa maelezo yake alipokutana na vyombo vya habari jana spora alisema pamoja na changamoto anazokumbana nazo mapato ya jiji yapanda kutoka shilingi milioni 450 hadi mia 700. Ambapo wanatamia kununua magari kwa ajili ya kutengeza barabara, magari ya taka na vile vile kuchimba shimo kubwa kwa ajili ya taka na mambo mengine kadha wa kadha. Pamoja na hayo, changamoto kubwa aliyokutana nayo spora ni swala mgongano wa kimaslahi kati ya mkuu wa mkoa wa arusha ndg magesa mulongo na baadhi ya wafanyabiashara ambao magesa anawakingia kifua.

Spora liana amesimamia kuhakikisha mabango yote ambayo hajalipiwa na ambayo mapato yake hayajulikani yanapokwenda basi yang'olewe jambo ambalo lilionekana kumkera rc na kuamua kuingilia kati kwamba kuna mtu anatakiwa aachwe. Hili lilimfanya mama huyu asimame kidete jambo ambalo lilipelekea mama huyu kumwomba hoseah mkurugenzi wa takukuru ampe vijana ili amfunze mulongo adabu lakini kabla ya hatua hiyo rso aliingilia kati na kumwomba mama huyu amsamehe huyu bwana.

Akizungumza na waandishi jana spora alisema nanukuu " kuna wakubwa wanasema nitumie busara katika swala la mabango nami nawaambia busara iliyo ni sheria zinazolinda nchi na hasa jiji hili. Sina busara zaidi ya hiyo manake kama nikienda kinyume na sheria hizo hapo ndipo nitakapoonekana kuwa sina busara sasa kama wakubwa hawa wanadhani wana busara zaidi yangu ama hizo sheria basi waendelee kuniingilia katika shughuli zangu. Bodi na kamati zote ziko kisheria hivyo hatuna njia za mkato na kamwe mimi sijazoea njia za mkato." mwisho wa kunukuu.

Katika hali ya kushangaza wakati mkurugenzi akiendelea na kikao na waandishi wa habari waliingia askari polisi waliovamilia nguo za kiraia na kuanza kupiga picha wakijifanya ni waandishi wa habari lakini baadae ilijulikana kuwa walitumwa na mkubwa mmoja hata hivyo sababu ya kutumwa haikujulikana mpaka muda huu.

Mama spora liana anafahamika vyema kimsimamo na hasa katika swala la kukusanya mapato na hajali mtu yeyote pale anapoamini kuwa anasimamia haki. Na hili sakata la rc ni mwanzo kuna mengi yanakuja.

Kudos spora liana endelea kuipa arusha heshima.

safi sana mama kimbiza ukizidiwa rudi cdm

nasikia kashikamana na makamanda sasa ule ufisadi wa general tyre karibu utaibuliwa.

kama watendaji wote wa serikali wangekuwa kama huyo mama mimi nisingeichukia ccm kiasi ninachoichukia! I just wish na wengine wabadilike ili tuwatokomeze kina mulongo (mafisadi)

mama hongera cna pambana na mafisadi mkuu wa mkoa asikuingilie wewe ni mcha mungu tenda haki mama usiogope utapigwa vita cna lkni tuko nyuma yako mama peoplezz ni nguvu ya umaa mulongo akikuzingua toa taarifa kwa mbunge wangu godbless lema tunaingia road kama upepo

yaani haya mabandiko yenu yanamuumbua huyu mama kuwa ni pandikizi lenu. Hoja hapo si ufisadi bali ni upandikizi wa huyo mama
 
Wala mimi siyo mfuasi wa anything! na sijafikiria kuwa mfuasi wa CHADEMA! Nilichosema ni kuwa kama kuna mtu yeyote amepinga ufisadi hata kama ni uliookoa sh 100, hiyo ni hatua ya kupongezwa katika era hii yenye wezi kona zote. Do you have any problem with that?..sorry

kama wewe ni mpinga ufisadi wa kweli basi nakupongeza kama unapinga kila kona na si ufisadi serikalini tu
 
Back
Top Bottom